Noel Miền Nam 2007

• Thread starter Hồ Lan
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
:) chắc mình lấy danh sách các bạn tham gia luôn nhé, vì mình cần chốt danh sách để báo với người bạn làm quà Noel :
1- Hồ Lan ("mí" người chị ơi??? )
2- Tiger2774
3- letmyha
4- Nguyễn Tú Anh
5- dangkhoaquan
6- Nguyễn Minh Kha
7- ruou vang
8- Cothant
9- Phantuannam

Tối Noel không biết mình nên làm tối thứ 7 (22/12) hay tối Cn (23/12) nhỉ? mọi người cho ý kiến nhé.

maitrinh

maitrinh

Cao cấp
14/11/06
313
0
16
TPHCM
Cho em đăng kí suất dự bị nhé, vì em ko biết tới ngày đó không biết em có bận việc gì đột xuất không nữa.

gautrang202

gautrang202

Guest
2/11/06
277
0
0
www.vicuocsong.net
Lần này thì không thể thiếu em đâu nha.

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Ớ chị tưởng cả ngày đi Câu lạc bộ Xanh mà. Về đến nhà chắc cũng tối rồi, thế lại lôi đồ ra nhậu tiếp hả? (Mà cái CLB này nằm ở tỉnh nào?)

Làm tối thứ 7 đi cho nó thoải mái, chủ nhật còn nghỉ hoặc ai đi chơi đâu khác thì tùy.

Tối Noel không biết mình nên làm tối thứ 7 (22/12) hay tối Cn (23/12) nhỉ? mọi người cho ý kiến nhé.

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Ớ chị tưởng cả ngày đi Câu lạc bộ Xanh mà. Về đến nhà chắc cũng tối rồi, thế lại lôi đồ ra nhậu tiếp hả? (Mà cái CLB này nằm ở tỉnh nào?)

Làm tối thứ 7 đi cho nó thoải mái, chủ nhật còn nghỉ hoặc ai đi chơi đâu khác thì tùy.

:) uhm, em cũng tính làm 1 buổi tối Noel nữa chứ, chắc sẽ liên lạc lại với mấy trưởng nhóm hôm Trung thu để nấu ăn thôi .
Hiện Cothant, có đặt làm phần quà giáng sinh nho nhỏ và một ít thiệp, các bạn đăng ký sớm sẽ được ưu tiên nhé.
Bổ sung danh sách (vào gạ gẫm trong công ty)
10-12. Cothant

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
:wall: Thứ 7, Ngày 22/12ptn phải đi trực (ngoài dự kiến) nên xin rút tên khỏi danh sách tham gia :sad:

Buổi tối thì sẽ tham gia được.

To Quắn: Tổ chức vào tối thứ 7 là đẹp rồi, còn vấn đề qua đêm thì tăng 1 (do Cothant tổ chức) tăng 2 thì tùy hỉ ai muốn đi đâu thì đi. :byebye:

Hồ Lan

Hồ Lan

Cao cấp
21/10/05
659
4
18
51
Q8, tpHCM
Chị Hồ Lan 2 người lớn và 1 trẻ nhỏ

Nguyen Minh Kha

Nguyen Minh Kha

...Tổng hợp tùm lum...
Em đề xuất tối thứ 7, nhưng em chỉ đi 1 tăng thui vì sáng chủ nhật em fải...... lên đoạn đầu đài rồi. :eyepop: :wall: :eyepop:

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Theo tin mới nhận thì để chuẩn bị cho Noel miền Nam 2007 - Cothant đã chuẩn bị rất nhiều thiệp và quà để tặng các thành viên diễn đàn. Công nhận đàn ông mà đảm đang xông xáo thế thì cô nào "có phước" lắm mới được Cothant để mắt tới :1luvu:

Hix, còn đây là tin nhắn lúc 1g45' sáng nay của Cothant
"Mấy ngày này tao đi khách liên tục, mày ở nhà PR vụ Noel. Tao chuẩn bị sẵn 30 phần quà và 40 thiệp Noel rồi đó!"

Thấy cothant nói thế cũng thấytội nghiệp - Cả ngày đi khách cực khổ rồi mà còn lo nghĩ cho mọi người quá :angel:...

Vậy để túm lại việc tổ chức Noel năm nay cho miền Nam mình xin đưa ra 1 số 1 kiến như sau:

1. Sáng thứ 7 (22/12/2007) Cothant sẽ chủ xị việc du lịch tại Green Club (Việc này Cothant sẽ thống nhất lại mức phí tham gia - chắc cũng như mức cửa G-Club). Danh sách các thành viên tham gia cũng đã được thống kê lại rồi :cool2:

2. Tối thứ 7(22/12/2007) Do ptnam ở nhà nên chắc sẽ chuẩn bị mọi thứ cho phần tiệc buổi tối :)bigok:). Tình hình hiện nay là không biết sẽ tổ chức tiệc như thế nào cho thật thoải mái... Có lẽ là sẽ tổ chức tại 1 quán Karaoke nào đấy để không phải chuẩn bị nhiều :freddy: (hì hì lười nên trốn tránh đây mà).

Kinh phí cho phần tiệc tối sẽ là "Ai sao tui vậy, Ăn đồng chia đủ"

Nay báo để mọi người thống nhất luôn trong tuần này hoặc qua thứ 2 sẽ có thông báo chính thức :drummer:

Mọi người cho ý kiến luôn nhé!

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,376
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
Theo tin mới nhận thì để chuẩn bị cho Noel miền Nam 2007 - Cothant đã chuẩn bị rất nhiều thiệp và quà để tặng các thành viên diễn đàn. Công nhận đàn ông mà đảm đang xông xáo thế thì cô nào "có phước" lắm mới được Cothant để mắt tới :1luvu:

"Mấy ngày này tao đi khách liên tục, mày ở nhà PR vụ Noel. Tao chuẩn bị sẵn 30 phần quà và 40 thiệp Noel rồi đó!"

Thấy cothant nói thế cũng thấytội nghiệp - Cả ngày đi khách cực khổ rồi mà còn lo nghĩ cho mọi người quá :angel:...

Vậy để túm lại việc tổ chức Noel năm nay cho miền Nam mình xin đưa ra 1 số 1 kiến như sau:

1. Sáng thứ 7 (22/12/2007) Cothant sẽ chủ xị việc du lịch tại Green Club (Việc này Cothant sẽ thống nhất lại mức phí tham gia - chắc cũng như mức cửa G-Club). Danh sách các thành viên tham gia cũng đã được thống kê lại rồi :cool2:

2. Tối thứ 7(22/12/2007) Do ptnam ở nhà nên chắc sẽ chuẩn bị mọi thứ cho phần tiệc buổi tối :)bigok:). Tình hình hiện nay là không biết sẽ tổ chức tiệc như thế nào cho thật thoải mái... Có lẽ là sẽ tổ chức tại 1 quán Karaoke nào đấy để không phải chuẩn bị nhiều :freddy: (hì hì lười nên trốn tránh đây mà).

Nay báo để mọi người thống nhất luôn trong tuần này hoặc qua thứ 2 sẽ có thông báo chính thức :drummer:

Cái thứ 2 này thì không chịu nổi đâu:
- Bình thường vừa ăn uống vừa Karaoke thì cũg đã nhiều tiền rồi, huống hồ là Noel.
- Phòng mà chứa đến 30 người chắc cũng ngôp. Mà đông quá thì cũng không hát hò gì được.
- Noel người ta chơi nửa đêm mà mình toàn chơi ngày và tối xong là đã chia tay rôi.

Nếu tổ chức ở nhà Cothant thì mọi người đến đó trang trí thôi, còn tiệc thì đặt người ta nấu mang tới, mua thêm bia, nước ngọt và nước đã về là xong. Đặt tiệc chứng 700-800K/ bàn

camchuong

camchuong

Sơ cấp
17/10/04
11
0
1
HT- HN

Thấy cothant nói thế cũng thấy tội nghiệp - Cả ngày đi khách cực khổ rồi mà còn lo nghĩ cho mọi người quá :angel:...

!

Em làm PR thật giỏi đấy.

Thấy tối Noel mà ra quán Karaoke thì chẳng hứng thú chút nào cả. Có lẽ ở nhà ai đó trang trí và ăn uống thì vẫn tốt hơn chăng?

leloanbt

leloanbt

Con gái Bến Tre
3/6/03
259
10
18
43
TP.HCM
Truy cập trang
Dạo này già rùi, sức khỏe kém, công việc lại nhìu nữa :eek: ...nên phần đi du lịch chắc leloan ko tham gia...hu..hu... Nếu buổi tối có tổ chức tiệc nhỏ ở nhà ai đó, có không khí đầm ấm thì leloan đăng ký 1 suất nhé !

Nguyen Minh Kha

Nguyen Minh Kha

...Tổng hợp tùm lum...

hehehe..... nguy thật...... đúng là bác

Theo ý kiến của em thì NOEL mình nên chơi ở nhà ai đó là vui nhất vì:

- Đi chơi hơi khuya thì sợ 1 số thành viên đi ko được (bận gia đình, vợ con, thi cử....):dzo:

- Hát karaoke thì wá mắc, wá phí & wan trọng là ko đủ sức chứa với số lượng thành viên web mình tham dự.:wall::wall:

- Với lại, nếu đi chơi thì đi đâu cũng kè kè thao cái "nồi cơm điện" => mệt, hết hứng để chơi, tối ngày lo sợ mất nó.......:dance2:

Tóm lại em ủng hộ ý kiến của chị Thắm. Chiều tối, sau khi về từ Green Club, mình kiếm nhà ai đó, nhờ người nấu nướng rồi tổ chức tại nhà. :cool2::cool2::cool2:

B

Body Weapon

Guest
15/12/07
14
0
0
Hồ Chí Minh
Hihi Đúng là Mũ Bảo hiểm có tiện ích thật.

Mà cho hỏi chút. Những thành viên mới toanh như mình. Có cơ hội được tham gia không nhỉ? Mình ở ngoài Bắc mới vào SG chưa được lâu. Lạ nước lạ cái lắm. Nếu cho mình tham gia được thì reply giúp nhé. Thanksssssssssss!

C

cobemanhmai

Guest
10/5/05
4
0
0
Viet Nam
Em cũng là thành viên mới toanh nè, mốn đi lắm nhưng bữa 22/12 lại bận cái đám cưới. Tức thiệt. Lần nào có dịp đi chơi là y như rằng em bận công việc .Chán.

Nguyen Minh Kha

Nguyen Minh Kha

...Tổng hợp tùm lum...
Hihi Đúng là Mũ Bảo hiểm có tiện ích thật.

Post ko đúng mục rồi bạn ơi.

Mà cho hỏi chút. Những thành viên mới toanh như mình. Có cơ hội được tham gia không nhỉ? Mình ở ngoài Bắc mới vào SG chưa được lâu. Lạ nước lạ cái lắm. Nếu cho mình tham gia được thì reply giúp nhé. Thanksssssssssss! .

1.... 2.... 3..... xáp dzô đi bạn. :beernow: Ko cần lạ hay wen, cũ hay mới. Vì khi đã vào đây rồi chúng ta coi như người 1 nhà - ngôi nhà WEB KẾ TOÁN :mrstraetz

tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com

Vậy thì cái cô Friday có phước nhỉ hả PTN?:freddy:

Chẵng lẽ gần đây ku Cò đổi nghề rùi ta.

Bạn tốt:bigok::friend:

Tiger ủng hộ phương án ăn nhậu, đập phá tại nhà Cò Thán. Đừng đi đâu cả hết.

L

levuongthinh

Guest
12/12/07
14
0
0
TPHCM
uk.360.yahoo.com
Em ủng hộ phương án quậy tại gia. Ấm cúng và gần gũi. Nhưng em thấy các anh chị chưa quan tâm tới hàng xóm lắm. Vì theo như bác Tiger thì ăn nhậu + đập phá. Hic, ồn ào lắm đấy. Ảnh hưởng tới hàng xóm thì sợ mất vui cả đám. Không biết nhà bác Cò Thán có phòng cách âm không nhỉ?

Bonus: Kiếm 2 - 3 cây guitare để anh em giải trí chứ nhỉ? Tối thiểu là 1 cây đàn nhá.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA