Nhật ký mỗi ngày!

• Thread starter tocdai_friendly
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Khóa học Quản trị dòng tiền
Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Hết đau răng giờ lại " di cư" lên đau mắt, khổ thiệt ... :wall::wall::wall::wall:

D

dongthu

Guest
11/3/09
25
1
3
Hết tháng 5!
Vậy là hết tháng 5 rùi, một tháng mà mình luôn quay quắt ko nguôi, hết rồi một nỗi đau mang tên chơi vơi!!!!!!! Hết rồi những kỷ niệm.......
Qua cơn giông tố trời sẽ ửng hồng!!! Mặt trời vẫn mọc rạng ngời trên biển đông, mình sẽ vẫn tinh khôi như lòng con trẻ, như một năm về trước!!!!!!!
Hết tháng 5
huonggp

timbolac

timbolac

Học việc
13/9/07
456
2
18
MC
Hết đau răng giờ lại " di cư" lên đau mắt, khổ thiệt ... :wall::wall::wall::wall:

Xin chia buồn cùng Bạn Cóc, có bao nhiêu bạn lãnh hết rùi (Thứ nhất đau mắt, thứ nhì nhức răng...)

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Xin chia buồn cùng Bạn Cóc, có bao nhiêu bạn lãnh hết rùi (Thứ nhất đau mắt, thứ nhì nhức răng...)
Đọa cả mắt roài bác ơi ....

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Đã có kế hoạch du lịch cùng cả nhà. Vậy là chỉ được lựa chọn 1 trong 2. Offline với Web thì nghỉ du lịch với cả nhà và ngược lại.

1 tuần để quyết định lựa chọn.

Chẹp!!!

R

Rhum

Sơ cấp
16/9/09
9
0
0
xì phố
Nhớ nhà kin hồn :wall:

O

ocquekt87

Guest
31/5/10
1
0
0
hà nội
Chào cả nhà
em là Thuý.em là thành viên mới của diễn đàn
em mới vào nghề, sau này có gì ko hiểu mong cả nhà giúp đỡ em nha
Thanks

H

honghanhbt

Pinkcat
20/5/07
414
1
0
Hà Nội
ôi, buồn ngủ quá. có lẽ ko ai làm KT lại bùn như mình nhỉ...ít việc quá..ngồi dài mấy tháng nay roài... chờ mãi mấy ông thuế xuống để "quyết tán" mà chẳng thấy bóng hình đâu...mấy năm roài ko thèm xuống...nhớ quá!!!

ketoan4mat

ketoan4mat

Cao cấp
24/4/03
3,906
17
38
Sài Gòn đẹp lắm
ôi, buồn ngủ quá. có lẽ ko ai làm KT lại bùn như mình nhỉ...ít việc quá.....
Có có có.
người này
Chào cả nhà
em là Thuý.em là thành viên mới của diễn đàn
em mới vào nghề, sau này có gì ko hiểu mong cả nhà giúp đỡ em nha
Thanks
Giới thiệu với Thúy 2 thành viên kì cựu của wkt.
Mình gửi nick và nhan sắc đính kèm.
VTM
KTGG
Có gì thắc mắc bạn cứ hỏi 2 lão làng này nhé.

VTM

VTM

Guest
14/10/05
5,506
81
48
TÂY NAM BỘ
Có có có.
người này

Giới thiệu với Thúy 2 thành viên kì cựu của wkt.
Mình gửi nick và nhan sắc đính kèm.
VTM
KTGG
Có gì thắc mắc bạn cứ hỏi 2 lão làng này nhé.

...xúi bậy không hà... 2 lão gần đất xa trời...:wall:
Anh 4mat chính là "hiệp khách" đấy, mặt nào cũng oke:004:

hoalan_chi

hoalan_chi

Cao cấp
ketoan4mat

ketoan4mat

Cao cấp
24/4/03
3,906
17
38
Sài Gòn đẹp lắm

Anh nhớ ra rồi.
Hình này anh chụp hôm 20/05; bữa cuối đi nộp bcáo thuế trễ hạn, anh bị kẹt xe ngay đường NKKN, nên fải gọi "máy bay ôm" để đi cho kịp. Khi tới 140 Nguyen Thị Minh Khai thì anh nhảy xuống. Không ngờ bữa đó em thấy anh há?

ketoan4mat

ketoan4mat

Cao cấp
24/4/03
3,906
17
38
Sài Gòn đẹp lắm
Bạn Thúy ocquekt87 không hiểu sao mới xem hình 02 lão làng wkt thì log out luôn rồi.
Mình mới gọi điện cho Thúy, cô ấy nói: "sau khi xem hình anh Dê Tê Em và anh Ka Tê Gờ Gờ gì đó, chắc em không dám vào lại wkt".

Sao vậy nhỉ?

hoalan_chi

hoalan_chi

Cao cấp
Anh nhớ ra rồi.
Hình này anh chụp hôm 20/05; bữa cuối đi nộp bcáo thuế trễ hạn, anh bị kẹt xe ngay đường NKKN, nên fải gọi "máy bay ôm" để đi cho kịp. Khi tới 140 Nguyen Thị Minh Khai thì anh nhảy xuống. Không ngờ bữa đó em thấy anh há?
Bố Già Gân (có bàn tay chỉ ra)cùng đi máy bay ôm với anh nên em mới có tấm hình đó. Chứ em mà thấy vậy thì cứ tưởng con quạ chứ biết là anh chết liền :004:, em thấy anh đi đóng film con quạ đen được đó:036:

giang3v

giang3v

cowgirl BaVi
21/8/09
586
5
18
Ba Vì - Hà Tây - HN2
Các thầy toàn là Già làng thui, nhưng chẳng hỉu vì sao các già làng của chúng ta toàn bị bỏ đói hay sao mà toàn gầy nhom ý,thương quá ạ,

hoalan_chi

hoalan_chi

Cao cấp
Các thầy toàn là Già làng thui, nhưng chẳng hỉu vì sao các già làng của chúng ta toàn bị bỏ đói hay sao mà toàn gầy nhom ý,thương quá ạ,

Ko phải do bỏ đói mà do các cụ ấy hồi xuân kéo dài nên dơ xương đấy ạ, chị mà càng thương thì các cụ ấy càng ốm:036:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA