Hối lỗi mỗi ngày!

• Thread starter Thien Thanh_
  • Ngày gửi
Thien Thanh_

Thien Thanh_

Trần Lạc Nhi
24/3/06
459
0
18
Miền Trung
Sáng nay mình vào wkt, đọc được bài Tat-tat_tat??? mình đã trót dại gây chuyện với pác TAT - anh trai ngày xưa của con!, mình biết TAT là mod, mình ko nên làm vậy, nhưng mình đã lỡ ngẫu hứng...

Hic, mình thật sự thấy hối hận rùi, sau này nếu ko ngẫu hứng thì mình sẽ ko làm vậy nữa.

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Topic này trước đây đã từng có người đề cập đến, nếu để topic này tồn tại tiếp thì sẽ chạy theo xu hướng của Topic cũ là mọi người vào tranh cãi nhau về đề tài TÔN GIÁO.
1 trong những tiêu chí của WKT là không đề cập tới những vấn đề nhạy cảm như TÔN GIÁO, CHÍNH TRỊ, v.v...
Thông báo với mọi người trước khi khoá Topic này lại nhé!

Thien Thanh_

Thien Thanh_

Trần Lạc Nhi
24/3/06
459
0
18
Miền Trung
Má ơi, Con biết mà!
Bi giờ con xưng tội với Má thôi, ko xưng với chúa nữa!

meocung

meocung

Guest
20/11/06
330
0
0
Đà Nẵng
tớ thấy đề tài này của TT hay đấy, mỗi người tuy ko xưng tội, ko theo chúa, nhưng thấy mình có lỗi thì nên ăn năn hối lỗi, những lỗi lầm của mình có thể được tha thứ hay không được tha thứ nhưng trong lòng sẽ thấy thanh thản hơn, đỡ ray rứt hơn!! như thế thì mới sống vui được!!!Thanhk!!!

meocung

meocung

Guest
20/11/06
330
0
0
Đà Nẵng
Topic này trước đây đã từng có người đề cập đến, nếu để topic này tồn tại tiếp thì sẽ chạy theo xu hướng của Topic cũ là mọi người vào tranh cãi nhau về đề tài TÔN GIÁO.
1 trong những tiêu chí của WKT là không đề cập tới những vấn đề nhạy cảm như TÔN GIÁO, CHÍNH TRỊ, v.v...
Thông báo với mọi người trước khi khoá Topic này lại nhé!

Éc, em thấy thế này nè bác, bác hướng mọi người nhận lỗi mỗi ngày chứ ko phải là xưng tội thì sẽ không ảnh hưởng đến tôn giáo chính trị, như thế mỗi ngày mình thấy có lỗi sẽ nói ra được, như thế tốt hơn ko? Việc gì phải khóa nó lại, mở topic chưa tốt thì nên hướng cho tốt chứ không phải cứ khoá lại là xong việc!!

Thien Thanh_

Thien Thanh_

Trần Lạc Nhi
24/3/06
459
0
18
Miền Trung
Mình tán thành ý kiến của meocung! DZÔ!

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Đúng là Đức Tin của mỗi người thì đáng được trân trọng.
Topic cũ cũng với nội dung chính là Xưng Tội Mỗi Ngày, thành viên có thể xưng tội với Chúa, với Phật với thánh Ala, v.v....
Nhưng nếu nó chỉ đơn thuần như vậy đã không có vấn đề gì đáng nói. Đằng này, có rất nhiều thành viên lôi Chúa, Phật, Thánh Ala ra để làm trò đùa. Điều này rất xấu đối với những thành viên có Đức Tin khác nhau. Topic này được cảnh báo trước khi khoá cũng là để mọi người, mọi thành viên được biết là Topic dạng này đã tồn tại và đã được gỡ bỏ. Thành viên tạo topic cũ sẽ cảm thấy rất bất công nếu Topic này vẫn còn được mở, và để mọi người vào tán gẫu.
Lưu ý kỹ hơn trước khi tạo mới topic dạng này nhé!

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
:dance2: Vậy là ai post bài nhiều ở topic này là nhiều tội lắm đấy nhé...

Cạnh luôn không dám post ở đây nữa (mặc dù tội lỗi thì hằng sa số muốn nhớ để xin cũng chả còn thời gian vì phải đi "tìm" tội lỗi khác :dance2:)

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Có vẻ như hôm nay đã làm cho ai đó buồn. hic T_T

meocung

meocung

Guest
20/11/06
330
0
0
Đà Nẵng
Vậy là mình hiểu cũng hiểu ra, thế nào là có lỗi, lỗi tại mình quá tin, lỗi tại mình hy vọng, lỗi tại mình đã gây ra suy nghĩ không đúng cho chính chình, lỗi tại mình đã đem niền vui đến để bây giờ mới thấy nỗi buồn, lỗi tại mình đã tự gây tổn thương chính tình cảm của mình, mình sẽ lấy gì để bù đắp cho chính tình cảm của mình đây...!!!

hồngtrường

hồngtrường

Guest
3/3/07
1,077
3
38
Hà Lội
Ôi giời hheheheh topic này chuẩn bị khóa hả. Thế các bác cho em xin xưng tội cái rồi khóa nhá. heheheh
Hôm nay tớ bất lực rồi. Không thể khóa mấy cái mồm của các chị vịt giời ở chỗ tớ. Kiểu này thì ko chết cũng bị thương vì các câu chuyện của các thím.
Dằn lòng lắm cuối cùng cũng phải phang 1 câu. hic hic thế là vỡ chợ luôn. Kinh khủng thật. Mình cũng tám lắm mà còn phải sợ. Xin bề trên cho con sức mạnh để con làm thịt chúng nó heheheh
Bãi triều :bigok::bigok:

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Thien Thanh_

Thien Thanh_

Trần Lạc Nhi
24/3/06
459
0
18
Miền Trung
Sáng nay mình đã nghỉ việc dở chừng để đi ucfe với một số thành viên trong wkt.
Hu hu, mình hối hận quá, lần sau mình sẽ ko để ... kẻ xấu rủ rê như vậy nữa!

H

HVUNG

Guest
7/1/04
56
0
6
Sáng nay mình đã nghỉ việc dở chừng để đi ucfe với một số thành viên trong wkt.
Hu hu, mình hối hận quá, lần sau mình sẽ ko để ... kẻ xấu rủ rê như vậy nữa!

Sao bé lại kết tội người khác một cách nhanh chóng vậy? Có gì thì đóng cửa bảo nhau chứ :D

Thien Thanh_

Thien Thanh_

Trần Lạc Nhi
24/3/06
459
0
18
Miền Trung
Sao bé lại kết tội người khác một cách nhanh chóng vậy? Có gì thì đóng cửa bảo nhau chứ :D

Ơ hay, e đâu có kết tội Camau mà đóng cửa bảo nhau nhỉ?!

E nói là nói ng nào gọi e ra ấy! Lêu Lêu

khuckhich

khuckhich

Cao cấp
9/4/07
256
4
18
Thành phố Hồ Chí MInh
ngày nào mình cũng rất hối hận, với duy nhất một điều, bao nhiều năm tháng làm lòng mình day dứt với duy nhất điều đó, cứ mỗi tối mình bảo ngày mai mình không phải hối hận nữa, mình sẽ làm được, nhưng cứ sáng ra mình lại quên mất điều đã hứa và lại lấy tiền ra mua rồi lấy hộp quẹt để đốt cái đáng ghét đó, lỡ mua rồi thôi hút hết hôm nay rồi mai mình bỏ.

maitrinh

maitrinh

Cao cấp
14/11/06
313
0
16
TPHCM
Mỗi ngày trôi qua mình lại thấy rất buồn ,có lỗi rất nhiều, khi để cho người ấy luôn buồn, suy nghĩ, một người luôn quan tâm tới mình.

tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com
Mỗi ngày trôi qua mình lại thấy rất buồn ,có lỗi rất nhiều, khi để cho người ấy luôn buồn, suy nghĩ, một người luôn quan tâm tới mình.

Kiểu này chắc em là khách hàng thường xuyên trong topic này rùi Trinh ui:wall:

maitrinh

maitrinh

Cao cấp
14/11/06
313
0
16
TPHCM
Kiểu này chắc em là khách hàng thường xuyên trong topic này rùi Trinh ui:wall:
Hơ hơ sao lại thế anh trai, em chỉ có mỗi cái tội ấy thôi nên chỉ xưng tội mỗi lần thui, xung hoài ngại lắm đó:freddy::wall:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA