Mỗi tuần một chuyên đề

Nhật ký mỗi ngày!

• Thread starter tocdai_friendly
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
MinhTue1810

MinhTue1810

Trung cấp
11/8/08
86
0
6
Ha Noi
Ta biết rằng cố quên là sẽ nhớ
Nên dặn lòng cố nhớ để mà quên

Khóa học Quản trị dòng tiền
bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,115
514
113
Thủ Đô
Lệchhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Hôm nay mò mẫm đọc lại những thứ cũ kỹ. Những bài viết cũ, những con người cũ, đọc lại cả những comment cũ trong Blog, thấy thú vị thật.
Không biết vài năm tới, quay lại đọc những bài viết, comment hiện tại còn cảm giác thú vị hay không?
Thôi thì đành để thời gian trả lời vậy.

Q

quynhpham

Trung cấp
4/2/09
104
0
16
Nam Thành_Ninh Bình
Mình thích viết nhật ký! Thích lắm, thế nhưng chưa khi nào mình viết được cho thành một quyển, mình sợ nhìn lại những phút yếu lòng, mình sợ nhìn lại những cảm xúc buồn...và mình luôn muốn mình mạnh mẽ hơn bao giờ hết, nhưng phải chăng là những dòng chữ này đang tố cáo sự yếu đuối của mình chăng?
Nhưng công việc cho mình nhiều niềm vui, đôi khi mình tự nhủ rằng kiếp sau mình sẽ chẳnglàm kế toán, nhiều khi mình phát điên với những con số... nhưng nếu không có nó thì sao nhỉ? Mình muốn và mình thích sự bận rộn, chỉ có thế mình thấy mình có ích!

bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,115
514
113
Thủ Đô
Thịt bò khô vắt chanh.Ngon tuyệt!
Sáng nay mình tát một cậu cùng cơ quan, lý do : Đùa Ác quá!Giấu Kính của mình từ chiều qua, sáng nay mới chịu trả khi mà mình gục xuống bàn chợp mắt ngủ trưa có một lúc.Náo nếu thế cơ chứ!

O

oanhcuong

Sơ cấp
18/3/08
24
0
1
38
Vĩnh Phúc, Hà Nội
Thịt bò khô vắt chanh.Ngon tuyệt!
Sáng nay mình tát một cậu cùng cơ quan, lý do : Đùa Ác quá!Giấu Kính của mình từ chiều qua, sáng nay mới chịu trả khi mà mình gục xuống bàn chợp mắt ngủ trưa có một lúc.Náo nếu thế cơ chứ!

Chị cũng hơi bọ bạo lực nhỉ?? :lily::lily:

bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,115
514
113
Thủ Đô
Chị cũng hơi bọ bạo lực nhỉ?? :lily::lily:
Đôi khi cần fải thế vì một lần cũng đã bị ai đó cùng cơ quan giấu mất 1 chiếc giày...tớ đang nghi thủ fạm có thể vẫn là cậu ta...định tát fát nữa ấy!Đùa ác.Đùa một chút thì còn được, đằng này từ chiều cho đến sáng hôm sau.Bạn có biết nỗi khổ của người đeo Kinhs ko?tối qua đành fải bắt xe bus về mà ko dám đi xe máy.
Oan uổng lắm ko?

O

oanhcuong

Sơ cấp
18/3/08
24
0
1
38
Vĩnh Phúc, Hà Nội
Đôi khi cần fải thế vì một lần cũng đã bị ai đó cùng cơ quan giấu mất 1 chiếc giày...tớ đang nghi thủ fạm có thể vẫn là cậu ta...định tát fát nữa ấy!Đùa ác.Đùa một chút thì còn được, đằng này từ chiều cho đến sáng hôm sau.Bạn có biết nỗi khổ của người đeo Kinhs ko?tối qua đành fải bắt xe bus về mà ko dám đi xe máy.
Oan uổng lắm ko?

Tớ hiểu nỗi khổ của ấy mà, vì tớ cũng đeo 2 cái đít chai nè. Thế thì lần sau bắt đền cậu bạn ấy đưa về nhể

bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,115
514
113
Thủ Đô
Tớ hiểu nỗi khổ của ấy mà, vì tớ cũng đeo 2 cái đít chai nè. Thế thì lần sau bắt đền cậu bạn ấy đưa về nhể
Khổ nỗi sáng nay mới biết thủ phạm.Biết từ qua thì còn chít nữa, vì hôm qua bực nhiều!hehehêhehe.Thôi, cảm ơn bạn vì đã share.
Anyway...

N

ntnhungkt166

Guest
25/12/08
2
0
0
bac bang duong
không bít anh sẽ thế nào và anh sẽ nghĩ gì về em nếu anh bít toàn bộ sự thật nhỉ? nhưng em tin là em không hoàn toàn sai, phải chăng nếu anh cố gắng hỉu em một chút thì mọi chuyện đã khác rùi.......

H

hanhhm

Mèo lười ham vui
14/11/08
83
1
0
35
Nơi yên bình
Tức quá đi mất! đường thì đông, xe cộ đi thì ẩu, may mà hôm nay mình phản xạ kịp, ko thì tèo.. Ức chế thật, đã đi chậm vậy rồi mà.:wall::wall:

tinhbuonkt

tinhbuonkt

Mồ Côi Vợ
28/12/07
352
0
0
Nơi cuối chân trời
Buồn quá, hum nay rủ cô bạn đi xem phim... dzị mà hôk đi ..hịc thứ 7 nào cũng bùn... ước gì đừng có ngày thứ 7 hịc hic

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Em đi tập huấn!!!

nguyenthithuc

nguyenthithuc

Trung cấp
17/7/08
86
0
0
37
Phú Thọ
CN mà trời cứ mưa hoài,bùn thật đấy!Lại thấy chán chán j đó nữa.Báo cáo làm mãi vẫn chưa xog,ước j thời gian chạy chậm lại để mìh có thể làm đc nhiu hơn!

voxuanthanh

voxuanthanh

xuongrongda
chóng mẹt..đau đầu....=> triêu chứng gì đây ta!

T

thd6758

Cao cấp
4/5/07
2,280
119
63
Hà Nội
Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Ông tiên hôm nọ lại xuất hiện :rotfl::rotfl::rotfl: Món quà trong cái bao đó có vẻ to hơn ... :rotfl::rotfl::rotfl:

V

vo thi Huyen

Ngày xưa ơi!
23/6/08
122
0
0
38
Nơi ấy quê mình!
Thật nhẹ nhàng khi mình nói ra được những điều mình chưa bao giờ nói ra.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA