Mỗi tuần một chuyên đề

Nhật ký mỗi ngày!

• Thread starter tocdai_friendly
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,115
514
113
Thủ Đô
Công việc mới chưa thấy, chỉ thấy làm lại các việc cũ cách đây hơn 10 năm đã làm... ngẩng lên mới biết mình đi tụt lùi... tự phải động viên là: đi lùi trong thế tiến... Thời gian sao trôi chậm thế...!
cái này gọi là " phú quý thụt lùi " bác.hihii:004:

Khóa học Quản trị dòng tiền
TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Kết thúc một chu kỳ sẽ thế nào nhỉ?

H

hathanh5520

Guest
1/10/09
1
0
0
37
hà nội
Đó là ngày tôi rất buồn, ngày đứa bạn thân đi lấy chồng. Tôi đã gặp lại anh trong bữa tiệc cưới ấy. Chúng tôi nhìn nhau cười và quay đi. Tại sao lại vậy. Một chút giận hờn và tôi mất anh mãi mãi. Một chút tre con làm tôi mất tất cả.
Hôm đó, tôi đã lên hát. Hát trước rất đông người nhưng tôi ko quan tâm đến những người đó. Tôi chỉ có anh ở đó thôi. Mang tiếng là hát tặng cho đứa bạn thân để chúc mừng hạnh phúc. Ai biết được tôi đã dành bài hát đó cho anh nhỉ?
Mời các bạn cùng nghe ca khúc "một trái tim, một tình yêu"
Nếu có thể cho tôi gửi 1 câu tới anh: Em yêu anh rất nhiều, hãy tha lỗi cho em anh nhé. Em biết rằng với tính cách của anh và em thì chúng ta sẽ chẳng bao giở có thể trở về như ngày xưa được. Dù xa nhau nhưng em vẫn cầu chúc những điều tốt đẹp nhất sẽ đến với anh. Chúc anh hạnh phúc. Em đã bảo anh la gì nhi? Đừng bao giờ anh chúc em hạnh phúc - Vì anh là hạnh phúc của đời em. Tạm biệt anh, người em yêu!!!!

huong85

huong85

Talkative Girl
25/1/07
1,171
5
38
38
Vĩnh Phúc-Đồng Nai-Gò Vấp
nhật ký, ngày..tháng... năm...
thế nào mà tối qua mình năm mơ thấy 1 anh chàng yêu mình say đắm, mãi hối sau mới bit ku ấy là xcon gái....
ối giời ơi, chẳng biết có điềm gì không nữa mà lại mơ mộng như vậy??
--> kinh khủng :wall: :wall:

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Lâu lắm mới ra đường Uống Bia. Cảm giác ngon thật! Mỗi tội quán xá kiểu gì 9h tối đã hết bia để uống.

V

Vi Sao

Sơ cấp
25/8/08
41
0
0
34
Bầu Trời Rộng Lớn!
Football Ở nhà chán quá.

M

minhthai

Trung cấp
18/1/08
128
1
0
in long hate
đêm hôm qua la đêm địa ngục của mình,
sét đánh ngang tai,
ngỡ như là giấc mơ, mình ko tài nào tin là sự thật,
nhưng hỡi ơi, mình thấy nước mắt mình rơi, mình thấy đau lòng, là thật ko phải là mơ, 2h sáng mình đang thức ko phải ngủ ngon như mọi ngày.
Sáng nay mình đi ra đường thật sớm, để làm gì mình ko biết, mình khóc huhu vì tối qua mình ko đuoc khoc len tieng, cũng ko nhẹ nhõm đi phần nào cả.
ở cong ty luc này, mình ko muốn khóc thì mắt cũng nhòe,

mình ko thể để lộ bộ mặt đưa đám này được, mình vờ cười, ko cười được, gượng gượng....
chiều nay về 1 mình 1 nơi, mình buồn sao chịu nổi,, ...
mình tủi thân quá.

ngấn lệ.

Phù uuuuuuuuuuuuuuuuuuu

Sửa lần cuối:
thumper

thumper

Lối cũ ta về .......
23/7/07
1,406
1
38
Tuổi thơ tôiiiiiiiiiiiiiiii
Khóc nữa đi bạn, khóc để không bao giờ phải khóc

blacksimmer

blacksimmer

Guest
5/1/09
77
1
0
Who am I?hix
Ku em nói vậy nhưng lại nghĩ khác àh.....hà hà

ku cháu này chắc lại muốn măm thêm chú cá nữa to đẹp hơn , đàng hoàng hơn đây mà. Cũng sắp đến tháng tư rùi đó, cẩn thận nhé ku :057:

thumper

thumper

Lối cũ ta về .......
23/7/07
1,406
1
38
ku cháu này chắc lại muốn măm thêm chú cá nữa to đẹp hơn , đàng hoàng hơn đây mà. Cũng sắp đến tháng tư rùi đó, cẩn thận nhé ku :057:

àh, cháu dạo này biệt tăm, giờ mới ló mẹc ra đã xiên xỏ pác cháu roài .....cẩn thẩn nhá .....pác ngày nào cũng đi qua chỗ cháu làm đấy......pác mà gửi vài tấm thư khủng bố thì ...cháu tiu đó nhá :036:

blacksimmer

blacksimmer

Guest
5/1/09
77
1
0
Who am I?hix
àh, cháu dạo này biệt tăm, giờ mới ló mẹc ra đã xiên xỏ pác cháu roài .....cẩn thẩn nhá .....pác ngày nào cũng đi qua chỗ cháu làm đấy......pác mà gửi vài tấm thư khủng bố thì ...cháu tiu đó nhá :036:

đường bưu điện ko chấp thuận chuyển đồ có tính chất cháy nổ.ku cháu xem lại luật đi nhá

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
867
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
Đã làm nhưng lại thấy hối tiếc

thumper

thumper

Lối cũ ta về .......
23/7/07
1,406
1
38
Nản quá roài.......2 ngày cuối tuần ...spa.... với đống sổ sách.........Hoãn trận bóng.......cuồng cả chân....

May tối nay LIV của ta chinh chiến

Thôi đi về ko làm nữa ....he he he

M

minhthai

Trung cấp
18/1/08
128
1
0
in long hate
t7-cn.
tối chủ nhật- nc rõ ràng- vì sao- tôi quyết định vậy?
tối qua- SÁNG NAY THẤY ĐÔI PHẦN NHEK NHÕm>
nhưng nếu nghĩ lại thì thấy nặng nề quá-buồn quá-
Vào lúc nào đó,.....
Em sẽ vượt qua nếu anh thật lòng đối với em!

...............

Bong05

Bong05

Bà già khó tính
6/1/07
1,921
11
38
Nam Dinh
Mệt và bùn ngủ,tập tành chưa đâu đến đâu.chán!:wall:
Ko có gì mà chán cả! Đến giờ đó tự nhiên nhiệt huyết trong người lên là làm được tất! Hãy nghĩ nó chỉ là cuộc vui chơi, ko có gì lớn lao cả. Cùng lắm là năm nay ta tập sự thôi mà!:015:

Sửa lần cuối:
bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,115
514
113
Thủ Đô
The sound of silence.

hoalan_chi

hoalan_chi

Cao cấp
Ko có gì mà chán cả! Đến giờ đó tự nhiên nhiệt huyêt strong người lên là làm được tất! Hãy nghĩ nó chỉ là cuộc vui chơi, ko có gì lớn lao cả. Cùng lắm là năm nay ta tập sự thôi mà!:015:
em cám ơn chị ,nhưng em có cái tính là đã ko làm thì thôi,chứ làm rồi thì muốn nó sẽ hoàn thành tốt.Nhờ lời khuyên của chị mà em cảm thấy tự tin hơn được 1 chút.Chúc chị thành công trong công việc và hạnh phúc trong cuộc sống nhe'!:mrstraetz

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA