Nhật ký mỗi ngày!

• Thread starter tocdai_friendly
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Vài bữa em ra Hà Lội đòi chứ ở đó mà xù :wall:

Dịch ở đâu cho em dịch với :004:
Hà hà hà, ra Hn nhớ đi thêm 300km, leo 3 con đèo theo hướng Đông Bắc để tìm... con nợ nhá :004:

Kiếm tên chồng đi, rồi dịch ở ngay cái trang em đưa chị đó, kết quả hơi bị choáng ... :004::004::004::004:

Khóa học Quản trị dòng tiền
B

bechuotcoi

Sơ cấp
25/2/10
49
0
0
Tp Hcm VietNam
Cho tôi một ngày dưới ánh mắt trời
Bóng dáng nụ cười lấp lánh đường đời
Cho em mộng huyền hoa xuân muộn phiền
Nghe tim còn yêu vì sao nuối tiếc
Cho em mộng huyền hoa xuân muộn phiền
Nghe tim còn yêu vực sâu núi thiêng

Hù la lá là hu la la
Hù la lá là hu la la

http://mp3.zing.vn/mp3/nghe-bai-hat/Ngay-Gio-Va-Canh-Dieu-Ho-Le-Thu-Luong-Tung-Quang.IWZAAZWE.html

Sáng sớm em định vào hot 1 bài mở hàng ai dè thấy bác ketoan4mat vào mần lẹ ghê :004::004::004:
Tối nay bác bắn lông là sao nhỉ, mần ơn có ai nói cho bé hiểu không :wall::wall::wall:

B

bechuotcoi

Sơ cấp
25/2/10
49
0
0
Tp Hcm VietNam
chuột còi, đúng là bechuotcoi,...hổm gày canh hoài mà bắt không được...vọt vô đớp 1 cái vọt ra...mất tiêu luôn.

Có món quà cho bé chuột không biết làm sao gởi được. Hix...

Âm mưu của anh đã bại lộ lần sau mần ơn anh để các bánh khác bự để em ăn cho nó đeã nhé:004::004::004:

Kế Toán Già Gân

Kế Toán Già Gân

Già mà ham
Hận đánh cho anh con 020.
Vì tối qua anh nằm mơ thấy lượm được cái đthoại O2; mở ra trong đó không có sim => 020 :004:. Chiều trúng nhớ chia nhé, hoặc ra quán 25 HSa, rủ lão KTGG đi luôn .

Cám ơn Kế toán four eyes nhe, nhờ số bác cho hôm qua kiếm được hơn chục chai.

Hôm nay em định đánh số ni có được hông nè: Chơi luôn 9 số cho đãe. 0908 488 035. Sáng giờ đi tìm mua vé số với 6 con số 488 035 đỏ cả con mắt bên phải đen cả con mắt bên trái.

Chiều vô thêm vài chục chai nữa, em trân trọng kính mời cả room đi cùng em lai rai. Khà khà khà. Món ăn tự chọn trên bờ kè Kênh nhiêu lộc nhe. Ẹc ẹc ẹc

ketoan4mat

ketoan4mat

Cao cấp
24/4/03
3,906
17
38
Sài Gòn đẹp lắm
Cám ơn Kế toán four eyes nhe, nhờ số bác cho hôm qua kiếm được hơn chục chai.

Hôm nay em định đánh số ni có được hông nè: Chơi luôn 9 số cho đãe. 0908 488 035. Sáng giờ đi tìm mua vé số với 6 con số 488 035 đỏ cả con mắt bên phải đen cả con mắt bên trái.

Chiều vô thêm vài chục chai nữa, em trân trọng kính mời cả room đi cùng em lai rai. Khà khà khà. Món ăn tự chọn trên bờ kè Kênh nhiêu lộc nhe. Ẹc ẹc ẹc
Chiều nay nếu trúng thì ra Nhà hàng này nhé bác:

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Bất an quá ... :047::047::047:

VTM

VTM

Guest
14/10/05
5,506
81
48
TÂY NAM BỘ
Lão Kế Toán Già Gân... gần hết gân hay sao ấy, chuyển qua lối đánh "du kích Palestine" lâu lâu vào nẻ 1 phát rồi...biến mất tiêu luôn :wall:

VTM

VTM

Guest
14/10/05
5,506
81
48
TÂY NAM BỘ
Lại có thêm nhiều người mất ngủ..........:D

Lại có thêm một số người "không mất ngủ" nhưng phải thức nấu mì cho "người mất ngủ" ăn...hihi..."Cổ vũ đội mất ngủ"...:004:

Thông báo: Tám giờ tới.

doipgdls

doipgdls

::Khủng nhất WKT::
14/12/09
276
21
18
40
A, A
Mưa to quá! làm sao bây giờ?

mưa to -- nhiều hạt mưa tròn --- số 0
bây giờ 4 h 30

===> hôm nay đề về 04; 030; 043; 034; 03 :wall::wall::wall:

Sửa lần cuối:
Kế Toán Già Gân

Kế Toán Già Gân

Già mà ham
Lão Kế Toán Già Gân... gần hết gân hay sao ấy, chuyển qua lối đánh "du kích Palestine" lâu lâu vào nẻ 1 phát rồi...biến mất tiêu luôn :wall:

Nản lòng chiến sĩ quá các đại ca ơi, viết bài cho đãe cuối cùng người viết và người đọc chả đọc được gì cả. Chạy 1 dọc xổ tràng xuống, muốn xem được thì các bạn chịu khó nhấn vào nút điều chỉnh – Tạo trang in xem dễ hơn

Do nâng cấp phiên bản mới, tôi không rõ phần dịnh dạng sao nó không tương thích. Đành phải chỉnh lại như thế này để dẽ đọc
Không rõ bài tôi viết cách nào mà khó đọc quá – chán thật

Hụ hụ hụ. Admin thân yêu ơi, cứu em với

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Cố gắng, cần phải thật sự cố gắng hoàn thành trong thời gian sớm nhất, nhỡ đâu ... Thấy buồn quá ... :047::047::047:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA