Chút tâm sự về Túy Tiên

• Thread starter TRẦN TRANG
  • Ngày gửi
T

TRẦN TRANG

Guest
Mình là người đã gắn bó với Túy tiên từ thời "trứng nước" --> không.
Mình là người tích cực tham gia các hoạt động off của Túy tiên --> không.
Mình đã tham gia những buổi "đối ẩm" của Túy tiên mấy lần??? ---> không lần nào.
Nhưng......
Từ lúc mình biết Web và Web mình có rất nhiều CLB nhưng sao Túy tiên để lại trong mình một ấn tượng rất sâu sắc. Cuộc sống ko phải lúc nào cũng bằng phẳng. Đôi lúc mình cho mình cái quyền bù khú 1 chút, được chui tọt vào chốn nào đấy ko có xô bồ. Đến Túy tiên đâu phải chỉ có beer, trong bàn tiệc mình có thể uống nước ngọt mà.. ..
Mình cũng ko biết nói sao nữa.....???? Kết quả của Túy tiên như vầy làm mình cảm thấy rất buồn...
Các bạn đừng quá ấn tượng rằng Túy tiên - Nhậu nhẹt. Có thể đó là nơi lý tưởng để các bạn cởi bỏ "sơ mi, càvạt" để thay vào áo "pull" rất thoải mái.
Nào... "hãy cùng làm sống lại Túy tiên"!

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Khóa học Quản trị dòng tiền
phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Chẹp chẹp thế là Túy Tiên có "cổ động viên" rồi, Trần Trang ở Long An thì xuân này về nhớ chuẩn bị vài lít Gò Đen nhé, rồi sau tết cùng Túy Tiên thưởng rượu ngắm hoa nhé!

Hờ hờ, anh PAT, anh PhungMyTrung, anh Samin v.v đâu rùi ra thưởng lãm rượu kìa

T

TRẦN TRANG

Guest
Chẹp chẹp thế là Túy Tiên có "cổ động viên" rồi, Trần Trang ở Long An thì xuân này về nhớ chuẩn bị vài lít Gò Đen nhé, rồi sau tết cùng Túy Tiên thưởng rượu ngắm hoa nhé!

:beer:

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,376
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh

Tuý Tiên có chi nữa mà không kêu? Còn Vũ Hoài Đứcv.v....
Phải kêu bác Trung voi về mới được

hồngtrường

hồngtrường

Guest
3/3/07
1,077
3
38
Hà Lội
Thế có ai biết vì sao hội trưởng Sami lại .... không nhỉ ???

H

HienMQ

Guest
11/5/06
19
1
3
Tp HCM
Đang bận sinh hoạt bên hội Tất Niên.

Dịp này thì chẳng có cái hội nào hoành tráng bằng hội Tất Niên cả. Tất Niên nhiều muốn thăng quá!

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
1...2...3...dô.....

V

VanChau

Cao cấp
29/10/05
595
1
16
43
Ha Noi
www.prospace.com.vn
Em nhớ Anh PAT nói: về Nam sẽ khôi phục lại Túy Tiên mà. Bao giờ em gửi rượu vào anh nhỉ?

P

PAT

PAT
10/12/04
287
1
18
61
Ho chi Minh city
Em nhớ Anh PAT nói: về Nam sẽ khôi phục lại Túy Tiên mà. Bao giờ em gửi rượu vào anh nhỉ?
VanChau ơi hình như có câu ông bà nói "đồng tiền đi trước là đồng tiền khôn" - VanChau cứ gửi rượu vào trước đi - PAT sẽ sẵn sàng nhận càng nhiều càng ít để có chất xúc tác gây dựng lại Túy Tiên chứ .

Lúc đấy có khi Vanchau lại được bầu là chủ tịch danh dự của Túy Tiên đấy :angel:

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
VanChau ơi hình như có câu ông bà nói "đồng tiền đi trước là đồng tiền khôn" - VanChau cứ gửi rượu vào trước đi - PAT sẽ sẵn sàng nhận càng nhiều càng ít để có chất xúc tác gây dựng lại Túy Tiên chứ .

Lúc đấy có khi Vanchau lại được bầu là chủ tịch danh dự của Túy Tiên đấy :angel:

Úi úi, bác PAT cứ nói thế, vanchau chuẩn bị gửi rượu vào rồi đó, bác cứ chuẩn bị mấy cái chum thật to để đựng rượu đi ạ. Miền bắc toàn đựng rượu bằng chum thôi hi hi

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA