Nhật ký mỗi ngày!

• Thread starter tocdai_friendly
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
gautrang202

gautrang202

Guest
2/11/06
277
0
0
www.vicuocsong.net
Tối qua say. Trưa nay say, và tối nay cũng say (say đều có lý do chính đáng cả). Ặc...ặc...không biết mai có đi làm nỗi không đây????Mất giọng luôn rùi. Đá chanh thôi.
Say sỉn thế còn la lớn và biện hộ thế à?

Khóa học Quản trị dòng tiền
Đ

Đoàn Minh Trung

Gió thổi dừa rơi
23/12/06
935
24
18
TX Bến Tre
Tối qua say. Trưa nay say, và tối nay cũng say (say đều có lý do chính đáng cả). Ặc...ặc...không biết mai có đi làm nỗi không đây????Mất giọng luôn rùi. Đá chanh thôi.

Nhằm nhò gì, tớ bi giờ ko gõ nổi phím đây nè... ặc...ặc..

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Hai bản nhạc, 2 nỗi niềm riêng...

D

Dương Tam Kha

Guest
úi giời ơi.....

Hôm wa mãi tận 20h11m mới có bác rủ đi nhậu. Tiếc thật. Phải chi các bác rủ sớm hơn 1 tí là mình đi được rồi.

Bảo vệ nhà mình đâu rồi í nhỉ??? Có người đòi ban nick siêu nhân đây!!!! :wall::wall::wall:

Bảo vệ của em già nên lẩm cẩm rùi :wall::wall:. Đổi bảo vệ mới đi em ui :freddy:

Nguyen Minh Kha

Nguyen Minh Kha

...Tổng hợp tùm lum...
Bảo vệ của em già nên lẩm cẩm rùi :wall::wall:. Đổi bảo vệ mới đi em ui :freddy:

hihi... thế bác Cà.... í nhầm.... bác Kha có dự định ứng cử ko nhở???

PS: Sorry NAA nhìu nhá. Cái nì bác ấy tự nguyện ứng cử cơ.:alcon:

bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,115
514
113
Thủ Đô
Đau đầu, hoa mắt, chóng mặt, nhức đầu, mỏi toàn thân, chả muốn làm cái gì nữa...trời nắng nhưng vẫn lạnh, thời tiết kiểu này làm mình khó chịu...!

Nguyen Minh Kha

Nguyen Minh Kha

...Tổng hợp tùm lum...
Trời đang chuyển âm u.... Lạy trời đừng mưa.... Thôi, nhưng mà mưa đi.... Để hồi tui đi học....

meocung

meocung

Guest
20/11/06
330
0
0
Đà Nẵng
Trời đang chuyển âm u.... Lạy trời đừng mưa.... Thôi, nhưng mà mưa đi.... Để hồi tui đi học....

ehic, ở MT mưa cả tháng,phải đội mưa bão mà đi học, hum ni hết mưa rùi, khỏi cầu nữa, nhưng lạnh ngắt.. trong nớ chưa mưa đã sợ rùi sao?

Nguyen Minh Kha

Nguyen Minh Kha

...Tổng hợp tùm lum...
ehic, ở MT mưa cả tháng,phải đội mưa bão mà đi học, hum ni hết mưa rùi, khỏi cầu nữa, nhưng lạnh ngắt.. trong nớ chưa mưa đã sợ rùi sao?

Phải sợ chứ Mèo. Mỗi lần mưa là bơi ùm ùm trong dòng nước đen ngòm ngòm ko đấy, chẳng chạy xe gì được cả. :wall::wall:

Thien Thanh_

Thien Thanh_

Trần Lạc Nhi
24/3/06
459
0
18
Miền Trung
Rất cố gắng để làm gì đó cho một người mà ko được.

Có lẽ tính mình nhìu chuyện, nhưng mình ko thích nhìn người ta chỉ biết cười hiền hiền, ko nói gì hết.

Thôi mặc kệ người ta đi vậy!

Thien Thanh_

Thien Thanh_

Trần Lạc Nhi
24/3/06
459
0
18
Miền Trung
:freddy:Trời mưa,

Muốn về nhà lắm, nhớ chị dâu, nhớ nhà. :1luvu:

Hôm nay mình rất vui vì sau SN wkt nhiều thành viên nhắn tin nói là mình dễ thương. :1luvu:

"Con rể" nói là "con rể" cũng thấy mến "mẹ vợ"! Sorry mạo fạm bác :):alcon:

Ừ đúng thật, TT ngoan hiền, ít nói mà!:bigok:

Nhưng Panda nói TT phải mập thêm chút nữa thì mới xinh hơn. Chị dâu cũgn nói mình phải ăn nhìu cho mập hơn chút nữa.

Cố gắng, kế hoạch 3 kg lần thứ nhất! :)

Sửa lần cuối:
maitrinh

maitrinh

Cao cấp
14/11/06
313
0
16
TPHCM
Sang ngày mới chúc anh nhiều niềm vui, nhiều thành công, hạnh phúc.
Phải thực hiện đc lời hứa sẽ không bao giờ buồn nữa anh nhé,dù trong cuộc sống có nhiều điều không như ý muốn của mình nhưng anh hãy vượt qua chính nó anh nhé.
Chúc anh luôn vui và hạnh phúc.

thaohp

thaohp

Bà già xinh gái!
30/11/05
138
5
18
45
Hải Phòng
Một năm trôi qua rồi anh nhỉ?! Mới đó mà em " quên " anh đã được 1 năm. Em đã thực hiện được lời hứa của mình, anh đã dần dần không tồn tại trong mọi hành động và suy nghĩ của em, dù em biết là em sẽ còn nhớ anh rất nhiều nhưng thời gian sẽ giúp em chữa lành vết thương .
"Dù cuộc đời còn lắm bão nhiều giông
Nhưng người tốt vẫn nhiều hơn kẻ xấu"

Bài thơ của chúng mình nay chỉ còn một nửa thôi anh ạ, nửa còn lại đã bỏ em bơ vơ một mình mà ra đi mất rồi!
Chúc anh luôn may mắn - mạnh khỏe - hạnh phúc!
ILY

Sửa lần cuối:
A

anhcomdeptrai

Trung cấp
2/10/04
74
0
0
Ha noi
Chà chà, một câu chuyện lãng mạn quá. Thế mà mình vẫn chưa khai thác được từ chị Thảo HP, heheheh

bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,115
514
113
Thủ Đô
Hôm nay đi BG cả ngày...hichic.Chuẩn bị lên đường....

thaohp

thaohp

Bà già xinh gái!
30/11/05
138
5
18
45
Hải Phòng
Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Hic, lạnh bụng quá T_T

meocung

meocung

Guest
20/11/06
330
0
0
Đà Nẵng
hic, mình thì lạnh toàn thân, chưa đúng đông sao mà lạnh thế, sáng nằm trong chăn ko muốn dậy, bỏ chân xuống nền gạch như đi trên băng,hic... đi làm phải đi ra ngoài về tay chân như đá vậy, hic, hiểu này vài bữa nữa nghỉ làm ở nhà ngủ thui, lạnh quá, hic... vậy thì lấy gì măm măm, chán nhỉ!!!!

Nguyen Minh Kha

Nguyen Minh Kha

...Tổng hợp tùm lum...
Sáng nay nắng tốt, hy vọng chiều nay sẽ ko..... (ko nên nhắc, dễ bị trúng lắm). Fải chi nhắc tiền nhắc bạc mà được như thế thì đỡ khổ nhi?? :wall::wall:

thaohp

thaohp

Bà già xinh gái!
30/11/05
138
5
18
45
Hải Phòng
"Anh biết chăng anh em khổ vì ai, em khóc vì ai, ngày vui đã tan...", trưa nắng mà lão hàng xóm mở bài này nghe buồn thúi ruột, vài ngày lão ý lại mở một lần, nghe nhiều chán.
Sáng đi làm mạng chập chà chập chờn, bực mình quá.
Thời tiết khó chịu thật, chả mún đi đâu vậy mà vẫn phải lao ra đường, đi về soi gương không nhận ra làn da châu Á của mình.
Chiều nay kông muốn vẫn phải đi tiếp, em kế toán cũ kê thiếu hóa đơn đầu ra, lên thuế không biết có bị phạt không?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA