Noel Miền Nam 2007

• Thread starter Hồ Lan
  • Ngày gửi
tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com
- Nhà mới :inlove: bà nội xây cho cưới vợ ===> chưa tân gia!
- Bồ mới :freddy: ===> chưa rửa!
- Và Công việc mới :bigok: ===> Chưa ăn mừng!

Vậy tính sao đây mọi người ơi :drummer: nhân dịp này đòi hỏi cái nhể?

Vụ này không biết à nhen, nhất là cái vụ bồ mới chưa rửa. Mod nào mà xóa bài này là Tiger phá cho sập nhà luôn đó

Khóa học Quản trị dòng tiền
gautrang202

gautrang202

Guest
2/11/06
277
0
0
www.vicuocsong.net
Vụ này không biết à nhen, nhất là cái vụ bồ mới chưa rửa. Mod nào mà xóa bài này là Tiger phá cho sập nhà luôn đó
Chúc mừng chúa tể rừng xanh nha.
@ Phantuannam - conthant: sao thấy có thông báo chi phí mà không có thủ quỷ nhở :wall: và chỉ có ăn mà không có chơi sao?:dance2:

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC

Amen! "Cán bộ" đã nói thế thì đố "thằng" Mod nào dám xóa, nhở :wall:
hihihi...

Chúc mừng chúa tể rừng xanh nha.
@ Phantuannam - conthant: sao thấy có thông báo chi phí mà không có thủ quỷ nhở :wall: và chỉ có ăn mà không có chơi sao?:dance2:
Vụ chơi giao cho em hén :)

Xin thông báo: Các bạn đăng ký tham gia vui lòng liên lạc với Cothant hoặc phantuannam để đăng ký (đóng tiền) :inlove:

@phantuannam: "tao" nói "mày" PR cho cái topic, chứ ko phải PR cho "tao" :wall:

leloanbt

leloanbt

Con gái Bến Tre
3/6/03
259
10
18
43
TP.HCM
Truy cập trang
Theo sự ủy quyền của nhưlan, leloan đăng ký cho nhưlan 1 suất vào tối thứ 7 nhé !
(P/S : @cothant : nếu nhưlan mà không đi thì CT tìm nhưlan mà xử nhé, leloan "vô tội", hix amen ..)

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
:inlove: Các bạn có tin rằng các anh giai webketoan là các chuyên gia ẩm thực không? Nếu khôgn tin xin hãy tham gia đợt Tất niên - Noel năm nay để thưởng thức các món ăn hoành tráng

1. Ba món khai vị :wall:

2. Bò cuốn phô mai :error:

3. Gà sốt dầu hào :freddy:

4. Lẩu thái :sorry::sick:

:sorry: xin lỗi chịu không nổi luôn nè

(Các món ăn do chuyên gia dinh dưỡng Cò Đức Thuận triển khai và thực hiện ...với sự tư vấn xúi giục từ Bô lão Xuân Thắm và sự cam chịu chấp nhập hãi hùng của toàn thể anh em tham dự :drummer:)

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Ấy, post xong mới thấy thiếu các món ăn do Cothant và ptnam chế biến với chủ đề "Yoga" bao gồm các món ăn rất tốt cho sức khỏe nhưng xin phép không công bố để tạo sự bất ngờ cho tất cả mọi người tham gia :1luvu:

Chào cả nhà mình đi về đi học nấu ăn đây :pepsi:

DucThuan

DucThuan

Tè lè ra rồi !
4/12/04
173
4
18
Đầu đường xó chợ
:inlove: Các bạn có tin rằng các anh giai webketoan là các chuyên gia ẩm thực không? Nếu khôgn tin xin hãy tham gia đợt Tất niên - Noel năm nay để thưởng thức các món ăn hoành tráng

:sorry: xin lỗi chịu không nổi luôn nè

(Các món ăn do chuyên gia dinh dưỡng Cò Đức Thuận triển khai và thực hiện ...với sự tư vấn xúi giục từ Bô lão Xuân Thắm và sự cam chịu chấp nhập hãi hùng của toàn thể anh em tham dự :drummer:)
Bụp bụp bụp cái mặt máu kg giờ...
4 món trên xem như là ăn chính...còn cái sự ăn phụ...thì ôi thôi nhiều lắm...mà còn biết rằng mấy chị em phụ nữ...thích ăn cái phụ...này hơn...thế các anh mới sướng chứ...Hì hì:bigok:

Nguyen Minh Kha

Nguyen Minh Kha

...Tổng hợp tùm lum...
Ấy, post xong mới thấy thiếu các món ăn do Cothant và ptnam chế biến với chủ đề "Yoga" bao gồm các món ăn rất tốt cho sức khỏe nhưng xin phép không công bố để tạo sự bất ngờ cho tất cả mọi người tham gia :1luvu:

Chào cả nhà mình đi về đi học nấu ăn đây :pepsi:

Cái này có wa kiểm dịch & chấp thuận của Bộ Y tế & Trạm kiểm dịch chưa thế 2 bác??? :wall::wall::error::error:

Các bạn có tin rằng các anh giai webketoan là các chuyên gia ẩm thực không? Nếu khôgn tin xin hãy tham gia đợt Tất niên - Noel năm nay để thưởng thức các món ăn hoành tráng

1. Ba món khai vị => gồm những món gì bác nhỉ?

2. Bò cuốn phô mai => cái này ở quán nướng 3T là núm-bờ-wăn lun đó.:cool2:

3. Gà sốt dầu hào

4. Lẩu thái => bà kon mình thích ăn rau lém => cho nhìu nhìu rau vào bác nhá. :bigok:

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Cụ thể cái nhể, đúng ba món mình không ăn được thì sao? Thiệt thòi quá!

Món này em ăn rồi, anh Thuận ơi! Phình phường phôi.

Nhớ cho thêm rau cải nhá!

Chán quá! Nóng nực mà ăn lẩu thì... ôi thôi. Hy vọng Noel nó lạnh thì may ra còn tạm được.

B

babe

Guest
20/12/07
0
0
0
tphcm
Ha ha, chị Hồ Lan nhanh ghê hen :)
Em cũng đang tính post 1 bài về chuyện này, sẵn chị post thì em ké luôn.
Kế hoạch Noel năm nay như sau:
1. Cothant tính tổ chứ đi dã ngoại sáng đi chiều về vào ngày thứ bảy (22/12) địa điểm sẽ là "Câu lạc bộ xanh".
Cothant dự tính sẽ đi xe bus cho an toàn.

2. Buổi tối, nếu mọi người còn khỏe thì mình sẽ làm 1 buổi tiệc nhỏ :) . Địa điểm thì có thể là nhà cothant, hoặc nhà của 1 bạn nào khác (nhằm thay đổi phong cách mừ; hôm bữa chị Lê Vy có rủ "cả nhà" qua đó dịp Noel, nhưng không biết chỗ để xe thế nào, để Cothant hỏi lại chị ấy, hoặc nhà của bé tinacuabo :) )
Hiện Cothant đang nhờ bạn design thiệp và làm 1 món quà nho nhỏ cho mọi người.

các bác ơi em là sinh viên kế toán cho em tham gia voi được hong vậy?em mứi đăng ký thành viên thôi.

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
các bác ơi em là sinh viên kế toán cho em tham gia voi được hong vậy?em mứi đăng ký thành viên thôi.

Rất sẵn lòng thôi bạn, chào mừng bạn. :)

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
:dance2: Hôm nay đã là thứ 6, không có đồng chí nào xác nhận hủy đăng ký nữa thì nếu ngày thứ 7 đột xuất không tham gia được thì vẫn bị thu tiền nhé. Vì tất cả đã được chuẩn bị đâu vào đó và đã được Cothant tạm ứng thanh toán hết rồi... Do đó sẽ "mất lòng trước, được lòng sau", hehe mọi người thông cảm nhá :bigok:

Về các món ăn thì đảm bảo cho tất cả mọi người đều ăn được và có khả năng "mang về" (hàng mang về chủ yếu là các món do Cothant và ptnam chế biến :dzo:).

Năm nay xin miễn tổ chức các Trò chơi hoặc sẽ có vài trò tự phát thôi :bigok:

D

Dinh Thai

Guest
7/10/05
8
0
1
Viet nam
Mấy hôm nay lu bù nên quên mất là chưa đăng ký, hôm nay mình xin đăng ký 2 nữa suất nhé, hy vọng là chưa quá trể.

D

duyenkaty

Trung cấp
17/6/05
78
0
6
Sai Gon
:dance2: Hôm nay đã là thứ 6, không có đồng chí nào xác nhận hủy đăng ký nữa thì nếu ngày thứ 7 đột xuất không tham gia được thì vẫn bị thu tiền nhé.
Hôm qua (Thứ Năm), Duyenkaty đã "xác nhận hủy đăng ký" với Cothant roài, vì... lý do đặc biệt :wall:

Nguyen Minh Kha

Nguyen Minh Kha

...Tổng hợp tùm lum...
Hôm qua (Thứ Năm), Duyenkaty đã "xác nhận hủy đăng ký" với Cothant roài, vì... lý do đặc biệt :wall:

Thế thì em đăng ký thêm 1 suất nữa cho Đào Quỳnh Nhi nhé. Thế cho suất của chị Duyênkaty. (em mới dụ dỗ được đấy:bigok:).

maitrinh

maitrinh

Cao cấp
14/11/06
313
0
16
TPHCM
Vì có chút công việc riêng Mai Trinh không thể tham gia giáng sinh năm nay được rồi thông các anh chị thông cảm.

gautrang202

gautrang202

Guest
2/11/06
277
0
0
www.vicuocsong.net
Hu Hu, em không tham gia nôen được ròi, Anh Nam ơi! em báo hồi trễ quá vậy có bị thu tiền không anh?Chúc mọi người ăn uống no say nhe.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA