Thành viên Nhất WKT!

• Thread starter Thien Thanh_
  • Ngày gửi
Thien Thanh_

Thien Thanh_

Trần Lạc Nhi
24/3/06
459
0
18
Miền Trung
Trước khi tới dự SN wkt, TT đã gặp bác ấy ở quán café, nói thật, trước đây TT có trao đổi với bác ấy qua wkt nhưng khi gặp mặt ko thấy ấn tượng gì. Thậm chí là còn khó chịu khi trong lúc ngồi uống café với mọi người anh ấy mượn bút của nhân viên quán café để chăm chăm vào tờ báo Thể thao.

Nhưng trong buổi sinh nhật, đang lơ ngơ nhìn xung quanh thì thấy xa xa phía bên kia có một người tư thế uy nghi, dưới ánh đèn trông đẹp lung linh lạ kỳ.

Ngỡ ngàng, định hỏi Tuyết Mai (lúc đó đang ngồi bên cạnh) đó là ai. Rồi chợt nhớ ra đó chính là thành viên mình đã gặp lúc chiều.

Rất ấn tượng!

Sáng hôm sau, đi cổ vũ bóng đá, do đội bóng bị lọt lướt quá nhiều, Thành viên đó đùa: “mang rổ vào nhặt bóng đi”. Nhìn sang, bắt gặp một nụ cười hiền, điềm đạm với cặp kính rất tri thức.

Hình ảnh của anh làm tôi nghĩ tới một người Bố truyền thống miền Bắc.

Đố các bạn, thành viên nào?!

Khóa học Quản trị dòng tiền
phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Nhưng trong buổi sinh nhật, đang lơ ngơ nhìn xung quanh thì thấy xa xa phía bên kia có một người tư thế uy nghi, dưới ánh đèn trông đẹp lung linh lạ kỳ.

Đố các bạn, thành viên nào?!

Hix cám ơn em đã dùng nhiều từ ngữ đẹp thế để nói về anh :freddy:! Cái khoản người bố truyền thống nữa:wall:

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Sướng nhá, được vào tầm ngắm em TT. Thích thế, hí hí .
Quả này mới hay hẹ ^^

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
Người đàn ông khó tính nhất WKT đã lọt vào mắt... đen của em TT rồi. híhí chúc mừng! Chúc mừng!

Tranh thủ vào Nam làm quả ăn mừng lớn đi anh ạh!

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
hay là nói về Ku lẻ nhể !
Ku lẻ hôm đó có đeo kính không ??? để chiều anh mang rượu qua uống với chú vài chén

tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com
Thôi tiêu lão VAT rồi:wall:. Kỳ này có chạy đàng trời với Thien Thanh_. Trong Nam chết trước đó cũng gần chục rùi đó.May quá, lần đó mình chạy thoát :dance2::angel:

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Người đàn ông khó tính nhất WKT đã lọt vào mắt... đen của em TT rồi. híhí chúc mừng! Chúc mừng!

Tranh thủ vào Nam làm quả ăn mừng lớn đi anh ạh!

May quá!
Ngôi vị đó không phải là mình.

gautrang202

gautrang202

Guest
2/11/06
277
0
0
www.vicuocsong.net
Sao Thiên Thanh lại đi trước mình một bước thế nhỉ? mình định nói với anh í rằng, sao anh í dể sương giống bạn í của mình wá.:1luvu::freddy:

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
hay là nói về Ku lẻ nhể !
Ku lẻ hôm đó có đeo kính không ??? để chiều anh mang rượu qua uống với chú vài chén
Anh cứ nhầm, thứ nhất là em ko "Vạm vỡ" , thứ 2 là hổng có "Cận" . Thế nên loại, mà chiều khéo cứ vác rượu qua uống với "người Bố truyền thống miền Bắc" đi ^^
Cẩm Thúy nói:
Sao Thiên Thanh lại đi trước mình một bước thế nhỉ? mình định nói với anh í rằng, sao anh í dể sương giống bạn í của mình wá
Thêm sô thế này nữa mới sướng chứ lị :angel:

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Nói chung Ku lẻ tối nay cứ xử ông này tội : Cố tình gây thương nhơ hộ anh nhé !

voxuanthanh

voxuanthanh

xuongrongda
Hiiiiiiii......... mà theo luật tinh yêu" ai cố tình gây thương đau nhung nhớ đến người kia thì phải.............(Hehe...Em hỏng biết ah nha.)

----------------------------------------

:1luvu:Đừng nhìn vào sự giàu có hạnh phúc, mà hãy nhìn vào sự nghèo khổ! Để thấy mình hạnh phúc:dance2:

meocung

meocung

Guest
20/11/06
330
0
0
Đà Nẵng
Hiiiiiiii......... mà theo luật tinh yêu" ai cố tình gây thương đau nhung nhớ đến người kia thì phải.............(Hehe...Em hỏng biết ah nha.)

.....nhanh chân mà chạy chứ không thì đau thương lẫn lộn!!!

H

Hồng Vân

Guest
14/6/06
3
1
0
Tien giang
"Vàng Anh ... trai" dạo này hot quá, xuất hiện ở đâu bà con nhao nhao đến đó.

Chúc mừng anh giai nhá !

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Anh Camto, anh TAT, anh banle, hóa ra người ThienThanh đề cập không phải là em à? Hix, sao lòng em buồn man mác thế này!?

thành viên nhất WKT là thế nào ThienThanh giải thích thêm được không ? Theo mình thì ThienThanh đang đề cập đến khoản "khả năng làm bố" của ai đấy phải không? Hix khoản ấy mà nhất là hơi kinh đấy nhé.

(Sáng nay báo đăng ca sĩ CL có 4 vợ và 14 người con, chắc cũng thua người mà TT đề cập rồi :dance2:)

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Nói chung Ku lẻ tối nay cứ xử ông này tội : Cố tình gây thương nhơ hộ anh nhé !

Ơ thế tối nay chú Cam bận à?
Ku Lẻ setup kiểu gì mà để Camto bận thế?

Va Anh Toi

Va Anh Toi

Guest
Thôi tiêu lão VAT rồi:wall:. Kỳ này có chạy đàng trời với Thien Thanh_. Trong Nam chết trước đó cũng gần chục rùi đó.May quá, lần đó mình chạy thoát :dance2::angel:
Hôm nay mới vào được Web, Thiên Thanh đang nói về một lão Vàng Anh Tới đấy chứ, hay lão VAT nào đó trong Web, còn tui là Và Anh Tới. Hai ba hôm nay tui nhận được rất nhiều lời chúc mừng, tui chẳng hiểu gì cả?????
Anh Tiger có thể giải thích được không vậy?
Chúc mừng anh lên chức nhé

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
868
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
Hôm nay mới vào được Web, Thiên Thanh đang nói về một lão Vàng Anh Tới đấy chứ, hay lão VAT nào đó trong Web, còn tui là Và Anh Tới. Hai ba hôm nay tui nhận được rất nhiều lời chúc mừng, tui chẳng hiểu gì cả?????

Chít òi. Chả hỉu cái vụ " cố tình gây thương nhớ" của pác thế nèo mà từ hum pác MN ra iem thấy pác cứ ngồi " thẫn thờ" hoài àh. :angel::angel:

Anh Tiger có thể giải thích được không vậy?
Chúc mừng anh lên chức nhé

Chúc mừng anh Hổ " vỡ đê" thành công nhá. Chúc mừng anh được lên chức...:1luvu:

Đ

Đoàn Minh Trung

Gió thổi dừa rơi
23/12/06
935
24
18
TX Bến Tre
Các bác cứ đoán già đoán non. Thien Thanh đâu đối tượng là ai cho câu trả lời ko thì còn nhiều người ấm ức...!!!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA