Nhật ký mỗi ngày!

• Thread starter tocdai_friendly
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
thumper

thumper

Lối cũ ta về .......
23/7/07
1,406
1
38
Tuổi thơ tôiiiiiiiiiiiiiiii
ngày 29 tháng 09 năm 2009, mình nộp hs ca tháng, đi phỏng vấn nhìu rùi mà hnay mới có công ty gọi đi làm, vui quá ta! vừa có điện thoại thông báo mai bắt đầu đi làm... thấy vui mà cũng hồi hộp quá... Nhưng dù sao hnay cũng là ngày tuyệt vời của mình....... thick quá ta...

Đêm nay mất ngủ hà hà hà ...chúc mừng ku em đã tìm được ngôi nhà mới ...Chúc ku em thuận buồm xuôi gió

Khóa học Quản trị dòng tiền
thumper

thumper

Lối cũ ta về .......
23/7/07
1,406
1
38
L

langthang

Sơ cấp
12/4/06
12
0
1
38
Binh Duong
Lâu quá rùi mình mới quay lại Web, hôm nay mình buồn quá mình cũng không hiểu nổi chính bản thân mình bây giờ nữa bây giờ mình đang bị khủng hoảng tinh thần một cách khủng khiếp, sao tự nhiên mình thích L quá mới gặp nhau chắc được hai tuần nhưng mình như bị tiếng sét mình luôn nghĩ và trông chờ tin nhắn của L, mình không còn thấy nhớ 4 một cách khủng khiếp như trước nữa, mình đang vướng bận trong quá nhiều mối quan hệ làm mình mệt mỏi, thật sự mình không biết là L có thích mình không mình mong l thích mình lắm mình tự hỏi và mình cũng tự tạo cơ hội cho mình và l gặp nhau nhiều hơn, và mình cũng thấy có lỗi với 4 lắm nhưng con tim rất vui khi gặp L, mình phải làm sao đây? 4 nói là có yêu 4 thì 4 cũng không bao giờ cưới mình được làm mình buồn, hay vì mình buồn nên khi gặp L mình mới có hành động như vậy? làm sao đây mình buồn mình mệt mỏi mình không biết nên và sẽ hành động như thế nào? Các mối quan hệ của mình cứ rối tung lên mình nên làm gì đây tưởng chừng như mình không thể nào thoát ra khỏi và mình có cảm tưởng mình đang kén chọn nhiều thứ và sau này mình sẽ mất tất cả mình sợ điều đó quá làm sao đây làm sao? Có lẽ con người mình quá tham lam quá ích kỷ chăng làm cách nào đây làm sao?

thienthantuyet166

thienthantuyet166

Trung cấp
11/9/09
123
0
0
BẮC CỰC
Đêm nay mất ngủ hà hà hà ...chúc mừng ku em đã tìm được ngôi nhà mới ...Chúc ku em thuận buồm xuôi gió

cảm ơn ku anh nhé, em ko mất ngủ vì đc di làm mà em mất ngủ vì hình dung 10 năm sau anh sẽ thế nào.....éc....

duyvinh

duyvinh

Cao cấp
19/5/07
1,259
74
48
Hà Nội
Hôm nay 29/9/2009, nhật ký mỗi ngày có 909 trang, bài viết thứ 9090 (trừ bài đang viết), rất đặc biệt, mà ngày này còn là ngày sinh nhật của 1 mod rất quen của webketoan. Người này số sướng! chúc mừng!

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Thế là có ý tưởng decor cho Quán Trà mang tên Thính Vũ Hiên. Chiều rảnh thiết kế tiếp.

hoalan_chi

hoalan_chi

Cao cấp
tập tành gì mà mới được góc bài,chán woa':025:

này anh hỡi,con đường anh đi đó.Con đường anh theo đó....Đúng đấy anh ơi!

Nếu chúng mình có thành đôi đi nữa,chắc gì ta đã...thoát ra đời khổ đau!

thumper

thumper

Lối cũ ta về .......
23/7/07
1,406
1
38
cảm ơn ku anh nhé, em ko mất ngủ vì đc di làm mà em mất ngủ vì hình dung 10 năm sau anh sẽ thế nào.....éc....

Yên chí đi em ... bên ngoài anh vẫn như bây giờ thôi...chỉ khác bên trong lúc đó chỉ hướng về em thôi:036:

thumper

thumper

Lối cũ ta về .......
23/7/07
1,406
1
38
ĐÓi bụng quá.........
MĂn cơm đê............

thienthantuyet166

thienthantuyet166

Trung cấp
11/9/09
123
0
0
BẮC CỰC
Yên chí đi em ... bên ngoài anh vẫn như bây giờ thôi...chỉ khác bên trong lúc đó chỉ hướng về em thôi:036:

vâng em bit rùi chắc lúc đó anh đẹp lão lắm nhỉ?

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Hôm nay 29/9/2009, nhật ký mỗi ngày có 909 trang, bài viết thứ 9090 (trừ bài đang viết), rất đặc biệt, mà ngày này còn là ngày sinh nhật của 1 mod rất quen của webketoan. Người này số sướng! chúc mừng!

Chà, toàn số 9, thích ghê ta

Hôm qua, mọi người chào mừng ngày 29/09 đông quá, làm kẹt xe từ Trường Chinh tới Láng Hạ (còn nhiều chỗ kẹt xe nữa mừ không đi qua đó) hí hí

P

phuong286

Trung cấp
10/7/08
51
0
6
37
bac ninh
30.09 sinh nhật cưng iu dấu! Hì, khi nào mà cưng lượn lờ trên Web thì sẽ thấy ta chúc mừng sinh nhật cưng.

blacksimmer

blacksimmer

Guest
5/1/09
77
1
0
Who am I?hix
Đưa người ta không đưa qua sông
Sao có tiếng sóng ở trong lòng
Bóng chiều không thắm không vàng vọt
Sao đầy hoàng hôn trong mắt trong

Đưa người đi về phương người ấy
Hạnh phúc bên người, tim tôi quặn đau

blacksimmer

blacksimmer

Guest
5/1/09
77
1
0
Who am I?hix
Chúc cho một bờ vai luôn ấm áp bên một bờ vai!

thumper

thumper

Lối cũ ta về .......
23/7/07
1,406
1
38
thienthantuyet166

thienthantuyet166

Trung cấp
11/9/09
123
0
0
BẮC CỰC
số mình đúng là đen đủi vừa đổ xăng buổi tối sáng mai giảm giá........ không hỉu nổi sao xăng tăng thì nhìu mà giảm thì ít quá????????

bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,115
514
113
Thủ Đô
Phân tích tài chính và thẩm định dự án:wall::wall::wall::wall::wall::wall:

M

memory244

Guest
29/9/09
4
0
0
HCM
bảo hiểm XH , bảo hiểm y tế :wall::wall: nhè lúc mình mới đi làm sếp mới bắt làm ... Mún điên cái đầu luôn :wall::wall:

duyvinh

duyvinh

Cao cấp
19/5/07
1,259
74
48
Hà Nội
Công việc mới chưa thấy, chỉ thấy làm lại các việc cũ cách đây hơn 10 năm đã làm... ngẩng lên mới biết mình đi tụt lùi... tự phải động viên là: đi lùi trong thế tiến... Thời gian sao trôi chậm thế...!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA