Nhật ký mỗi ngày!

• Thread starter tocdai_friendly
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
timbolac

timbolac

Học việc
13/9/07
456
2
18
MC
Hôm qua xem WC 2010 trên VTC-HD9 sướng thật. Mỗi tội CĐV Nam Phi họ có món Kèn Vuvuzela nghe như hàng triệu con ve kêu, khó chịu quá nhưng chắc phải làm quen thôi vì WC mới bắt đầu mà.

Khóa học Quản trị dòng tiền
thienthantuyet166

thienthantuyet166

Trung cấp
11/9/09
123
0
0
BẮC CỰC
Sáng nay thấy trời mát mẻ mình quyết định mặc váy đi làm cho mát, ai ngờ đến công ty dựng xe bên cạnh xe ông anh cùng vp thế là chân mình đụng vào cái bô...... và thế là bị bỏng... huuuuuuu... thật là xui xẻo quá mới sáng mùng 1 mà... sau đó mình lao vào nhà vệ sinh xả nước vào chỗ chân bị bỏng... và nhờ ng đi mua hộ kem chữa bỏng để thoa lên đó... bi h thấy nó hơi rát và nhức không bít nó có để lại sẹo không nhỉ? sao khổ thân mình thế ko bít........huuuuu

mynhan

mynhan

Cao cấp
18/10/07
243
5
0
Đến từ Triều Châu
Hôm nào vào chợ 8888888 thấy có Coc Yeu yêu mến của mọi thành viên mở hàng ngày ấy chợ sẽ đắc như tôm tươi thôi. Sorry Coc Yeu nếu Mỹ Nhân có nỡ nời xin được thứ lỗi cho.

Lão Kế Toán Già Gân... gần hết gân hay sao ấy, chuyển qua lối đánh "du kích Palestine" lâu lâu vào nẻ 1 phát rồi...biến mất tiêu luôn :wall:

Thầy không rõ rồi, lão già gân không còn gân như Thầy tưởng đâu. Chuyển qua du kích Palestine đâu bằng vót chông tre nè

Như bao cô gái ở trên non, cô gái sông ba đầu búi tóc thon.
Tay vót chông miệng hát không nghỉ.
Như bao cô gái ở trên non, như bao cô gái ở tây nguyên.
Ai nhanh tay vót bằng tay em?
Chim hót không hay bằng tiếng hát em.
Mỗi mũi chông nhọn hoắc căm thù.
Xiên thây quân cướp nào vô đây.
Còn giặc Mỹ cọp beo, khi còn giặc Mỹ cọp beo.
Em chưa ngừng tay vót chông rào buông rẫy.
Nhưng mai đây giặc chạy rồi.
Tre rừng ta làm nhà làm chòi cao.
Ê chân ta đi chưa nghỉ, trời chưa xanh.
Em còn vót chông nhiều làm cạm bẫy.
Ê quân xâm lăng gian ác bay muốn vào mũi chông sẵn sàng đây
Chờ bọn bay diệt bọn bay!

Thầy timbolac yêu dấu của Mỹ Nhân đâu rùi,

Hôm qua Mỹ Nhân qua Nam Phi dự lễ khai mạc World cup 2010, sao không thấy Thầy vậy?

Kết quả trận đấu Nam Phi - Mexico: 1 - 1 như đợi mong của Mỹ Nhân. Nhờ trận đấu hòa mà Mỹ Nhân được ẳm cũng khá khá cũng vài chục nghìn Euro. Sáng nay, trước khi chuẩn bị quay về TP.HCM, post bài này lên xem có ai ra Tân Sơn Nhất đón Mỹ Nhân về không nè.

Sửa lần cuối:
mynhan

mynhan

Cao cấp
18/10/07
243
5
0
Đến từ Triều Châu
Đuổi hình bắt chữ

Ai đoán ý Mỹ Nhân muốn nói điều chi? Sẽ có ngay phần quà cho các bạn thân thương

P/S: Hân hoan chảo đón bạn NONG DAN tham gia diễn đàn

NONG DAN

NONG DAN

Người cày không có ruộng.
Tôi yêu
image.php
ai giành tôi ...:wall::wall:

P/s: chờ tui nhe...

Sửa lần cuối:
tungnguyen_kt

tungnguyen_kt

Nguyễn Thanh Tùng
13/5/09
34
0
0
41
Webketoan
Tôi yêu
image.php
ai giành tôi ...:wall::wall:

P/s: chờ tui nhe...

Bạn quen lâu chưa, chứ tôi đã biết nàng này lâu rồi. Của tôi bạn ơi, đừng giành với tôi :wall: :wall: :wall:

B

bechuotcoi

Sơ cấp
25/2/10
49
0
0
Tp Hcm VietNam
To tungnguyen_kt và nongdan..............

Bé là em gái nuôi cũa mỹ nhân đây....mỹ miều........nhum nham cũng ngang hàng chị mỹ nhân đấy nhé :036::036::036:

Giành ai cũng vậy 2 bác giành bé dùm cái bé cám ơn :004::004::004:

Xin gửi đến 2 bác bức ảnh dự thi của bé lúc còn bé :004::004::004:

NONG DAN

NONG DAN

To tungnguyen_kt và nongdan..............

Bé là em gái nuôi cũa mỹ nhân đây....mỹ miều........nhum nham cũng ngang hàng chị mỹ nhân đấy nhé :036::036::036:
Giành ai cũng vậy 2 bác giành bé dùm cái bé cám ơn :004::004::004:

...thế bé mần ruộng nổi không ?:015:

Kế Toán Già Gân

Kế Toán Già Gân

Già mà ham
Đuổi hình bắt chữ

Ai đoán ý Mỹ Nhân muốn nói điều chi? Sẽ có ngay phần quà cho các bạn thân thương

P/S: Hân hoan chảo đón bạn NONG DAN tham gia diễn đàn

Thử đoán xem có đúng không nè.
Đáp án:
1.- Hãy nhích lại gần nhau
2.- Xa mặt không cách lòng

Phải không Mỹ Nhân ui. Hạy cẩn trọng NONG DAN Miền nam Bộ, Tungnguyen kt và bé chuột còi nhe Mỹ Nhân

B

bechuotcoi

Sơ cấp
25/2/10
49
0
0
Tp Hcm VietNam
...thế bé mần ruộng nổi không ?:015:

Dạ anh yên tâm.........em giỏi giống tía em lắm.......sáng sáng phụ tía đẩy xe tăng ra lau...chiều chiều phụ tía đẩy xa tăng vô.........làm quần quật anh ah, mần ruộng là chiện nhỏ ấy mà :004::004::004:

B

bechuotcoi

Sơ cấp
25/2/10
49
0
0
Tp Hcm VietNam
Đuổi hình bắt chữ

Em đoán nhé...chị mỹ nhân phải có quà cho em nhé:

Ý chị mỹ nhân là: anh ngồi gì xa thế, qua ngồi gần em cho dễ tâm sự nè....ghét dễ sợ luôn ah:004::004::004:, ủa em nói đúng hôn chị :036::036::036:

NONG DAN

NONG DAN

Hạy cẩn trọng NONG DAN Miền nam Bộ, Tungnguyen kt và bé chuột còi nhe Mỹ Nhân

...gì mà dữ vậy bác, bác quýnh chiêu này chết bọn trẻ như tụi em sao bác...khứa...khứa...khứa...chờ Nhà nước qui hoạch xong cánh đồng, em sẽ lái chiếc Mer lên Sì Gòn gủ bác ...chơi tới bến Ninh Kiều luôn...
Còn bây giờ bác để tụi con làm ăn với...:wall:

Kế Toán Già Gân

Kế Toán Già Gân

Già mà ham
...gì mà dữ vậy bác, bác quýnh chiêu này chết bọn trẻ như tụi em sao bác...khứa...khứa...khứa...chờ Nhà nước qui hoạch xong cánh đồng, em sẽ lái chiếc Mer lên Sì Gòn gủ bác ...chơi tới bến Ninh Kiều luôn...
Còn bây giờ bác để tụi con làm ăn với...:wall:

Khà khà khà. Bạn NONG DAN muốn mần chi cứ mần, ai cấm bạn đâu!!!

@bechuotcoi : Hãy đợi đấy, không gì nôn nóng cả. Để Mỹ Nhân phán quyết ai trả lời chính xác.

Còn hình tía vừa gởi lên sao con không đoán dùm để Mỹ Nhân ả ấy vào đoán cái nữa là mệt luôn đấy

B

bechuotcoi

Sơ cấp
25/2/10
49
0
0
Tp Hcm VietNam
Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Cứ nghe nhạc vàng là lại thấy lòng trống trải vô cùng, kỳ lạ thật. Tâm trạng cứ bất thường như tuổi mới biết yêu dù sắp đầu ba ... đít chơi vơi rồi ... Khìn hết biết .... :yo yo (23)::yo yo (23)::yo yo (23): Hình như càng già càng ... tẩm pốt ... :yo yo (4):

Đi rửa cái mặt rồi cày tiếp nào ... Chẹp chẹp ... Tỉnh lại giùm cái coi bà Cô cô ... :yo yo (47):

doipgdls

doipgdls

::Khủng nhất WKT::
14/12/09
276
21
18
40
A, A
Cứ nghe nhạc vàng là lại thấy lòng trống trải vô cùng, kỳ lạ thật. Tâm trạng cứ bất thường như tuổi mới biết yêu dù sắp đầu ba ... đít chơi vơi rồi ... Khìn hết biết .... :yo yo (23)::yo yo (23)::yo yo (23): Hình như càng già càng ... tẩm pốt ... :yo yo (4):

Đi rửa cái mặt rồi cày tiếp nào ... Chẹp chẹp ... Tỉnh lại giùm cái coi bà Cô cô ... :yo yo (47):

có cái ổ cắm điện trên tường kia kia ....:004::004::004:

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
có cái ổ cắm điện trên tường kia kia ....:004::004::004:
May quá. còn mỗi cái ổ dư không dùng đến thì nó lại ... dứt dây, thò tay vào mà chả xi nhê gì nên ... khò luôn ... :004:

====================

Có mấy cái hình muốn up lên Album mà nó chẳng xê dịch gì , cáu tiết thật .... :wall::wall::wall::wall::wall: Đã thế, không thèm làm luôn ...

Sửa lần cuối:
Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Lâu lắm không ngó ngàng đến tình hình bóng bánh, hôm nay ăn cớm sớm, nổi hứng ngó nghiêng tí. Mới đầu còn thấy hưng phấn, càng về sau càng đuối. Vốn đã rất dị ứng với tiếng ve thế mà 90' ngồi sảng khoái với mấy pha bóng đẹp thì ít, phải đinh tai vì cái thứ tiếng gì như ong vỡ tổ thì nhiều ... Cạch, từ nay chả xem xét nữa, mệt óc quá ... :wall::wall::wall:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA