Trish Filexpress - Phần mềm hệ thống hóa văn bản pháp luật

• Thread starter HaiTam
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
594
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
thanhthao1605: Bạn nói rõ hơn download nguyên chương trình hay chỉ gói cập nhật. Tuy nhiên, mở ra không được coi chừng là file download bị lỗi rồi.

Khóa học Quản trị dòng tiền
thanhthao1605

thanhthao1605

Trung cấp
23/12/08
146
0
16
38
Quảng Nam
Dạ em dowloan nguyên chương ah. nhưng tải về nó chạy gì đấy mà máy em hiển thị tiếng Trung nên emkhông biết nói sao anh hiểu được chỉ thấy dòng file nó chạy xong là về trạng thái ban đầu.

L

LeHoan82

Guest
8/10/07
6
0
1
Ha Noi
Chào các Bác! Có Bác nào có đường link của dữ liệu cập nhật tháng 01/2009 và tháng 11/2008 thì chỉ cho em với , em tìm trong thư viện mãi mà không thấy. Xin cảm ơn !

HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
594
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
thanhthao1605: Tiếng Trung thì anh cũng không hiểu !

LeHoan82: Nếu bạn là người dùng mới thì chỉ cần download bản chương trình chính là đủ tất cả rồi. 2 gói cập nhật kia mình đã gửi lâu rồi nên nghĩ ai cần thì đã download rồi nên xóa đi cho nhẹ, nhưng nếu bạn cần thì mail cho mình haitam @ webketoan.vn

M

Midorinhi

Guest
5/9/08
3
0
0
Hà Nội
Cảm ơn anh Hải Tâm rất nhiều, em cũng đang loay hoay với đống văn bản không biết sắp xếp ra sao cho hợp lý, thật may đã tải được phần mềm hữu ích này!

Cảm ơn anh Hải Tâm, cảm ơn cộng đồng Webketoan!

N

nguyenho

Guest
28/4/05
7
0
0
45
việt nam
Đọc ko được Trish filexpress

Mình tải phần mới nhất về nhưng không đọc được. Chỉ mình nha. Mình dốt tin học lắm

HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
594
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
nguyenho: Bạn mô tả lỗi rõ hơn nhé. Nếu bị lỗi font chữ thì xem lại bài #1

B

BinhVT68

Sơ cấp
23/12/08
5
0
0
HN
Phần mềm này tiện dụng đấy, cám ơn a Tâm, nhưng sao tôi cài mà không hiển thị được bằng tiếng việt, khó sài quá. Máy tôi cũng đang chạy font Unicode mà. Bác chỉ giùm cách cài font tiếng việt với.

HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
594
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
To BinhVT68: Bạn tắt bộ gõ đang dùng trên máy và chạy bộ gõ Unikey cung cấp theo chương trình trước khi chạy chương trình.

Lan Xinh

Lan Xinh

Sơ cấp
24/12/08
24
2
0
Hà Nội
Hic, mình thấy phần mềm này hay quá, nhưng sao mình kích đúp rồi mà không có dự liệu là sao. Ai biết thì giúp mình với!

Lan Xinh

Lan Xinh

Sơ cấp
24/12/08
24
2
0
Hà Nội
Mình tưởng chỉ cần cài là mở được chứ nhỉ, dữ liệu đã được cập nhật rồi đúng không, hay là mình phải tự tìm dự liệu nhỉ, mình chẳng hiểu gì hết

T

TTRA

Guest
10/7/04
65
0
6
chào bạn haitam.hiện nay mình đang cần quyết định số 143 TCTK/PPCD ngày 22/12/1993 của tổng cục thống kê về việc ban hành hệ thống ngành kinh tế cấp II,III,IV và danh mục hệ thống ngành kinh tế quốc dân nhưng mình không tìm thấy.nếu bạn có thì cho mình xin với. cảm ơn bạn nhiều nhế

HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
594
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
Lan Xinh: Bạn đã làm theo hứơng dẫn này chưa ?

TTRA: Để mình tìm xem. Văn bản từ năm 1993 nên hơi khó tìm bản số hóa đấy.

D

danbuonthan81

Sơ cấp
17/3/09
4
0
1
Mù cang chải
Em đang loay hay trong đống công văn dày cộp, có ứng dụng này thực sự là rất tiện lCảm ơn rất nhiều.

Đ

Đào Thanh Hải

Guest
cho mình hỏi , mình đã tải được phần mềm Trish Filexpress,bây giờ mình muốn cập nhật gói dữ liệu tháng 2, mình phải làm như thế nào, và ở máy mình văn bản có đuôi PDT thì không đọc đuợc bạn hướng dẫn mình làm như thế nào với.

HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
594
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
Đào Thanh Hải:
- Bạn mới tải về sữ dụng thì không cần phải tải thêm gói dữ liệu 02/2009, gói dữ liệu chỉ cần cho những người đã sử dụng từ các tháng trước.
- Ý bạn là PDF ? (đâu có file nào đuôi PDT). Bạn thử chương trình này xem

HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
594
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
Gửi các bạn:
Mình thấy tháng 03 không có văn bản mới và quan trọng nên không phát hành bản cập nhật dữ liệu 03/2009. Mình đang nghiên cứu sắp xếp lại danh mục, loại bỏ những văn bản hết hiệu lực và bổ sung thêm lĩnh vực, nhóm mục mới sẽ hoàn tất và phát hành trong tháng 04/2009.

I

isuru129

Guest
8/6/07
62
0
0
duc trong -lam dong
Mình tải và cài đặt rồi. Nhưng sao khi tắt máy khởi động lại thì mình không thấy biểu tượng ngoài desktop. Mỗi lần mình mở thì phải cài đặt lại hả? Mình vào ổ đĩa C, lấy biểu tượng ra ngoài desktop, khi mình click vào thì hàng loạt các biểu tượng được mở ngoài desktop. Có phải mình đã cài đặt sai không? hướng dẫn giúp mình với.

HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
594
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
isuru129: Bạn cài đặt thế là đúng rồi. Khi cài đặt phần mềm sẽ tạo sẵn mục tên Trish Filexpress trong All Programs như nhiều phần mềm khác. Mỗi khi muốn chạy phần mềm này bạn vào đó tìm nhé.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA