Mẫu hợp đồng thuê xe ô tô

• Thread starter baby
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
P

Phongcodon

Guest
23/4/08
2
0
0
43
Tp. Ho Chi Minh
nha minh moi tao con INNOVA muon cho nguoi nuoc ngoai thue ma minh khong ranh cai hop dong ban nao co mau cho minh xin .thanhk

Q

Quynhmay

Guest
6/5/08
1
0
0
40
Hanoi
Cảm ơn chị Việt Hương, em vừa down xong bản mẫu chĩ post!

H

hoangvu279

Guest
9/5/08
1
0
0
HCMC
Mình chỉ có mẫu hợp đồng xe du lịch thôi. Bạn tham khảo nha

Mình đang chuẩn bị làm DV cho thuê xe du lịch nhưng chưa biết thảo HĐ thuê xe như thế nào. bạn cho mình 1 bản nhé. cám ơn!!!
anhvu189@yahoo.com

H

hanoigieng80

Guest
23/9/06
24
0
0
44
hà nội
Em cảm ơn nhé! Đúng lúc em đang cần mà ko biết tìm đâu.

P

phamsang

Guest
Hop dong Thue xe.

Minh cam on Viet Huong nhieu vi da co ngay Hop dong minh can, So la nho ong ban ke toan lo dum di nhien la se tra tien , ma 3 ngay qua em ru ba ru. Bay gio ok roi vay khi nao Viet huong gap phamsang o Chot nho hay MGM thi phamsang se tra tien caphe vamot cai banh ngot ok?:bigok:

P

pham anh

Guest
18/1/08
3
0
0
hn
Chị Việt Hương ơi cho em hỏi: Thuê xe cho công ty thi có phải tính thuế không và phải hạch toán như thế nào? Chị giúp em nhé. Thanks

F

forever115

Guest
24/3/05
23
0
0
39
Ha Noi
mình đề nghị bạn nào có mẫu HĐ thuê xe thì post lên mạng, chứ như thế này thì mất công bạn ấy phải gửi mail cho từng người. Mình cũng muốn có mẫu đó nên nếu ko post được thì bạn cũng gửi qua mail cho mình nữa nha, mail của mình là lethanhhuyen115@yahoo.com

L

levntower

Guest
23/5/08
28
0
0
39
HN
Cho minh xin voi. Cam on nhieu.
Email:le84vntower@gmail.com

V

vanminh

Guest
21/6/08
2
0
0
45
Tp Tuy Hoa, Phu Yen
các bạn oi cho Minh xin mẫu Hợp Đồng Thuê Xe với. mình dang cần rất gấp. bạn nào dang online mà có mãu thì giúp mình với. cảm ơn các bạn nhiều!
gởi email cho Minh: ttphulam@yahoo.com

M

miennho

Guest
21/6/06
35
0
0
HN
bạn nào đã có mẫu hợp đồng cho thuê xe ô tô gửi cho mình xin một bản với. Email :thaonguyenmdc@yahoo.com. Cảm ơn nhiều.

M

momdet

Trung cấp
12/5/08
198
0
0
TP.HCM
Vé tham quan du lịch

bạn vui lòng gởi dùm mình một bản nghen
mình cũng đang cần, mình làm cty du lịch, mình nghix bạn cũng làm cty du lịch sẵn tiện cho mình hỏi mấy cái vé thăm quan các khu du lịch trên vế có ghi đã bao gồm VAT, vậy vat đó mình có được khấu trừ ko có phải đây là loại vé đặc thù ko bạn, nó cũng được coi là một hoá đơn khi tính chi phí hợp lý chịu thuế khi tính thuế TNDN?
:rocker:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA