Mẫu hợp đồng thuê xe ô tô

• Thread starter baby
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
T

thanhhung7879

Sơ cấp
9/5/09
31
0
0
Biên Hòa
Hợp đồng thuê xe

Bạn Khaminh oi, bạn gửi cho mình hợp đồng thuê xe với, cty của mình đang cho thuê xe nhưng có cty thì nói viết HĐ cho họ là 10%, cty khác lại nói chỉ có 5% thôi, đồng ý thì họ thuê ko thì thôi,mà chả lẽ phải viết với 2 mức thuế suất như vậy. mình ko biết phải làm sao.Công ty của bạn có như vậy ko. Giúp mình với nha.Cảm ơn bạn nhiều lắm. mail của mình : thanhhung7879@yahoo.com

U

uyenhl

Guest
24/7/09
2
0
0
Quang Ninh
Em chào các anh chị.Tuy mới chỉ được học kế toán, chưa được làm kế toán bao giờ nhưng em rất thích diễn đàn này. Hi vọng sẽ học hỏi được nhiều kinh nghiệm từ các anh chị.
@ Chị Hương : Em cảm ơn chị nhiều! Vì hợp đồng này mà em phải long tóc gáy tìm kiếm mãi. May nhờ có chị đấy. Thanks.

1

1986

Guest
19/11/08
79
0
6
thien bang hoi
toàn thấy người đi xin thôi ha! có bác viet huong gửi trên kia rồi còn gì

K

kien truc va xay dung Viet

Guest
28/7/09
2
0
0
khương trung
em đang soạn hợp đồng thuê xe nhưng xe này là của một cá nhân nhưng em ko bít phải soạn thế nào cho hợp lý. Anh chị nào có mẫu thì cho em xem với nha! cám ơn anh chị rất nhiều, em đang rất cần.

thumper

thumper

Lối cũ ta về .......
23/7/07
1,406
1
38
Tuổi thơ tôiiiiiiiiiiiiiiii
Bạn Khaminh oi, bạn gửi cho mình hợp đồng thuê xe với, cty của mình đang cho thuê xe nhưng có cty thì nói viết HĐ cho họ là 10%, cty khác lại nói chỉ có 5% thôi, đồng ý thì họ thuê ko thì thôi,mà chả lẽ phải viết với 2 mức thuế suất như vậy. mình ko biết phải làm sao.Công ty của bạn có như vậy ko. Giúp mình với nha.Cảm ơn bạn nhiều lắm. mail của mình : thanhhung7879@yahoo.com

các pác chả chịu đọc gì cả...Mức thuế suất với dịch vụ vận tại là 10%. Nhưng năm 2009 đang được hưởng ưu đãi......10%x50%=5% thôi.

Giờ mà làm hợp đồng năm 2009 thu VAT 10% thì phải xem lại ...5% là cả đống xiền

Tiện đây

thumper

thumper

Lối cũ ta về .......
23/7/07
1,406
1
38
Tuổi thơ tôiiiiiiiiiiiiiiii

các pác chả chịu đọc gì cả...Mức thuế suất với dịch vụ vận tại là 10%. Nhưng năm 2009 đang được hưởng ưu đãi......10%x50%=5% thôi.

Tiện đây pac nào cần làm hợp đồng vận chuyển, hóa đơn vận chuyển thì PM cho em

hoalan_chi

hoalan_chi

Cao cấp

Tiện đây pac nào cần làm hợp đồng vận chuyển, hóa đơn vận chuyển thì PM cho em
anh nói đúng rồi,nhưng có cần gửi bài đến 2 lần ko nhỉ?

T

thudongphong

Guest
6/8/09
21
0
0
NG_ hai duong
minh dang cần bảng chấm công và bảng tính chi phí tiền lương cả nhà minh có ai có không gửi giùm minh với nha.mình đang cần gấp.gửi vào email của minh giùm nha:thudongphong@gmail.com
cảm ơn rất nhiều

T

thudongphong

Guest
6/8/09
21
0
0
NG_ hai duong
bạn có thể gửi cho mình một bản được không ?
cty mình cũng đang cần
cảm ơn bạn rất nhiều

L

langtuhy

Guest
6/7/09
1
0
0
23
Thái Nguyên
Hop tac xa cua minh moi thanh lap co tan thu cat o duoi long song, minh khong nam ro co phai dong thue tai nguyen va phi moi truong khong, ai biet chi giup minh voi, cam on nhieu nghen!

N

nxnghia114qb

Guest
22/9/09
1
0
0
47
Quang binh
Chị HƯƠNG Ơi: Cho em xin bản hợp đồng cho thuê xe tự lái với nxnghia114qb@yahoo.com
có ai có thì gửi cho mình một bản gấp nhé
cảm ơn nhiều

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA