Nhật ký mỗi ngày!

• Thread starter tocdai_friendly
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
T

thu6tudo

I have changed
24/6/06
345
3
0
Đồng Nai
Chỉ có những gì lung lay mới bị đạp đổ, những gì chắc chắn sẽ bền vững mãi với thời gian.
Tự an ủi!:wall:

Khóa học Quản trị dòng tiền
Z

zen

Guest
1/7/06
4
0
0
37
hanoi
www.hvtc.edu.vn
giá như mình đọc nó cách đây 3 năm...ôi, hic, giờ còn giá như gì nữa chứ...
mai lại kỉm tra òy... :((

Z

zen

Guest
1/7/06
4
0
0
37
hanoi
www.hvtc.edu.vn
nó có thể thay đổi suy nghĩ của mình, ừ đúng đấy chứ ! Chỉ có điều đôi khi sự thay đổi vẫn tới quá muộn ... Dạo này cái cảm giác thời gian còn quá ít cứ quấn lấy đầu óc , làm gì cũg như vội vã, luống cuống hơn...một chút sợ hãi, như thể đuối, như thể muốn buông...ừm, chỉ là lúc này thôi nhỉ! Rồi mọi thứ cũng qua !

L

levy

Guest
Hôm nay là một ngày đáng ghét nhất. Trời thì nóng như muốn thiêu muốn đốt. Máy lạnh thì lúc thì quá lạnh lúc thì toàn là hơi nóng không. Chịu hết nổi rồi. Hô biến đây.

Ánh Sao

Ánh Sao

Trung cấp
16/12/06
115
0
0
36
1a Hòa hưng-Q 10
Dạo này sao mình thấy lắm đứa bị khùng quá, cứ nói cho đã rồi chả biết nói gì:freddy:

H

hocon_86

Guest
18/8/06
162
0
0
37
DH ThangLong
Em ngoãn ngoãn chào chị rồi bước vào trường.......nhìn thấy các em, chị lại thầm muốn, giá như còn chút hồn nhiên em nhỉ?

T

trang ba gia

Trung cấp
8/6/06
86
0
0
Hà Nội
360.yahoo.com
Hơn 1 tháng mới quay lại wkt, 1 số điều vẫn ko thay đổi, phải chăng là bản chất?

H

hocon_86

Guest
18/8/06
162
0
0
37
DH ThangLong
"Em cười hồn nhiên lắm ......." , lậy hồn sắp làm mẹ trẻ con đến nơi rồi đấy!

nhaquedideple_rathanhpho

nhaquedideple_rathanhpho

Nâng tầm cao mới
mệt mỏi, chán ăn, chẳng còn sức làm gì cả....mong cho thời gian trôi nhanh nhanh....chưa già mà đã yếu...hix

T

tungson

Guest
23/7/05
674
1
0
Tp.HCM
Lạy chúa, xin cho con hoàn thành được điều con mong ước.
Con chấp nhận đạp lên gai để lấy hoa hồng. Nhưng sức người có hạn. Xin Chúa trợ giúp con.

S

shark88

Guest
29/9/06
138
0
0
Hà Nội
Trời gì mà nóng thế này???
Giá mà có cái tủ lạnh yêu quý của mình ở đây nhỉ!!!

M

mountain

Guest
6/5/06
85
0
6
Việt Nam
Thật là khó khi e muốn quên a, nhưng e sẽ cố gắn. Hiện tại cảm giác buồn, trống rỗng đang xâm chiếm tâm hồn e.
Mà e sẽ không cố quên làm gì. Sống thật tốt với những gì mình có, dù không có a bên cạnh.

N

ngoclin

Guest
14/10/06
8
0
0
46
Đồng Nai
Nóng như lửa, sáng giờ lại chạy đôn đáo ngoài đường, thực là một cực hình sếp ơi, hu hu.
Sao em cứ thấy vướng vướng thế nào, nửa giận anh lại nhớ anh, không biết thế nào cả. Hay anh và em chia tay nhau anh nhé, chúng ta ngừng gặp nhau một thời gian đi anh nhé! Bao giờ anh mới đọc được những điều em viết hôm nay?

Nóng, nóng và nóng, Cái cửa bị hỏng nữa làm không bật được máy lạnh. Chết mất thôi

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Chào một ngày mới. Chúng ta vẫn phải đi làm trong khi cả nước được nghỉ ngày giỗ tổ Hùng Vương. Bóc lột sức lao động quá

Dĩn muỗi con chuồn chuồn đỉa ba ba

Katherine

Katherine

Mẹ xinh con đẹp!
22/7/06
199
3
16
Searching...
Chào một ngày mới. Chúng ta vẫn phải đi làm trong khi cả nước được nghỉ ngày giỗ tổ Hùng Vương. Bóc lột sức lao động quá

300% lương. Cứ thế mà diệt em ạ!

Katherine

Katherine

Mẹ xinh con đẹp!
22/7/06
199
3
16
Searching...
Nghe tigon than mà nẫu cả ruột

Nghe Katherin khuyên Tigon thì đứt ruột luôn - Tội nghiệp cho mấy ông làm xếp quá :friend:

Có lẽ bác liên tưởng đến...bản thân...
Em chia buồn với bác!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA