Nhật ký mỗi ngày!

• Thread starter tocdai_friendly
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
VŨ THỊ TUYẾT MAI

VŨ THỊ TUYẾT MAI

Guest
3/4/06
165
0
0
Vô định
Hôm nay đỏ lại rùi, hihihihihi

Khóa học Quản trị dòng tiền
Thien Thanh_

Thien Thanh_

Trần Lạc Nhi
24/3/06
459
0
18
Miền Trung
Happy new day!

To live
to fight :1luvu:

Sửa lần cuối:
Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
chị lại giống em vào SG một thời gian em ạ , tạm thời chia tay HN và mọi người đi làm kinh tế sau đó lại ra cùng mọi người vui vẻ hiii

Chừng nào chị đi thế? thích nhỉ? em cũng muốn vô sài gòn quá he he

thuycog

thuycog

Người hay buồn
25/1/06
146
1
0
Ha Noi
Chừng nào chị đi thế? thích nhỉ? em cũng muốn vô sài gòn quá he he

Chị cuối tháng mới đi em ạ , vào đó đi em chị em mình cùng vào đó làm hii

Hôm nay là ngày đen đủi nhất của mình, Sáng lên thuế thì loanh quanh chẳng làm gì được cả gặp quản lý cũng ko xong đúng là bọn nhà nước có khác bực cả mình về cty vào nik yahoo thì bị mất đứa nào nó chiếm nik của mình và còn vào blog của mình doạ nạt bạn mình nữa chứ :wall: . Các bạn đừng vào nik của mình nói chuyện nữa nhé và giờ mình đổi nik là thuycog2009 các bạn cho tớ xin lại nik nhé .

Thien Thanh_

Thien Thanh_

Trần Lạc Nhi
24/3/06
459
0
18
Miền Trung
Kết thúc một ngày làm việc căng thẳng và... quyết liệt!

N

nguyenthy

Guest
24/8/04
11
0
0
HCM city
Hôm nay buồn quá, chia tay với người mình yêu được 6 ngày. Gọi là người mình yêu chứ không phải người yêu vì chỉ có mình yêu anh ấy chứ anh ấy đâu có yêu mình.

Cố gắng lên, rồi thời gian sẽ giúp mình quên.

Thèm xem phim Thần Điêu đại hiệp, để nghe câu nói quen thuộc của Lý Mạc Sầu: "Hỏi thế gian tình là vật gì?"

Đêm buồn....

thobong2412

thobong2412

Trung cấp
29/1/07
123
0
16
40
Hà nội
Đôi khi tự hỏi liệu có phải mình quá nhạy cảm? Nhưng có lúc mình thật sự buồn vì sự vô tâm của người ta...Nhưng hình như cuộc sống là như vậy, được cái nọ thì mất cái kia và...chẳng ai là hoàn hảo cả. Cũng may là mình có tính hay quên với những nỗi buồn và những chuyện không vui. May thật!

nguyen kim hue

nguyen kim hue

Cao cấp
15/10/07
520
0
16
Hà Đông - Hà Nội
Thật khó xử quá, không biết phải làm thế nào?

Là đôi bạn thân với nhau, cũng muốn tốt cho nhau, vì có điều kiện quan hệ bạn bè, gia đình rộng hơn nên tôi quen biết nhiều chô , đặc biệt là chô nào cũng cần kế toán.

Bạn thân của tôi, học cùng nghành với tôi ở 1 truờng ĐH khác, bạn ấy có ý định theo nghiệp kế toán nên học xong là đi xin việc kế toán, thế nhưng là người mới ra trường, dù đã ngồi trên giảng đừờng 4 năm nhưng vẫn bị coi là sinh viên chưa có kinh nghiệm, do đó đi xin việc rất vất vả.

Tôi cũng học kế toán nhưng lại có ý định theo nghiệp giaó viên, nên thấy thương bạn vất vả đi tìm việc, liền giúp bạn đến công ty của chị gái làm kế toán.

Rất hy vọng công ty của chị đã chọn được 1 kế toán chăm chỉ, năng động và sau này sẽ đảm đương, đỡ dần cho chị gái nhưũng công việc để sao cho công ty của chị ngày càng phát triển lên.

Bạn tôi đến làm được 1 tháng (1 tháng có chị kế toán trưởng kèm cặp giúp đỡ à chỉ bảo) và chính thức được nhận lương 100%, nhưng sau khi được giao công việc cụ thể của 1 người kế toán viên, lúc đó kế toán trưởng sẽ ít khi tới văn phòng hơn, chị tôi cũng tin tưởng và giao cho bạn tôi làm.

hôm nay, nghe điện thoại của chi gái gọi cho tôi sau khi chị đi công tác 2 tuần vê.
Thật sự tôi thất vọng và ngại không biết làm sao, chi tôi nói : "là bạn của em, chị đã nhờ người chỉ bảo để quen với công việc, chị cũng tin tưởng và hi vọng là mình có sự lựa chọn đúng...thế mà bạn em ko chịu hỏi han, tiếp thu và làm việc, suốt ngày ngồi làm việc riêng chát,chít và buôn điện thoại...giao việc thì không làm..."

thật sự còn nhiều thứ quá. chị tôi thì đã có quyết định cho bạn tôi nghỉ, nhưng tôi ngại với bạn thân của tôi, nên đã rủ bạn đi ăn và nói chuỵen qua về vấn đề của chị tôi nói với tôi về bạn ấy. Không biết bạn ấy định thế nào,nhưng tôi gợi ý là : hãy nói với chị tôi, cho bạn ấy 1 thời gian ngắn để sửa chữa và chuộc lại lỗi, sẽ không làm việc riêng như trước.

Nhưng chị tôi không hiểu có đòng ý ko?

Tôi thất buồn về mình, về bạn mình và ngại với chị quá

VŨ THỊ TUYẾT MAI

VŨ THỊ TUYẾT MAI

Guest
3/4/06
165
0
0
Vô định
Lại một ngày nữa long nhong ngoài đường phố, riết rồi mình vô tích sự ghê ....

bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,115
514
113
Thủ Đô
Mọi cố gắng đã hoàn thiện tuyệt đối.Công việc đến lúc này là 1h33 đã hoàn thành. Giờ thì ngủ và ngày mai meeting xong - đi lang thang đc rồi.Yeah...Yeah!
Ngủ ngon - nằm mơ!

bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,115
514
113
Thủ Đô
Thien Thanh_

Thien Thanh_

Trần Lạc Nhi
24/3/06
459
0
18
Miền Trung
Ờ, phải rồi.,Em vừa đọc!Thấy củ chuối.Chuyện bé tí tẹo, chị nhờ!:020:
Relax the weekend chị ui!:020:

Oạch! Táo xấu!:030: Thấy chị sai rùi mà còn bênh nhé :rotfl:

Em cuối tuần thật relaxed nhé! :020:

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
867
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
Mình chả thik...........vớ va vớ vẩn

bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,115
514
113
Thủ Đô
Oạch! Táo xấu!:030: Thấy chị sai rùi mà còn bênh nhé :rotfl:

Em cuối tuần thật relaxed nhé! :020:
Sis mà!Bênh chứ.hihihihi!Chuẩn bị meeting!ra HN coffee trưa với em đê!Tối nay em về NB city nè.:lily:

thuycog

thuycog

Người hay buồn
25/1/06
146
1
0
Ha Noi
Lại cuối tuần rồi, cứ cuối tuần là mình lại có cảm giác chán lúc nào cũng ước giá như chẳng có cuối tuần có lẽ là hơi ngược so với mọi người nhưng đúng là đã lâu mình có cảm giác thế. Hôm nay lại cuối tuần chẳng biết mình có nên hay ko nên về đi nhà ko nữa , mệt mỏi và chán quá chẳng biết làm thế nào cả và sẽ ra sao

T

thu6tudo

I have changed
24/6/06
345
3
0
Đồng Nai
Chưa bao giờ trải qua thời kỳ training nào vất vả như thế, mỗi ngày trôi qua sao qua' là lâu. Cũng may là xong rồi,keke.
Tự dưng lại nghĩ mình sống thế là chưa đủ, còn chậm quá, còn ngây thơ quá, phải sống nhanh lên thôi,hiih.:015:

T

thu6tudo

I have changed
24/6/06
345
3
0
Đồng Nai
Thấy mình vẫn còn sống chậm qua', vẫn còn ngây thơ qua', phải sống nhanh lên đi thôi,hii...
:015:

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
867
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
Lạ thật! Đúng là thói đời. Bao nhiêu công sức, nhiệt huyết của chủ tịch và các thành viên bỏ ra cuối cùng nhận được gì nhỉ?
Đúng là mang tiếng................
Chưa đi off lần nào, chưa tham gia lần nào mà lại ngang nhiên nói lên những" suy nghĩ được gọi là của mình". Xin lỗi nhé. Chúng tôi cóc cần cái góp ý đấy. Chẳng qua tôi cám ơn cũng vì lịch sự mà thôi...

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA