Nhật ký mỗi ngày!

• Thread starter tocdai_friendly
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Cóc này
image.php
không bằng cô Cóc này
:015:
Khì khì, thỉnh thoảng đồi gió tí mà anh, Cô nào thì cũng nằm trong đây cả anh ạ ... :angel::angel::angel:

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
htthongttp

htthongttp

Trung cấp
28/9/09
166
0
16
ho chi minh
Nhật kí thân thương ,thấy Nhật kí cứ bị bấu víu, cắn xé nhau dữ dội quá, post ảnh độc nữa,bái phục ,bái phục.........
Mọi người ai cũng vui quá ta. Còn ta công việc cứ bồng bềnh trôi nổi, chẳng biết sẽ đi về đâu.
Chúc cả nhà tuần mới tốt lành .

Đời là phù du
........

quytrong

quytrong

Trung cấp
28/1/10
52
0
0
Nhà em
T7 CN nghỉ để ngủ mà sáng nay thứ hai vẫn thấy buồn ngủ....ôi trời làm sao hết buồn ngủ bây giờ nhỉ.,..

ngocnobita

ngocnobita

Thật thà và hậu đậu!
Mấy bữa nay seo tháy mệt vậy trời. Đang mùa world cup có khác, ờ cơ mà mình có Cup kiếc gì đâu sao vẫn mẹt dữ ya? chán thế. Dành cả ngày Chủ nhật chỉ để chăm cái anh Ruột và bổ sung Sk cho chị Mắt. vậy mà hôm nay lên công ty, 2 anh chị ấy cứ hành hạ mình khong thôi. Tình hình là rất tình hình...

ketoan4mat

ketoan4mat

Cao cấp
24/4/03
3,906
17
38
Sài Gòn đẹp lắm
Nút Thanks vẫn chưa bình phục nhỉ?
Còn mục Bàimới thì lại xuất hiện cả những bài mình vừa viết xong. Lúc trước thì mục Bàimới chỉ hiện ra những bài mà các thành viên khác mới viết (chứ không hiên những bài của mình), các bác nhỉ?

ketoan4mat

ketoan4mat

Cao cấp
24/4/03
3,906
17
38
Sài Gòn đẹp lắm
Mọi người ra quán chuẩn bị cho trận Hà Lan - Đan Mạch hay sao mà không thấy ai vào viết bài nhỉ?
Mùa World Cup tại quán Two Dreams Restaurant treo băng-rôn: "Vừa xem Worldcup vừa đánh cờ tây"

Trần Thị nguyệt

Trần Thị nguyệt

Chỉ là hạt cát
29/6/06
109
1
18
41
QT-SG
Thứ 2 đầu tuần, từ sáng đén giờ mình phải leo tổng cộng là 272 và xuống 255 bậc cầu thang, choáng luôn. Không biết từ giừo đến lúc về có phải leo thêm lần nào nữa không. lâu lâu phải tập thể dục thế này, mình mỏi chân quá. Hic!

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Trong vài ngày mà mưa mưa nắng nắng thay đổi như chong chóng thế này, hèn gì người uể oải là phải ...:wall::wall::wall::wall:

doipgdls

doipgdls

::Khủng nhất WKT::
14/12/09
276
21
18
40
A, A
Thứ 2 đầu tuần, từ sáng đén giờ mình phải leo tổng cộng là 272 và xuống 255 bậc cầu thang, choáng luôn. Không biết từ giừo đến lúc về có phải leo thêm lần nào nữa không. lâu lâu phải tập thể dục thế này, mình mỏi chân quá. Hic!

Kiểu này chắc chắn còn phải leo xuống 17 bậc nữa ...

hoalan_chi

hoalan_chi

Cao cấp
Ngày này mới rảnh để vào diễn đàn, nhớ woa'... Tuần sau là được đi sông nước vô tình rồi :wall:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA