Trish Filexpress - Phần mềm hệ thống hóa văn bản pháp luật

• Thread starter HaiTam
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
N

nhduy9

Sơ cấp
27/12/08
7
0
1
daklak
Rất cám ơn về phần mềm, vì giúp tôi tìm các VB được nhanh chóng, nhưng tại sao khi tôi tải các bản cập nhật 012009 thì có một số VB Chương trình báo là không tìm thấy văn bản (Ex: Tài liệu tham khảo kế toán), anh có thể giúp tôi với, Cảm ơn nhiều

Khóa học Quản trị dòng tiền
quynhtrangone

quynhtrangone

Cao cấp
17/9/08
337
2
16
TP Ha Long
Tôi rất cảm ơn admin Hải Tâm về phần mềm này. Webketoan đã giúp tôi hoàn thành tốt công việc của mình hơn. Xin trân trọng cảm ơn Ban tổ chức và các thành viên diễn đàn

H

hoachaucojaal

Guest
7/1/09
3
0
0
TP HCM
Cám ơn anh HaiTam rat nhieu, e k trong nghề nhưng rất cám ơn và nể phục anh, thiết kế ra phần mềm là chuyện ....... không nhỏ, cái quan trọng là a có kiến thức rất giỏi và cập nhật thông tin nhanh chóng, cảm ơn anh nhiều nhé!

HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
595
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
nhduy9: Mình nghĩ là bạn đã cập nhật thiếu tháng nào đó. Bạn nêu đích danh tài liệu nào thiếu tôi sẽ gửi file đó cho bạn. Nếu thiếu nhiều quá, bạn nên download lại chương trình gốc thì sẽ có đủ toàn bộ.

tran le thuy: Phần mềm khá lớn nên khó gửi qua email. Bạn cứ vào thư viện webketoan mà download về tư do mà.

M

minhtuan86hp

Guest
4/10/06
1
0
0
37
Hai Phong
Phần mềm này của anh hay quá. Xin cảm ơn anh rất nhiều

T

thangbx

Guest
10/11/06
7
0
0
Bình Định
Chào cả nhà,

Theo tôi, để cho hệ thống văn bản chúng ta ngày càng đầy đủ và cập nhật được nhanh chúng. Khi mỗi người sưu tầm được văn bản hay tài liệu nào có liên quan đến Kế toán, thuế, tài chính,... thì gửi cho anh HaiTam để anh cập nhật lại cơ sở dữ liệu rồi post lên chia sẻ cho tất cả mọi người.

Trên là ý kiến của tôi.
Các anh, các chị cùng toàn thể các bạn thấy thế nào?!?

N

nhduy9

Sơ cấp
27/12/08
7
0
1
daklak
Sau khi cập nhật tháng 01 năm 2009, làm theo hướng dẫn nhưng có một số mục thì ch trình báo là "Không tìm thấy văn bản", anh hướng dẫn giùm, cám ơn.

J

juve7182

Trung cấp
26/10/07
74
0
6
41
hà nội
Sau khi cập nhật tháng 01 năm 2009, làm theo hướng dẫn nhưng có một số mục thì ch trình báo là "Không tìm thấy văn bản", anh hướng dẫn giùm, cám ơn.

bạn thử cập nhật lại tất cả các gói cập nhật đi là được mà. Tôi cũng từng bị như thế. chúc bạn thành công.

S

songmay

Sơ cấp
15/4/05
40
0
6
42
hanoi
ctv.3inetwork.com.vn
Thanks anh Tâm nhiều nhiều.
Định post bài cảm ơn anh mấy lần mà cứ quên.
Lần này thì nhất định đã được.

Đợt này, anh Tâm không dùng host ở gate2vn nên không có dịp để hỏi thăm.
Chúc anh Tâm và ban quản trị webketoan luôn khoẻ mạnh.

D

dungtrienrau

Sơ cấp
23/10/08
4
0
0
42
Bình định
Cảm ơn bạn về bài viết này,mình được 27 cái xuân xanh(tuổi con cún),đi làm được 5 năm nhưng không chuyên sâu về Kế toán,là dân Amater.Nay muốn lên đỉnh về lĩnh vực này vì bây giờ cảm thấy rất hứng thú với nó.Vạn sự khởi đầu nan,gian khổ không lùi bước.^-^ chỉ giáo mình với nhé.Cho mình xin nickname của các cao thủ trong Diễn đàn với ....Thanks

N

nguyenminh1977

Guest
20/2/09
1
0
0
TPHCM
Cảm ơn Hải Tâm
Em là thành viên mới của WEBKETOAN và cũng mới toe trong lãnh vực kế tóan.
Trước đây em là nhân viên kinh doanh nhưng mới được chuyển sang bộ phận kế tóan
nên hệ thống hồ sơ của Hải Tâm chính là hồ sơ em đang tìm kiếm.

HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
595
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
Theo tôi, để cho hệ thống văn bản chúng ta ngày càng đầy đủ và cập nhật được nhanh chúng. Khi mỗi người sưu tầm được văn bản hay tài liệu nào có liên quan đến Kế toán, thuế, tài chính,... thì gửi cho anh HaiTam để anh cập nhật lại cơ sở dữ liệu rồi post lên chia sẻ cho tất cả mọi người.
Các bạn ủng hộ ý kiến này nhé. Mình sẳn sàng nhận và cập nhật những văn bản pháp quy, tài liệu cần thiết cho công việc của chúng ta.

nhduy9: Bạn đã làm được chưa ?

songmay, dungtrienrau, nguyenminh1977: Mình làm cho mình sử dụng, sẳn chia sẻ cho ai cần như mình thôi. (Các bạn chỉ cần bấm Thanks là được rồi).

HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
595
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
To phinguyen79 và các bạn: Tháng này mình chạy lo vụ tổ chức hội thảo nên chưa kịp làm file cập nhật. Mình sẽ cố gắng làm sớm trước cuối tháng như đã hứa mỗi tháng cập nhật 1 lần.

kimloan08

kimloan08

Trung cấp
15/12/08
77
8
8
Góc phố ngày xưa
Anh Hải Tâm!
Máy tính em có cài phần mềm kế tóan, khi tải phần mền Tríh Filexpress của anh về có ảnh hưởng gì đến phần mềm kế toán của em không?

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
To phinguyen79 và các bạn: Tháng này mình chạy lo vụ tổ chức hội thảo nên chưa kịp làm file cập nhật. Mình sẽ cố gắng làm sớm trước cuối tháng như đã hứa mỗi tháng cập nhật 1 lần.

Chào bạn Hải Tâm, sao tôi tải phần mềm lâu được thế? có cần yêu cầu gì về tiêu chuẩn của máy tính không vậy bạn ?

HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
595
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
kimloan08: Không ảnh hưởng.

hiepnt1974: Vì chứa văn bản nên dung lượng khá lớn. (khoảng 41MB lận)

HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
595
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
Đã có gói cập nhật data tháng 02/2009, nội dung cập nhật lần này:

Thuế TNCN
TT 10: Hướng dẫn D thuế TNCN đối với cá nhân làm đại lý bảo hiểm
TT 27: Hướng dẫn thực hiện việc giãn thời hạn nộp thuế thu nhập cá nhân

Thuế GTGT
TT 131: Hướng dẫn thực hiện thuế GTGT theo Danh mục hàng hóa của Biểu thuế nhập khẩu ưu đãi
QD 133: Đính chính TT 131
TT 04: Hướng dẫn thực hiện hoàn thuế GTGT
TT 13: Hướng dẫn thực hiện giảm thuế giá trị gia tăng đối với một số hàng hóa, dịch vụ doanh nghiệp kinh doanh gặp khó khăn
TT 18: Hướng dẫn thực hiện giảm 50% mức thuế suất thuế giá trị gia tăng theo Danh mục hàng hoá của Biểu thuế nhập khẩu ưu đãi

Thuế TNDN
TT 03: Hướng dẫn thực hiện giảm, gia hạn nộp thuế thu nhập doanh nghiệp
TT 12: Hướng dẫn thực hiện gia hạn nộp thuế thu nhập doanh nghiệp năm 2009 đối với doanh nghiệp kinh doanh một số ngành nghề

Quản lý thuế
ND 13: Sửa đổi, bổ sung ND 98 xử lý vi phạm về thuế
TT05: Hướng dẫn một số nội dung về thủ tục hải quan, thuế xuất khẩu, thuế
nhập khẩu và quản lý thuế đối với hàng hoá xuất khẩu, nhập khẩu

Lĩnh vực khác
QD 131: V/v hỗ trợ lãi suất
TT 02: Quy định chi tiết thi hành việc hỗ trợ lãi suất cho các tổ chức và cá nhân vay vốn ngân hàng để sản xuất - kinh doanh

Các bạn xem tải file trong thư viện Webketoan. Bạn nào mới chưa rõ xem chi tiết bài đầu của topic này.

thanhthao1605

thanhthao1605

Trung cấp
23/12/08
146
0
16
38
Quảng Nam
phinguyen79: Có thể bạn update thiếu gói cập nhật của một tháng nào đó.
Cách khắc phục (1 trong 2 cách):
- Mở thư mục DATA trong thư mục cài đặt chương trình, xem còn thiếu file số mấy và mail cho tôi qua haitam@webketoan.vn. Tôi sẽ gửi những file thiếu cho bạn và hứơng dẫn cập nhật vào.
- Download và cài đặt lại chương trình mới từ đầu.

Gửi các bạn: chậm nhất là cuối tuần này, tôi sẽ làm gói cập nhật 01/2009 bao gồm 2 thông tư 129, 130.
Anh ơi sao em dowloan về mà mở ra chẳng được gì vậy anh giúp em nha

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA