Nhật ký mỗi ngày!

• Thread starter tocdai_friendly
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
ketoan4mat

ketoan4mat

Cao cấp
24/4/03
3,906
17
38
Sài Gòn đẹp lắm
Việc cũ chưa xong lại psinh thêm việc mới.
giải quyết theo thứ tự ưu tiên, mà cái nào cũng quan trọng cần ưu tiên trước.
Thôi, tuần sau suy nghĩ tiếp.

Chúc cả nhà cuối tuiần vui vẻ.

Khóa học Quản trị dòng tiền
hoalan_chi

hoalan_chi

Cao cấp
Việc cũ chưa xong lại psinh thêm việc mới.
giải quyết theo thứ tự ưu tiên, mà cái nào cũng quan trọng cần ưu tiên trước.
Thôi, tuần sau suy nghĩ tiếp.

Chúc cả nhà cuối tuiần vui vẻ.

Alo anh ketoan4mat, nhà em có mực khô. Anh đem bia đến nhé!
Alo Bố Già Gân, nhà con có bia, bố đem mực đến nhé:005:

Alo Hương, nhà chi có mực và bia rồi, Hương mua trái cây đến tráng miệng nhé.:005:

Thế là tuần này có nhậu free

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city

Alo Hương, nhà chi có mực và bia rồi, Hương mua trái cây đến tráng miệng nhé.:005:

Không khéo tuần này có 4 người ngồi ngắm tranh tĩnh vật :004:

huong85

huong85

Talkative Girl
25/1/07
1,171
5
38
38
Vĩnh Phúc-Đồng Nai-Gò Vấp

Alo Chi hả? đến mà không thấy gì là chít đó nghe :1nono::1nono:

hoalan_chi

hoalan_chi

Cao cấp
FBI

FBI

*[Đẹp trai nhất web]*
2/7/08
274
5
18
Biết làm gì
anh chàng này có vẻ điệu đà lắm đây.
thay a var tar như thay áo :016:

Mình nhớ là từ hồi đăng nhập nick FBI mình mới có 3 cái avarta, tính cả cái này, chẹp điệu đà mới thú vị chớ he he

VTM

VTM

Guest
14/10/05
5,506
81
48
TÂY NAM BỘ

Alo, hoalan-chi: mực, bia, trái cây cùng bố gân, Hương và 4mat đã có đầy đủ tại phòng số 8, Karaoke Nice - Cộng Hòa, hoalan-chi đến gấp nhé, không cần mang gì thêm, chỉ mang tiền thôi nhé...hehe...
Thế là được nhậu và ca hát...free cuối tuần...

huong85

huong85

Talkative Girl
25/1/07
1,171
5
38
38
Huhu, cả nhà ơi!
Em bất cẩn vừa nhai singum vừa uống nước thế là bay vèo cục singum xuống bao tử rùi!!! có sao không ạ? :026:
Hichic! chắc phải ngồi viết "chúc thư" để lại quá :005:

Va Anh Toi

Va Anh Toi

Guest
Huhu, cả nhà ơi!
Em bất cẩn vừa nhai singum vừa uống nước thế là bay vèo cục singum xuống bao tử rùi!!! có sao không ạ? :026:
Hãy coi như nuốt nhẫn "đính hôn" cố mà tìm lại em à :wall: :wall: :wall:

Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT
Hức hức, từng này tuổi đầu còn bị mọc mụn.

Sáng dậy tự nhiên thấy 1 nốt ở mặt, khiếp quá :005:

Cái nì hok phải là tức hạ phát thượng đâu anh Hiệp mà có cái mụn ng ta gọi là... ờ... Mầm tình đóa FBI nhẩy:yo yo (50):

hoang hon mau tim

hoang hon mau tim

Trung cấp
17/11/09
70
1
0
Q1, HCM
Lòng buồn mênh mang bây giờ con về thăm quê,
Kỷ niệm thân yêu từ nay vắng bóng nội rồi.
Nhìn hàng chuối già còn trổ bông,
nhánh sông quê mình còn mênh mông...
Mà sao nội nở bỏ con đi rồi
Con đứng chờ ai...

Bây giờ ra quê ko biết để làm gì, càng làm buồn thêm nữa thôi.Từ khi ông bà nội mất đi thì sự học hành của em trai mình giảm hẳn, lúc nào nó cũng nhìn tấm hình ông bà mà khóc, thấy nó khóc mà lòng mình đau buốt. Còn vài tháng nữa là thi ĐH rồi, nó mơ ước thi ngành y. Nhưng cái tình trạng này thì làm sao nó thi đậu?

mình nhớ ông bà lắm, nhớ cái hôn ông bà dành cho mình lúc ra quê, cái hôn lúc mình làm cho ông bà vui, và cái hôn lúc mình chào tạm biệt ông bà... Khi nổi buồn mất ông nội chưa lâu thì đến bà, cứ tưởng sẽ hết buồn nhanh thôi nhưng thật ko đơn giản. Mỗi lần mệt mỏi làm mình nhớ ông bà đến phát điên, huống hồ gì là em trai mình, thấy nó khóc mà mình não cả ruột. Nếu thời gian quay lại thì tốt biết mấy. Nhưng giấc mơ chỉ là giấc mơ.....mệt mỏi quá!

Sửa lần cuối:
ketoan4mat

ketoan4mat

Cao cấp
24/4/03
3,906
17
38
Sài Gòn đẹp lắm
Huhu, cả nhà ơi!
Bao tử của em hiện giờ chắc rất thơm mùi bạc hà.

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Cuộc sống hay thật!

Thôi chả biết nói gì. Chỉ biết rằng kể từ hôm nay quyết tâm sống trách nhiệm hơn vậy!!!

huong85

huong85

Talkative Girl
25/1/07
1,171
5
38
38
Lòng buồn mênh mang bây giờ con về thăm quê,
Kỷ niệm thân yêu từ nay vắng bóng nội rồi.
Nhìn hàng chuối già còn trổ bông,
nhánh sông quê mình còn mênh mông...
Mà sao nội nở bỏ con đi rồi
Con đứng chờ ai...

Bây giờ ra quê ko biết để làm gì, càng làm buồn thêm nữa thôi.Từ khi ông bà nội mất đi thì sự học hành của em trai mình giảm hẳn, lúc nào nó cũng nhìn tấm hình ông bà mà khóc, thấy nó khóc mà lòng mình đau buốt. Còn vài tháng nữa là thi ĐH rồi, nó mơ ước thi ngành y. Nhưng cái tình trạng này thì làm sao nó thi đậu?

mình nhớ ông bà lắm, nhớ cái hôn ông bà dành cho mình lúc ra quê, cái hôn lúc mình làm cho ông bà vui, và cái hôn lúc mình chào tạm biệt ông bà... Khi nổi buồn mất ông nội chưa lâu thì đến bà, cứ tưởng sẽ hết buồn nhanh thôi nhưng thật ko đơn giản. Mỗi lần mệt mỏi làm mình nhớ ông bà đến phát điên, huống hồ gì là em trai mình, thấy nó khóc mà mình não cả ruột. Nếu thời gian quay lại thì tốt biết mấy. Nhưng giấc mơ chỉ là giấc mơ.....mệt mỏi quá!

Đó là quy luật cuộc sống: sinh -lão-bệnh -tử
Hãy động viên em trai mình bước qua nỗi buồn để sống vui vẻ và lạc quan hơn. Muốn khuyên em thì trước tiên mình là anh/chị phải noi gương trước mới được
Chúc anh/chị em hoang hon mau tim sớm vượt qua nỗi buồn này nhé :015:

hoalan_chi

hoalan_chi

Cao cấp
Đó là quy luật cuộc sống: sinh -lão-bệnh -tử
Hãy động viên em trai mình bước qua nỗi buồn để sống vui vẻ và lạc quan hơn. Muốn khuyên em thì trước tiên mình là anh/chị phải noi gương trước mới được
Chúc anh/chị em hoang hon mau tim sớm vượt qua nỗi buồn này nhé :015:

Nói thì dễ, nhưng làm thì khó. Ai vấp vào trường hợp mới biết nó như thế nào Hương àh, mỗi người mỗi bản chất tâm trạng khác nhau nên việc vượt qua nỗi buồn nhanh hoặc chậm còn tùy thuộc... Ai cũng hiểu được quy luật sinh lão bệnh tử chứ, nhưng hiểu thì chưa chắc làm giảm nỗi buồn của mình:015:

huong85

huong85

Talkative Girl
25/1/07
1,171
5
38
38
Nói thì dễ, nhưng làm thì khó. Ai vấp vào trường hợp mới biết nó như thế nào Hương àh, mỗi người mỗi bản chất tâm trạng khác nhau nên việc vượt qua nỗi buồn nhanh hoặc chậm còn tùy thuộc... Ai cũng hiểu được quy luật sinh lão bệnh tử chứ, nhưng hiểu thì chưa chắc làm giảm nỗi buồn của mình:015:

Đúng là chỉ người trong cuộc mới hiểu được nỗi đau và mất mát đó như thế nào. Nhưng buồn mãi liệu ích gì? Người ngoài cuộc thì chi biết động viên và chia sẻ thôi ?? Chủ yếu vẫn tư tưởng và cách hành động của người trong cuộc thôi, dúng không nè!!! :037:

FBI

FBI

*[Đẹp trai nhất web]*
2/7/08
274
5
18
Biết làm gì
Đúng là chỉ người trong cuộc mới hiểu được nỗi đau và mất mát đó như thế nào. Nhưng buồn mãi liệu ích gì? Người ngoài cuộc thì chi biết động viên và chia sẻ thôi ?? Chủ yếu vẫn tư tưởng và cách hành động của người trong cuộc thôi, dúng không nè!!! :037:

Đúng quá đi chứ, điểm 9 cho chất lượng, còn 1 điểm nữa để giành cho những khoảng [...] ko nghĩ đc như thế :045:

Hãy Cộng vô những gì mình đang có
Hãy Trừ đi những gì mình đau khổ
Hãy Nhân lên tất cả niềm vui
Hãy Chia đều cho hạnh phúc mai sau

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA