Nhật ký mỗi ngày!

• Thread starter tocdai_friendly
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
hungh123

hungh123

Trung cấp
1/2/05
53
0
6
47
Somewhere near you
Quangteo nói:
năm nay đâu có phải là năm tuồi của mình đâu, mà sao lắm chuyện rắc rối xảy ra như thế này nhỉ?đầu óc bi chừ cứ rối tung rối mù cả lên. mình phải làm gì đây nhỉ?cần phải vững tâm hơn để giải quyết những vấn đề sắp tới.
eo ôi, không biết mình có giải quýêt nỗi không nhỉ?nhưng dù sao phải cố gắng lên, đừng để chính bản thân mình trượt dốc thì khổ lém.:eek:know:

Tèo ơi là Tèo!

Khóa học Quản trị dòng tiền
phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
42
In legend
Truy cập trang
Ước mơ ở tầm "Vĩ Mô" của mày là gì?
Ngày xưa, cách đây gần 10 năm có người hỏi L như thế.
L trả lời: - Đơn giản, tao thích làm lao công quét rác, nhưng mà phải là quét rác trên Sao Hỏa cơ!
Mấy hôm sau, L có ngay một bài thơ bạn tặng
.....Có 1 chân trong lớp
Chân kia bay đi xa
Lên đến tận Sao Hỏa
Quét rác trên thiên hà......

Hoàn lưu bão rộng làm cả một khoảng trời mênh mông bị bao phủ, bị ẩm ướt, và mưa, và lạnh, và...run. Tự dưng nhớ bài thơ năm xưa, yêu sao cái thời mộng mơ và nghịch ngợm.

Ngày nay, lại có người đòi "lưu đày" tôi lên Mặt trăng. Hic, khi đi nhớ đóng gói cho tôi cái chổi nhé, tôi quét rác trên đó!

H

Hoangvn79

Cao cấp
26/6/06
629
0
0
HN
hic! Ôi những ước mơ của tôi sao giờ này chẳng còn gì nữa cả..... Phía trước là một cuộc sống đầy khó khăn...:wall: :wall: :wall:

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
babyan nói:
:wall:

hichic.let ơi sầu riêng là món sở trường của em đấy :wall:
hmm dường như chị thấy ngoài ấy chị bán mỗi sầu riêng Thái Lan thôi phải không?

Vào đây đi let đãi món này cho nè! Sầu riêng Chuồng Bò là ngon nhất đấy nhé, sầu riêng Thái Lan ăn không ngon bằng sầu riêng này đâu.

Nếu em không vào được thì......để khi nào có dịp chị đóng thùng gửi ra cho em và mọi người nhé! :flower:

Great life

Great life

Guest
20/11/06
143
0
0
Gửi lời yêu thương
letmyha nói:
hmm dường như chị thấy ngoài ấy chị bán mỗi sầu riêng Thái Lan thôi phải không?

Vào đây đi let đãi món này cho nè! Sầu riêng Chuồng Bò là ngon nhất đấy nhé, sầu riêng Thái Lan ăn không ngon bằng sầu riêng này đâu.

Nếu em không vào được thì......để khi nào có dịp chị đóng thùng gửi ra cho em và mọi người nhé! :flower:

Chị ui, những loại hoa quả có mùi thơm hay mùi... xe với máy bay không cho mang.
Sầu riêng là loại quả... mình không bao giờ ăn

hungh123

hungh123

Trung cấp
1/2/05
53
0
6
47
Somewhere near you
phuonghoanglua nói:
Ước mơ ở tầm "Vĩ Mô" của mày là gì?
Ngày xưa, cách đây gần 10 năm có người hỏi L như thế.
L trả lời: - Đơn giản, tao thích làm lao công quét rác, nhưng mà phải là quét rác trên Sao Hỏa cơ!
Mấy hôm sau, L có ngay một bài thơ bạn tặng
.....Có 1 chân trong lớp
Chân kia bay đi xa
Lên đến tận Sao Hỏa
Quét rác trên thiên hà......

Hoàn lưu bão rộng làm cả một khoảng trời mênh mông bị bao phủ, bị ẩm ướt, và mưa, và lạnh, và...run. Tự dưng nhớ bài thơ năm xưa, yêu sao cái thời mộng mơ và nghịch ngợm.

Ngày nay, lại có người đòi "lưu đày" tôi lên Mặt trăng. Hic, khi đi nhớ đóng gói cho tôi cái chổi nhé, tôi quét rác trên đó!

Nhật ký mỗi ngày now đã thành nhật ký những người say
phuonghoanglua nay đã trở thành phượng hoàng lừa

T

thuyhanh2409

Guest
3/11/06
0
0
0
hanoi
:wave-smil :wave-smil Thi xong môn này lại lo đến môn khác.Cố lên!!!

Quangteo

Quangteo

tình - tiền - tù - tội
10/10/04
180
1
18
TPHCM
một ngày lại qua nữa rùi, nhưng mà mọi rắc rối vẫn không hết, cứ đến liên tục như thế này, làm sao chống đỡ nỗi đây nhỉ?

H

hocon_86

Guest
18/8/06
162
0
0
38
DH ThangLong
Sao dạo này mình dễ khóc thế ko biết. ôi chúa!

hollytree

hollytree

Guest
6/4/06
48
0
0
38
tp HCM
dạo này mình ngủ ko đc, cứ nhắm mắt là suy nghĩ

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Thế là xong việc rồi. Tưởng chết đến nơi rồi, ai dè vẫn còn tồn tại được. Có lẽ vụ này phải mở tiệc thôi. Ai đăng ký 1 xuất dự tiệc thì giơ tay nào?

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Từ lúc topic này chuyển sang diện "không tính bài" im lìm hẳn.
Lúc trước, mọi người đua nhau vào viết, nhật ký mỗi ngày mà giống kiểu nhật ký mỗi giờ!
Bây giờ thì nó heo hút quá!
Cái quán nước của chú Cam cũng lèo tèo....
Cái khu vực của chú Cam cũng lèo tèo........
mở rộng hơn thì cả cái ..... cũng lèo tèo......
Vắng cô thì chợ vẫn đông, cô đi lấy chồng thì chợ ......................mất vui!

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Hôm nay ..................vẫn chưa hết ............. ốm :wall:

T

trang ba gia

Trung cấp
8/6/06
86
0
0
Hà Nội
360.yahoo.com
Một câu nhận xét chính xác đấy!
Hôm nay và mấy hôm trước làm được vài việc tốt cho mình và cho người.
Kinh tế vi mô vừa mới học mà quên nhanh thế ko biết, chắc vì chẳng sử dụng nó bao giờ nên học xong quên luôn. Báo hại chị Q hỏi thì quên sạch, chẳng nhớ tí nào, xí hổ quá đi mất.
Tự nhiên thấy buồn, cũng chẳng phải tự nhiên, có lý do đó chứ nhưng chẳng muốn nhắc lại nữa. Lâu lắm mới post bài trong wkt, chẳng biết bao giờ mới trở lại như xưa....

T

thaibinh84

Trung cấp
3/4/06
113
0
16
39
Hà Nội
Mấy ngày nay công việc quá bận. Nhưng mình thấy vui, vì làm được việc, mọi chuyện thuận lợi cả. Bận nhưng làm tốt còn hơn là ngồi chơi không. Cố lên!

Great life

Great life

Guest
20/11/06
143
0
0
Gửi lời yêu thương
Vậy là mình chuyển sang văn phòng mới. Chật quá, gần 20 người nhét trong một cái phòng. Nhưng mà được cái ấm cúng hi hi.
Thôi bi giờ về thôi, muộn rùi

T

thu6tudo

I have changed
24/6/06
345
3
0
Đồng Nai
Hihi, hôm nay vào web, nhận được 1 cái message dễ thương của 1 mem, tự dưng thấy vui quá, cái tên ngộ này(mới nghe lần đầu), cách xưng hô cũng ngộ ngộ này, quen nhau cũng khá là tình cờ qua một trang web có liên quan...
Tự nhiên lại lu bu, chán ghê...mai lại bù đầu làm cái tiểu luận cho xong để thứ 7 còn đem nộp và in ấn nó nữa,ặc ặc...
Có những cái im lặng làm mình đau cả đầu...người có liên quan thì im hơi lặng tiếng, còn người trong cuộc thì chán nản...
Tự nhiên hôm qua khóc huhu chả biết nguyên nhân, mà chính xác là nguyên nhân lãng xẹt...nếu xảy ra trong thực tế, chắc...bỏ luôn, chục năm cũng chẳng thèm dòm nữa, bởi cái thứ đó ko thể gọi là cộng đồng...

B

bonbon233

Guest
24/4/06
3
0
0
38
nha trang
bão qua...mái nhà bay mất vài chỗ.... may mà nó tha cho... nếu ko chắc h này ngồi ngoài đường lun gòi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA