Mẫu hợp đồng thuê xe ô tô

• Thread starter baby
  • Ngày gửi
V

VuNam82

Guest
17/8/09
1
0
0
Vinh Phuc
Thuê nhân công xây dụng ngoài

Chao cả nhà.
Công ty minh đã đi vào SX và dang tiếp tục xây dựng một số xưởng mới Công ty minh mua vật tư rồi thuê nhân công ngoài làm
Mình có làm hợp đồng thuê khoán, làm nghiệm thu khối luọng, bảng chấm công, nhật trình. Lien quan den thu nhap ca nhan nếu minh yêu cầu mua hoa don o chi cục thuế thì phần thue TNCN tinh tren doanh thu phai tra cho nguoi lao động minh giu lai hay chi cục thue noi mua hoa don giu lại?
Neu yeu cau nguoi lao dọng viet HD thi tung nguoi di mua hay chi can mot nguoi to truong?

Minh hach toan N241/C111,112,331..
Khi hoan thành: N211/C241

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

hoangtuanasc

Guest
19/10/09
1
0
0
tphcm
Cty mình đang muốn làm hợp đồng thuê xe otô để làm chi phí, ai có mẫu này cho mình xin với. Đính kèm theo địa chỉ:hoangtuanasc@yahoo.com.vn

L

linh san

Guest
6/7/09
1
0
0
ha noi
Mình có vấn đề này nhờ các bạn giúp mình với, cty mình thuê xe ôtô của 1 cá nhân ( không có HD GTGT ) có được tính vào chi phí không ạ? nếu được thì cần có thủ tục gì? mình rối quá nhờ các bạn giúp mình nhé

H

hoaluuly10

Guest
28/10/09
1
0
0
36
TP.HCM
Mấy anh chị ơi! ai có mẫu hợp đồng thuê xe ko cho em xin mau đi.em dang cần gấp ma tim hoài ko ra.hichic.mấy anh chị giúp em với.nếu co may anh chi mail ve địa chỉ nay cho em với.hoaluuly10_01@yahoo.com.n

B

beobeo81

Guest
30/11/09
1
0
0
TX-HN
mÌnh xem hợp đồng của bạn gửi rồi, nếu mà mình là bên thuê thì dùng ok, nhưng là bên cho thuê thì chả ok tẹo nào.Thanks away.

T

tannguyn

Guest
9/4/09
1
0
0
40
quang ngai
Chị có thể giúp em hợp đồng thuê xe công trình với. Hiện loại xe mà em đang định thuê là xe ben, để chạy vận chuyển cát đến chân công trình.em đang cần gấp có gì chị giúp em với.
Mail: tan.ctc@gmail.com
Thanks!

M

meomuopdihoang

Guest
27/12/08
29
0
1
4 bể là nhà
sổ sách của cty cho thuê dv vận tải làm thế nào mọi người ơi??:wall: cty mới thành lập tháng 10 năm 08 thôi, nhưg mình ko bít nhìu về cái này lắm. VD như xe ôtô thì mình đưa vào tài sản cố định hay sao? còn hoá đơn xăng, dầu mình đưa vào TK j` đây, rồi hoá đơn đầu ra là fí vận chuyển khách đưa vào TK j`??:wall: :026:Mọi người júp mình với nhen. Thạnk mọi người nhìu nhìu!

C

canhdan

Guest
6/2/10
1
0
0
37
hung yen
cac ban oi cho minh hoi : chi tien thuong , tiên têt cho vao TK nao nhi

S

sonstc

Guest
22/3/09
2
0
0
ha noi
mình đang cần mẫu hợp đồng thuê xe cho công ty nước ngoài, bạn nào có cho mình xin nhé, bản tiếng anh thì càng tốt.
Thanks

S

sonstc

Guest
22/3/09
2
0
0
ha noi
hợp đồng thuê xe

mình đang cần mẫu hợp đồng thuê xe cho công ty nước ngoài, bạn nào có cho mình xin nhé, bản tiếng anh thì càng tốt.
Thanks (sonhpc@gmail.com)

M

mastervdt

Guest
19/5/09
1
0
0
HN
Mẫu hợp đồng thuê xe

Mẫu hợp đồng thuê xe

P

phamlethu

Guest
Bạn nào có mẫu hợp đồng thuê xe gửi cho mình xin một bản với. Công ty mình đang thuê xe mà mình không biết làm hợp đồng thế nào. Gửi theo địa chỉ này nhé hoaco_may94@yahoo.com. Cảm ơn nhiều nhiều. Bạn nào có gửi luôn cho mình với nhé. Mình đang cần gấp. Thank

Sửa lần cuối:
H

hoangvan1987

Guest
22/4/10
3
0
0
36
Đà Nẵng
Các bạn ơi cho mĩnh f xin mẫu hợp đồng thuê xe với: xếp mình có 3 xe vận tải nhưng không đứng tên bg xếp bảo mình làm hợp đồng thuê 3 xe đó ma minh chưa có mẫu các bạn giúp mình với nha minh cảm ơn nhiều
Địa chỉ của mình: hoangvan.28@gmail. com

P

Phamhoang86

Trung cấp
20/5/10
54
0
0
37
Tam Duong_Vinh Phuc
Các bạn ơi cho mĩnh f xin mẫu hợp đồng thuê xe với: xếp mình có 3 xe vận tải nhưng không đứng tên bg xếp bảo mình làm hợp đồng thuê 3 xe đó ma minh chưa có mẫu các bạn giúp mình với nha minh cảm ơn nhiều
Địa chỉ của mình: hoangvan.28@gmail. com

bạn thử xem File này nha

Đính kèm

• hopdongthuexe.doc
    37.5 KB · Lượt xem: 146

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA