Nhật ký mỗi ngày!

• Thread starter tocdai_friendly
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
T

thd6758

Cao cấp
4/5/07
2,280
119
63
Hà Nội
Ngày đầu tuần trôi qua mọi việc tiến triển tốt đẹp
Hạnh phúc, niềm tin sẽ đè bẹp mọi khó khăn trở ngại
Quẳng gánh lo đi, vui vẻ mà sống

Khóa học Quản trị dòng tiền
TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Đồng hồ sinh học đã thay đổi thật rồi. Hình như muốn thức nhiều hơn ngủ thì phải. Ò Ó O, chợp mắt, tia nắng đầu tiên xuyên qua rèm là lúc tỉnh giấc.
Già thật rồi, khó ngủ thật rồi...

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Trưa này có hỏi một ku về chuyện đề cử hắn đi thi Nam hậu của WKT, được trả lời: Tớ mà thi thì sợ có hàng chục cô xin số điện thoại của tớ thì khổ ....
ặck ặck ặck ... Tinh tướng thật ... :051:

H

hanhhm

Mèo lười ham vui
14/11/08
83
1
0
35
Nơi yên bình
Trưa này có hỏi một ku về chuyện đề cử hắn đi thi Nam hậu của WKT, được trả lời: Tớ mà thi thì sợ có hàng chục cô xin số điện thoại của tớ thì khổ ....
ặck ặck ặck ... Tinh tướng thật ... :051:

Bọn chúng đa số đều tinh tướng mà chị. :009: hôm nay mới thấy chị xuất hiện:030:hì

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Bọn chúng đa số đều tinh tướng mà chị. :009: hôm nay mới thấy chị xuất hiện:030:hì
Uhm, công nhận, nhưng công bằng mà nói là Ku bạn chị cũng đẹp lắm. Hắn tinh tướng khống ... lộn ổ đâu em :030:
P/S: Chị xuất hiện từ hôm qua rồi em :062: Đã Reply mail cho em rồi đấy.

T

tranglethu

Guest
21/11/07
72
0
0
Bắc Giang quê ta đó!
:wall: Cố để có cái chữ ký mà sao ko thấy hiện ra nhỉ

bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,115
514
113
Thủ Đô
Có kẻ đang theo dõi mình.Ghét!

T

thd6758

Cao cấp
4/5/07
2,280
119
63
Hà Nội
H

hanhhm

Mèo lười ham vui
14/11/08
83
1
0
35
Nơi yên bình
Uhm, công nhận, nhưng công bằng mà nói là Ku bạn chị cũng đẹp lắm. Hắn tinh tướng khống ... lộn ổ đâu em :030:
P/S: Chị xuất hiện từ hôm qua rồi em :062: Đã Reply mail cho em rồi đấy.

Vậy thì chị đề cử hộ đi. :009:Để xem kết quả thế nào. cho hắn hết tinh tướng. hehe.:030:

O

oanhcuong

Sơ cấp
18/3/08
24
0
1
38
Vĩnh Phúc, Hà Nội
Ngày.....tháng.........năm........
Sao học phí ôn thi cao học cao quá trời. Tiền lương không đủ đi học.Huhu

:wall::wall::wall::wall::wall::041::wall::019:

N

ntnhungkt166

Guest
25/12/08
2
0
0
bac bang duong
trùi! sao mình ko tìm đc bài viết của mình hôm qua gửi nhỉ? thui chia sẻ ở đây vậy. Cả nhà ơi mình đang mún tìm một lớp để học về cách làm thuế vì mình chưa có kinh nghiệm. Mọi người bít chỗ nào chỉ giúp mình với nhé. Hoặc ai mún nhận mình làm học trò cũng đc mình xin bái làm sự phụ. Thanks cả nhà !

G

GENTO

Guest
30/11/08
17
0
0
hà nội
Ngày.....tháng.........năm........
Sao học phí ôn thi cao học cao quá trời. Tiền lương không đủ đi học.Huhu

:wall::wall::wall::wall::wall::041::wall::019:

chả biết bác học cao học thế nào nhưng thầy em nói một câu khó nghe như thế này nếu có gì không phải mong bác lượng thứ :
'' Cao học càng học càng ngu ''​

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà

chả biết bác học cao học thế nào nhưng thầy em nói một câu khó nghe như thế này nếu có gì không phải mong bác lượng thứ :
'' Cao học càng học càng ngu ''​

Kiến thức rộng lớn mênh mông như Biển. Biển chẳng cạn vì nó hình thành từ vô vàn sông suối chảy vào.
Sự học hành là thế này: Đầu tiên là vũng nước nhỏ bé, sau đó sẽ là ao, dần tới sẽ là Hồ. Và cuối cùng là Học giống như Biển.
Bé học trong cái vũng nước, thấy mình thật thông minh, nhảy 1 cái là qua. Đến ao nhỏ, lội cũng qua. Sang đến Hồ, việc học hành buộc phải học bơi thì mới qua được. Ra đến biển, học bơi không đủ, bắc cầu không đủ, phải học cách đóng thuyền, điều khiển con thuyền... càng học càng thấy mình ngu dốt là lẽ đó.

O

oanhcuong

Sơ cấp
18/3/08
24
0
1
38
Vĩnh Phúc, Hà Nội
Kiến thức rộng lớn mênh mông như Biển. Biển chẳng cạn vì nó hình thành từ vô vàn sông suối chảy vào.
Sự học hành là thế này: Đầu tiên là vũng nước nhỏ bé, sau đó sẽ là ao, dần tới sẽ là Hồ. Và cuối cùng là Học giống như Biển.
Bé học trong cái vũng nước, thấy mình thật thông minh, nhảy 1 cái là qua. Đến ao nhỏ, lội cũng qua. Sang đến Hồ, việc học hành buộc phải học bơi thì mới qua được. Ra đến biển, học bơi không đủ, bắc cầu không đủ, phải học cách đóng thuyền, điều khiển con thuyền... càng học càng thấy mình ngu dốt là lẽ đó.

Bác nói thật chí lý. Vì vậy mình càng cần phải học bác nhỉ? :lily::lily:
Mà em mới chỉ định đi ôn thi thôi, tháng 8 mới thi chứ chưa học.

duyvinh

duyvinh

Cao cấp
19/5/07
1,259
74
48
Hà Nội
trùi! sao mình ko tìm đc bài viết của mình hôm qua gửi nhỉ? thui chia sẻ ở đây vậy. Cả nhà ơi mình đang mún tìm một lớp để học về cách làm thuế vì mình chưa có kinh nghiệm. Mọi người bít chỗ nào chỉ giúp mình với nhé. Hoặc ai mún nhận mình làm học trò cũng đc mình xin bái làm sự phụ. Thanks cả nhà !

Bạn đang ở đâu vậy! trong nước hay nước ngoài, Móng cái hay Cà Mau, Hà Nội hay Tp HCM,... Mình nghĩ chỗ nào cũng có sư phụ hết, miễn là học phí thế nào thôi!

duyvinh

duyvinh

Cao cấp
19/5/07
1,259
74
48
Hà Nội

TAT Nói rất đúng, nhưng tôi thêm thế này:
Khi ra đến biển, đừng học điều khiển con thuyền, mà quay lại ao mà bơi thì không có ai ngu cả.

bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,115
514
113
Thủ Đô
Đứa nào vậy .... gõ cho chít đê ... sợ gì hehehehe
Nó chỉ theo dõi mình mà chưa dám làm gì nên chưa cần gõ đâu pác à! Hay gõ nó trước- trước khi nó gõ mình, pác nhỉ?
Thấy ghét ghét cái kiểu kiểu như thế, rình rình mò mò chả đàng hoàng.
Phát hiện ra kẻ đó vẫn đang theo dõi.hic.ghét tiếp.
mà pác, dạo này pác cũng vào box này sao?xưa kia em thấy oác 1-2h đêm loạch quạch post bài nghiệp vụ.
Thấy cái chữ ký của pác, táo thấy vui vui.hiii:009:

N

ntnhungkt166

Guest
25/12/08
2
0
0
bac bang duong
Bạn đang ở đâu vậy! trong nước hay nước ngoài, Móng cái hay Cà Mau, Hà Nội hay Tp HCM,... Mình nghĩ chỗ nào cũng có sư phụ hết, miễn là học phí thế nào thôi!

thưa bác em hiện đang ở Hà Nội tất nhiên là học thì phải đóng học phí rùi. Tuy các sư phụ đề suất nếu chịu được nhiệt thì em xin theo còn không thì em phải tìm mọi cách để theo .......:lily:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA