Nhật ký mỗi ngày!

• Thread starter tocdai_friendly
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
tocdai_friendly

tocdai_friendly

Guest
24/10/05
71
0
0
19
Hanoi
Trưa nay ko muốn về nhà, lại lang thang một mình trên Cầu Gỗ-Đinh Lễ.
Năm nay có loại len mới ra. Chết tiệt thật, cái tính cứ thấy len đẹp là ngúa mắt lại trỗi dậy rồi.
Làm luôn 2 con len mang về, thế là mấy hôm nữa khỏi đọc truyện rồi, suốt ngày cầm lên trên tay thể nào cũng bị má dành mất. Biết vậy nên đã mua 2 con để 2 mẹ con đỡ dành nhau đan.
Rút cục thì cũng làm được việc tốt.
Tối về tắc đường gần 1 tiếng đồng hồ, bon chen về tới Ngọc Khánh, trời ạ, BT đang duyệt liveshow lần cuối. Đứng lại xem 1 chút, hic, 1 tiếng đồng hồ trước đã ko định đi xem ngày 2/12 nữa, vậy mà nhìn Bt hát lại quay ngay cái đầu xe ra chỗ bán vé. Vừa lĩnh lương xong là tiêu hết.
Thôi vậy, hy sinh vì thần tượng. Mai rủ con em đi xem.
Lạnh quá...
Trang ơi khéo tay quá hôm nào đan cho chị cái khăn đê he he
Lên mạng định nói chuyện với em vì chị vừa lắp xong mạng nhưng thấy em ở trên mobie suốt lại tán tỉnh với ai thế?

Khóa học Quản trị dòng tiền
Quangteo

Quangteo

tình - tiền - tù - tội
10/10/04
180
1
18
TPHCM
năm nay đâu có phải là năm tuồi của mình đâu, mà sao lắm chuyện rắc rối xảy ra như thế này nhỉ?đầu óc bi chừ cứ rối tung rối mù cả lên. mình phải làm gì đây nhỉ?cần phải vững tâm hơn để giải quyết những vấn đề sắp tới.
eo ôi, không biết mình có giải quýêt nỗi không nhỉ?nhưng dù sao phải cố gắng lên, đừng để chính bản thân mình trượt dốc thì khổ lém.:eek:know:

B

bonbon233

Guest
24/4/06
3
0
0
38
nha trang
khoithuocbuontrongdem nói:
Nỗi buồn hay nỗi nhớ đều giống như kem

Ngọt, mát nhưng dễ tan chảy, không hình không dạng

Hoà vào phố trong bóng chiều chạng vạng

Mùa thu ngóng đợi mùa đông...

Chờ Em đến,

Ném đi giúp Anh những nỗi buồn...
những khi buồn chỉ cần măm kem là hết :cool2:

B

bonbon233

Guest
24/4/06
3
0
0
38
nha trang
hôm nay theo dự báo bão sẽ vào NT... thằng bạn từ Đà Nẵng gọi về truyền đạt kinh nghiệm từ cơn bão số 6... sợ quá...

Dungphan

Dungphan

Trung cấp
6/7/05
82
1
0
41
HCM
Hik, cuối năm toàn những chuyện dở hơi và nhảm nhí.
Gặm nhấm 1 vụ vớ va vớ vẩn, giờ thì đang tạm dừng lại vì ... thiếu nhân vật chính, người mà "nhào nặn" ra cái dở hơi đó :wall:
Cả công ty đã đưa ra 1 quyết định quan trọng và cùng nhau vượt qua nó, thời gian của những người đi trước là 9 tháng ... có thể mình sẽ lâu hơn (hoặc nhanh hơn) ... nhưng tất cả đều tin tưởng .... công lý rồi sẽ thắng, tất cả mọi thành viên cùng cố gắng :mrstraetz
Cảm ơn những người bạn yêu quý với những suy nghĩ và chia sẻ :inlove:
Bật nhạc um xùm, đủ các thể loại với mục đích ... giải tỏa (ko fải để nghe :()
Thuốc giảm đau mà "ngon" như kẹo .... sợ thật :(
Ngày bận rộn, tháng bận rộn để có thể nhẹ nhàng bước sang năm mới.

T

trang ba gia

Trung cấp
8/6/06
86
0
0
Hà Nội
360.yahoo.com
Hôm nay chán, cả ngày ko ăn gì, đói nữa.
Lại thêm mấy điều bực mình....=> 1 ngày vô tích sự và lắm điều rách

Katherine

Katherine

Mẹ xinh con đẹp!
22/7/06
199
3
16
Searching...
Hôm nay quả là một ngày "được việc"....Chạy ngược xuôi...
Lại bận rồi...Hic, làm nhanh để còn về đi chơi cùng Vịt con... Là lá la...
Nhớ wkt nên chỉ mò vào chút xíu thui...Hic

H

Hoangvn79

Cao cấp
26/6/06
629
0
0
HN
Hôm nay vì mất điện nên chẳng việc gì làm cả.... chán quá.....

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
Hic... hum qua đi núi về tối....tất tả chạy... đi mua quà gửi ra. Hic... sáng... vịt gọi... chị ơi không mang...sầu riêng lên máy bay được. Em đem những cái kia thôi nhé! Hic... có người sẽ không ăn được món này rồi!

Hic... lần trước mình mang đi được mà, sao lần này... có lẽ vịt để nguyên vậy sách đi nên không mang được chăng?? :wall: Buồn mất hết mấy giây! hic...Sầu riêng chuồng bò ơi là sầu riêng chuồng bò... hic... ăn ngon chít đi được! :flower:

Katherine

Katherine

Mẹ xinh con đẹp!
22/7/06
199
3
16
Searching...
letmyha nói:
Hic... hum qua đi núi về tối....tất tả chạy... đi mua quà gửi ra. Hic... sáng... vịt gọi... chị ơi không mang...sầu riêng lên máy bay được. Em đem những cái kia thôi nhé! Hic... có người sẽ không ăn được món này rồi!

Hic... lần trước mình mang đi được mà, sao lần này... có lẽ vịt để nguyên vậy sách đi nên không mang được chăng?? :wall: Buồn mất hết mấy giây! hic...Sầu riêng chuồng bò ơi là sầu riêng chuồng bò... hic... ăn ngon chít đi được! :flower:
Hi, chị sẽ tưởng tượng ra vậy...
Hôm nay không gặp Vịt được em ạ.... Mai chị sẽ gặp Vịt, hihiii
Chẳng hiểu sao không vào được msg... lại bị lỗi rùi, ko bít cài lại nên nhắn em qua đấy vậy... (Lộ hết với "thiên hạ" rùi, hic hic...)

T

thuyhanh2409

Guest
3/11/06
0
0
0
hanoi
Mai là thi rùi mà mình vẫn chưa học hết.Những cái học rùi thì cũng quên mất rùi.Thế này thì mai chết em rùi.Hu hu.Chả lẽ hôm nay lại thức đêm học bài nhưng mà học cũng có vào đâu.Trời ơi, học hành gian nan vất vả wa'.

T

thu6tudo

I have changed
24/6/06
345
3
0
Đồng Nai
Sinh nhật hôm thứ 7, mà vẫn còn lai rai đến tận bây giờ, và tương lai sẽ còn tiếp diễn đến cuối tuần,hicx...nghèo hoàn nghèo, nghèo càng nghèo thêm,huhu...
Hôm nay, lại đi một đến 10h30 tối mới mò về, chị giận mình mấy hôm nay vì chả thấy nổi mặt mũi, thế nên cũng chả thèm tặng quà sinh nhật gì ráo trọi cho mình, em xin lỗi chế vậy!
Cái tật dại ko biết bỏ đâu cho hết...thu6 ơi là thu6, chán lắm rồi nha.

babyan

babyan

Guest
2/3/06
263
0
0
nguoi lon
:wall:
letmyha nói:

hichic.let ơi sầu riêng là món sở trường của em đấy :wall:

tocdai_friendly

tocdai_friendly

Guest
24/10/05
71
0
0
19
Hanoi
Chán chán chán .....topic bị đóng....lý do quen thuộc...cứ lần nào ko vào thì y rằng topic bị đóng.....bị dịch chuyển chẳng biết chẳng cần biết lý do....cảm giác ư....chán ....buồn.....lại một lần nữa....

Great life

Great life

Guest
20/11/06
143
0
0
Gửi lời yêu thương
tocdai_friendly nói:
Chán chán chán .....topic bị đóng....lý do quen thuộc...cứ lần nào ko vào thì y rằng topic bị đóng.....bị dịch chuyển chẳng biết chẳng cần biết lý do....cảm giác ư....chán ....buồn.....lại một lần nữa....

Tớ thấy topic này để bên Phút nghỉ ngơi cũng hợp lý.
Như Phantuannam nói đó, hãy để "thư giãn" đúng nghĩa là "thư giãn", chứ vào "thư giãn" mà sau đó ai cũng đau đầu thì thà... cho xong

T

thu6tudo

I have changed
24/6/06
345
3
0
Đồng Nai
Hôm nay, mới 6h sáng, má đã gọi điện lên nhắc nhở, bảo rằng dưới Long Khánh mưa gió dữ lắm, con ở trên đây phải chạy xe cẩn thận, chỗ nào có cây xanh thì tránh xa xa...thương má quá, nhớ nhà quá, lo lắng quá, huhu, tuần này con làm xong tiểu luận mắc ma này, tuần sau con ráng đi nốt cái chương trình họp mặt tứ cô nương cấp 3 (hôm qua tụi nó bắt bí con, bắt con phải đi, nếu ko nghỉ chơi con,huhu..), thì có lẽ, nếu Noel này cha má không lên, thì con về,hicx...
Bão ko vào Nha Trang nữa, mà đánh thẳng vào Bà Rịa-Vũng Tàu, quê của biển, làm thu6 lo lắng quá, ko biết tình hình ở đó ra sao...chắc biển còn lo lắng hơn thu6 nhiều. Vậy mà mới hôm chủ nhật rồi thôi, biển còn định đưa thu6 về nhà biển nữa,hicx.
Mong bão chóng qua!

be_xinh

be_xinh

Guest
Hôm qua nghe bonbon nói nhà nó ...xém tí nữa bay mất mái nhà:biggrin: , hết hồn, tức tốc gọi về cho ba mẹ.May mà ở nhà ko sao!!Tối, ba gọi điện bảo bão đang vào SG, mai con nhớ cẩn thận, ra đường coi chừng bị thổi bay mất. Thế là sáng nay quyết định ...nằm nhà ngủ, ko dám đi học vì...sợ bão thổi!!:boldred: Ngoài trời mưa gió bão bùng, mình cuộn tròn trong chăn nằm ngủ. Còn gì sướng hơn???:biggrin:

S

shark88

Guest
29/9/06
138
0
0
Hà Nội
trời, mệt quá đi. chẳng làm gì được từ sáng tới giờ đây, chán thật!!!!
cứ lang thang hết chỗ này đến chỗ khác, thật là vô vị quá!!!!!!!!!

Thien Thanh_

Thien Thanh_

Trần Lạc Nhi
24/3/06
459
0
18
Miền Trung
Sài gòn sáng nay trời lạnh. Mình nhớ không khí tết của Miền Trung. Nhớ nhà quá đi!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA