Mỗi tuần một chuyên đề

Nhật ký mỗi ngày!

• Thread starter tocdai_friendly
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
thaohp

thaohp

Bà già xinh gái!
30/11/05
138
5
18
45
Hải Phòng
Lâu lắm rồi mới thấy nick Thaohp post bài. Đọc kỹ hóa ra lại không phải. Ở đời không biết đâu mà lần...
:dance2: :dance2: :dance2: :dance2: :dance2: :dance2: :dance2:

Và cũng lâu lắm rồi em mới vào lại Wkt, đã tưởng nick của mình bị out:angel:, em ngồi nghĩ mãi mà không ra bác TAT là ai :wall:.

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Và cũng lâu lắm rồi em mới vào lại Wkt, đã tưởng nick của mình bị out:angel:, em ngồi nghĩ mãi mà không ra bác TAT là ai :wall:.

Ngồi nghĩ tiếp đi!

thaohp

thaohp

Bà già xinh gái!
30/11/05
138
5
18
45
Hải Phòng
Hê hê em đang nhìn tới chữ : "flyinghawk" và " chaos" của bác và đã đoán ra bác là ai rồi.

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Đoán ra rồi thì không chơi nữa đâu

H

Hieu_Bravo

Cao cấp
7/10/05
291
1
18
24
Bravo
hôm qua là một ngày rất vui của mình...! được đi ăn kem sinh nhật cùng bé con và tranchan79... sau đó về nhà lại nhận được file về dịch số của bạn thân... trông cũng hay lắm...(phải thuyết phục mất 2/5 ngày...mới được). Thanks:mrstraetz

Sao lại có vụ riêng này Hoàng ???
Mà TranChan79 giờ làm "Ông mai" cho Hoàng đó hả :dance2:

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Sao lại có vụ riêng này Hoàng ???

Vụ riêng thì hỏi Hoàng, tôi không biết!
Còn vụ làm mai thì, đi hỏi tranchan79 nhé!
Ở đời có 4 cái ngu: "Làm Mai, Lãnh Nợ, Gác Cu, Cầm Chầu"
Làm Mai đứng đầu 4 cái ngu nên TAT này chả dám dính vào đâu.

Sửa lần cuối:
N

Nguyen Mai

Guest
29/12/04
41
1
0
TpHCM
Ngủ 1 giấc trưa ngon lành!

Tự fa cafe rồi cầm ly cafe nóng, ra ban công đứng nhìn xe cộ dưới đường qua lại. Cảm giác như đang ở nhà mình :inlove: (M mà giàu xụ, có nhà mặt tiền to như vầy, chắc là ...hư hỏng mất thui)
Hôm qua tự dưng thấy trống rỗng, hum nay tự dưng thấy yêu đời. 2 cực vui buồn té ra gần xịt xẹt. Sắp hết tháng rồi, rồi đến nửa năm ... người già hay nghĩ ngợi về ...(tùm lum!!!) Trời chuyển màu hiu hiu âm u, chắc sắp mưa!

@ Làm việc đi, tòng teng đu mạng hoài àh! (tui nói bạn đó!!!) :freddy:

Quynhmai

Quynhmai

Trung cấp
28/12/05
95
3
8
TP HCM
ngày hôm qua còn buồn rũ rượi, hôm nay tự dưng lại không có cảm giác buồn, có lẽ vì nghĩ đã thông. Nghĩ cũng lạ, buồn đó rồi vui đó, con người sao lạ quá... Chỉ có điều, khi buồn hay vui cũng không ai biết tới,cảm xúc sao mà khó thể hiện...chà, lại buồn.......chắc phải qua rủ bạn đi chơi thôi, xì trét mất.....

thaohp

thaohp

Bà già xinh gái!
30/11/05
138
5
18
45
Hải Phòng
Cố lên!Cố lên! Mày đã chịu đựng được qua 48h rồi, sẽ được mà. Hãy bắt đầu lại từ đâu khi còn chưa muộn.

nhaquedideple_rathanhpho

nhaquedideple_rathanhpho

Nâng tầm cao mới

ủa còn có vụ này nữa hả?Anh Hiếu ơi, anh nghe tin vịt hay báo lá cải rùi. Nếu anh TAT mà "làm mai" được thì anh ý đã ko.... "như bây giờ"...hihi,:freddy:
:alcon:

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
"Nếu Chúa phán yêu là có tội, con xin suốt đời mang tội Chúa ơi"
Lâu lắm rồi mới đọc lại câu trên, hic hic.... lại nhớ .... hic hic...

Cúc Hương

Cúc Hương

Trung cấp
5/4/07
179
0
0
39
vĩnh phúc
Hôm nay tui có chuyện buồn wa bà con ạ.Em vừa chuyển sang đơn vị khác làm việc.Thủ tục chấm dứt hợp đồng nơi cũ lại rắc rối wa.Mọi ng khuyên mình thôi ko làm thủ tục nữa, tự động nghỉ luôn.Như vậy thì ổn nhưng sau này gặp lại mọi ng bên chỗ cũ thì minh rất ngại.Mình lại rất mến mọi ng bên đó.Híc...Làm sao giờ nhỉ??!!?!?!?hu hu

nhaquedideple_rathanhpho

nhaquedideple_rathanhpho

Nâng tầm cao mới
Cố gắng hoàn thành thủ tục xin nghỉ thôi, chịu khó một chút để đỡ ngại về sau mà....Luật đặt ra để cho con người thực hiện được do vậy cứ yên tâm làm đi bạn nhé!

Cúc Hương

Cúc Hương

Trung cấp
5/4/07
179
0
0
39
vĩnh phúc
Cố gắng hoàn thành thủ tục xin nghỉ thôi, chịu khó một chút để đỡ ngại về sau mà....Luật đặt ra để cho con người thực hiện được do vậy cứ yên tâm làm đi bạn nhé!

Cảm ơn bạn nhé!!!:inlove:

phuong168

phuong168

Guest
Cuộc đời ?

Đời chỉ vui khi có chai rượu tẻ
Anh khắc tên em trên cổ cánh đùi gà.

H

HueThuong

Guest
27/11/06
3
0
0
Hue
Vứt hết đi ...ko làm j` lúc này nữa....

xuro3

xuro3

lẩn thẩn
16/11/05
154
0
16
Hà Nội
trống rỗng...tôi sợ cảm giác này!

vn999vn

vn999vn

Guest
9/3/07
80
0
0
Em Mờ Tê-Tê Rê
Hôm nay là 1 ngày đen tối khi tôi đã biết được bộ mặt thật của bọn dối trá...giận và buồn quá!!..tại sao lại có những người xấu xa đến như vậy nhỉ?..ngoài sức tưởng tượng...ôi, buồn quá..:wall: :wall:

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
... Loay hoay chả biết làm gì... lại trêu người này, buồn tẻ với người kia... Hic, biết là sẽ bị mắng nhưng không nghĩ... nó nặng đến vậy! huhuhu :( Ứ thèm chơi nữa!

... Nghĩ cũng lạ... làm người già hoài cũng chán nên lâu lâu thử một phút làm trẻ con... lại thất bại! :(

... Bình thường mãi cũng chẳng lấy gì làm vui! :(
...!

X

XuanDuc

Cao cấp
2/9/04
254
0
16
53
Bình Dương
To Letmyha !!!! sao mà than thở nhiều quá. Mau già lắm.....

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA