Nhật ký mỗi ngày!

• Thread starter tocdai_friendly
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Khóa học Quản trị dòng tiền
thuycog

thuycog

Người hay buồn
25/1/06
146
1
0
Ha Noi
chẳng có gì đáng viết cả vẫn thấy chán như trước ko có sự thay đổi

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Gặp hắn lúc nào hắn cũng mắng mình là Ngốc, là chỉ số IQ thấp. Bực thật ... Nói một đằng bắt người ta hiểu một nẻo thì ai mà luận nổi hả trời ...

C

Cayman

Cao cấp
26/11/03
246
4
0
43
HCM
danketoan.com
Tôi là ai, em là ai ? :flowersun

tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com
Hình như bài mình viết thường được để ý và bị xóa nhỉ? Sao không báo mình tiếng nào vậy ta? Nếu không thích bài của Tiger post trên diễn đàn này thì 1 phát xóa sạch 2 ngàn mấy bài đi, làm vậy chi cho nó trẻ con.

T

tranglethu

Guest
21/11/07
72
0
0
Bắc Giang quê ta đó!
Không định vào
....
đắn đo
vào thử xem sao
sự thật
tê tái
....
Ôi cái sự đời.

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Trẻ con. Quá trẻ con. Hê hê hê hê
Làm người ai làm thế. Người lớn không chấp trẻ con. Tuy nhiên các cụ lại có câu: "Bé không vin, cả gẫy cành"
Trẻ con là phải uốn, uốn cho thẳng mới thôi.
Chán cái bọn "trẻ con" bây giờ quá!!!

Thien Thanh_

Thien Thanh_

Trần Lạc Nhi
24/3/06
459
0
18
Miền Trung
Hình như bài mình viết thường được để ý và bị xóa nhỉ? Sao không báo mình tiếng nào vậy ta? Nếu không thích bài của Tiger post trên diễn đàn này thì 1 phát xóa sạch 2 ngàn mấy bài đi, làm vậy chi cho nó trẻ con.

:030::030::030:
Bố cứ chấp những chuyện vu vơ thế này nhanh già lắm! Bỏ đi bố ơi!

kakaka

kakaka

Trung cấp
17/7/08
177
0
0
Việt Nam
Càng vào giai đoạn nước rút, càng buồn ngủ:007:

thanhvunt

thanhvunt

http://thanhvunt.com
22/1/06
2,077
10
0
Nha Trang
thanhvunt.com
Vụ gì đây anh, mà sao anh lại có suy nghĩ như vậy được nhỉ, mà ngày xưa anh đã từng tham gia mod anh cũng biết công việc như thế nào mà, bài của thành viên bình thường thường hay của admin nếu xóa mà làm cho diễn đàn tốt hơn (gọn gàng hơn, hợp lý hơn...) thì cứ xóa đâu cần phân biệt. Mà sao anh cứ nghĩ rằng người khác có ác cảm với anh nhỉ. Hàng ngày có biết bao nhiêu bài bị xóa, mỗi ngày đều có bài bị xóa, đâu chỉ có bài của anh mới bị xóa, mà đâu phải bài nào của anh cũng bị xóa, anh cứ phát biểu như thế không hay tẹo nào, chỉ lây lân tâm lý đó cho người khác.

Anh nên uống trà Dr. Thanh cho "giải nhiệt" vì anh uống bia nhiều, ăn đồ nướng - chiên - xào nhiều, chơi khuya và tiệc tùng thâu đêm... NÓNG TRONG NGƯỜI..... uống trà Dr. Thanh, uống trà Dr. Thanh không lo sợ nóng........... :028:

C

Cayman

Cao cấp
26/11/03
246
4
0
43
HCM
danketoan.com
Không rượu mà say ! Có ai làm mình tỉnh không nhỉ ? Chẳng lẽ người lớn rùi mà còn làm chuyện đó sao trùi ? Một câu hỏi lớn không lời đáp :DJ:

Truong Nguyen

Truong Nguyen

Vạn sự tùy duyên
28/7/06
3,125
522
113
Hà Nội
tramhuongtuegiac.vn

Oach, Lão tiger cũng bức xúc cơ à, thôi thì cứ mặc kệ đời đi (MKD) có sao đâu bác... :banana:

Truong Nguyen

Truong Nguyen

Vạn sự tùy duyên
28/7/06
3,125
522
113
Hà Nội
tramhuongtuegiac.vn
Không rượu mà say ! Có ai làm mình tỉnh không nhỉ ? Chẳng lẽ người lớn rùi mà còn làm chuyện đó sao trùi ? Một câu hỏi lớn không lời đáp :DJ:

Có một câu trả lời là, nửa tỉnh nửa say thì đầu óc minh mẫn nhất, ka ka nên không cần ai làm mình tỉnh mà mình đang tỉnh và cực kì minh mẫn đó cayman :flower::banana:

tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com
.....

Anh nên uống trà Dr. Thanh cho "giải nhiệt" vì anh uống bia nhiều, ăn đồ nướng - chiên - xào nhiều, chơi khuya và tiệc tùng thâu đêm... NÓNG TRONG NGƯỜI..... uống trà Dr. Thanh, uống trà Dr. Thanh không lo sợ nóng........... :028:

Gửi vào cho anh 10 thùng đi. Ngoài Nha Trang cũng biết Dr.Thanh nữa sao?:wall::wall:

duyvinh

duyvinh

Cao cấp
19/5/07
1,259
74
48
Hà Nội
Nói đến Nha Trang lại thấy nhớ! Thanhvunt làm việc ở đó à?
Đi hết con đường Nguyễn Thị Minh Khai... nếu đi tiếp thì xuống biển, nếu rẽ phải thì vô công ty mình làm việc, đã 11 năm rồi không quay lại nơi mình hàng ngày đến làm. Kỳ lạ là ở đó lại không thấy đẹp, nhưng khi xa rồi lại thấy nhớ và thèm ngắm nó! 48 Trần Phú bây giờ đã là khách sạn thì phải.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA