Tổng hợp các nội dung liên quan đến việc thi tuyển vào ngân hàng!

• Thread starter mechipchip
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
T

TDTNH

Guest
23/7/09
339
0
0
hà nội
Bà con ai không đõ GP thì đừng buồn nhớ, số phận không cho ta làm chỗ này vì còn muốn ta làm chỗ khác tuyệt vời hơn đó, đừng buồn, cố lên nhé!

Khóa học Quản trị dòng tiền
M

meoham

Guest
20/8/09
24
0
0
Hà Nội
còn ai đc sacombank gọi k? sao ít ng thế nhỉ? chẳng nhẽ thi đông thế chỉ lấy 2,3 ng

H

Hoang Nguyen Ngoc

Trung cấp
27/8/09
185
0
0
Ha Noi
thế thì làm GP đê, đúng ngành đc đào tạo mới phát huy đc kiến thức tích luỹ, có khả năng phát huy và nhìu cơ hội thăng tiến chớ bạn:dance2:

thanks bạn đã góp ý cho mình nhé :1luvu:

L

lethanh268

Guest
24/7/09
7
0
0
36
hà nội
Bà con ai không đõ GP thì đừng buồn nhớ, số phận không cho ta làm chỗ này vì còn muốn ta làm chỗ khác tuyệt vời hơn đó, đừng buồn, cố lên nhé!

GP bank gọi tất cả các vị trí rùi hả bạn?

T

tinhcau10

Sơ cấp
21/8/09
35
0
0
ha noi
Có bác nào thi vtrí KToán TC GPbank dc goi chưa?
hic hic thế là em lại trượt rồi!!!

I

itcrazy

Guest
18/7/09
87
0
0
HP
Bạn nào nộp Sacom ngày 28/8 được gọi đi thi chưa :(. Hik, sốt ruột quá. Hay nó cho ngày cuối out hết nhỉ :wall:

H

hientran86

Guest
4/9/09
82
0
0
hanoi
thay agribank tuyen nhieu the ma truong minh lai khong duoc du tuyen moi deu chu.phi mot cho nop ho so,

H

hientran86

Guest
4/9/09
82
0
0
hanoi
ah ma minh nop ho so vao mhb o ca 3 chi nhanh la thanh xuan. dong đa va thanh xuan nam khong bit co bi loai bot ho so khong nhi, co bac nao nop ca 3 noi nhu minh khong

K

kapi

Guest
18/1/07
14
0
0
36
ha noi
Bạn nào nộp Sacom ngày 28/8 được gọi đi thi chưa :(. Hik, sốt ruột quá. Hay nó cho ngày cuối out hết nhỉ :wall:

tớ vs bạn tớ nộp hôm 28/8 nè, cũng chưa thấy gọi. Hsơ đâu có xấu xí đâu hhii. Như vậy là nhiều ng cùng cảnh ngộ lắm:):015:.Cũng ko hiểu sacom làm ăn kiểu ji, đợt tuyển chưa xong đã nhận đợt tuyển mới, hay tại đợt tuyển vừa rồi hsơ đủ tiêu chuẩn ít quá (cái này nghe vô lý:004:)

T

TDTNH

Guest
23/7/09
339
0
0
hà nội
À tớ hỏi 1 chị bảo ai con gái mà nộp vị trí tín dụng Sacom thì 90% là không đạt bạn ạ, nên vào vị trí khác! Lấy tín dụng con trai thôi!

T

thuynguyen167

Guest
3/8/09
10
0
0
Hà Đông
cả nhà ơi GP BANK goi tớ đi làm rồi tớ thi kế toán giao dịch.
Ban oi, co phai so cua gp bank la 0439335576. to thi vi tri nhu ay day. luc chiu ngta goi cho to nhung de may trong cap sach nen k biet. ma to goi lai thi chi noi la "gpbank xin kinh chao quy khach, xin vui long bam so may le can goi, hoac bam so 0 de tro giup"nhung luc minh bam so 0 thi lai nghe moi cau" thanks you, good bye". bo tay!!!nen danh chiu.n thoi neu co dc goi di lam that thi cg thui vi minh di lam o habubank rui.hi. chuc ca nha vui!

P

phuong28284

Guest
30/3/09
65
0
0
Ha noi
tớ vs bạn tớ nộp hôm 28/8 nè, cũng chưa thấy gọi. Hsơ đâu có xấu xí đâu hhii. Như vậy là nhiều ng cùng cảnh ngộ lắm:):015:.Cũng ko hiểu sacom làm ăn kiểu ji, đợt tuyển chưa xong đã nhận đợt tuyển mới, hay tại đợt tuyển vừa rồi hsơ đủ tiêu chuẩn ít quá (cái này nghe vô lý:004:)
Con to nua day!!! Ra nhap cung canh ngo. To tuong con moi minh to.

F

fieldcrab81

Guest
18/12/07
27
0
0
ha dong
Hic, Gp bank goi rui sao, co ban nao trong dien dan minh dc goi di lam vi tri kiem toan noi bo ko? Bun wa

T

trangthuyle10

Guest
14/9/09
51
0
0
ha noi
Thế thì Sacom đăng tuyển cả nữ làm gì hả bạn? Cho mất công bao nhiêu nữ giới chúng tớ làm hồ sơ để nộp cho khổ ra, thà rằng họ nói ưu tiên nam giới như các ngân hàng khác bọn tớ còn cảm thấy ko thất vọng. Hôm qua mình có gọi lên phòng HR hỏi gặp khi nào có đợt thi nữa thì chị ấy bảo chưa có ngày gìơ thi chính xác, và mình cũng hỏi là hồ sơ bị loại có nhiều ko thì chị ấy nói là nếu e cao ráo xinh xắn thì sẽ đc gọi thi, còn nếu e ở tầm chới với thì sẽ bị loại.:015:. Nguyên văn đấy cả nhà mình ạ, mình nộp hồ sơ ngày 24/8 giờ vẫn còn ngồi chờ đây, trong khi mình biết có những bạn nộp hsơ cùng mình có ng quen gửi gắm thì đã đc thi từ vòng 1 rồi (26/8), ko qua chuẩn bị đc đi thi lại (1 số ít thôi) hi

T

TDTNH

Guest
23/7/09
339
0
0
hà nội
Thế thì Sacom đăng tuyển cả nữ làm gì hả bạn? Cho mất công bao nhiêu nữ giới chúng tớ làm hồ sơ để nộp cho khổ ra, thà rằng họ nói ưu tiên nam giới như các ngân hàng khác bọn tớ còn cảm thấy ko thất vọng. Hôm qua mình có gọi lên phòng HR hỏi gặp khi nào có đợt thi nữa thì chị ấy bảo chưa có ngày gìơ thi chính xác, và mình cũng hỏi là hồ sơ bị loại có nhiều ko thì chị ấy nói là nếu e cao ráo xinh xắn thì sẽ đc gọi thi, còn nếu e ở tầm chới với thì sẽ bị loại.:015:. Nguyên văn đấy cả nhà mình ạ, mình nộp hồ sơ ngày 24/8 giờ vẫn còn ngồi chờ đây, trong khi mình biết có những bạn nộp hsơ cùng mình có ng quen gửi gắm thì đã đc thi từ vòng 1 rồi (26/8), ko qua chuẩn bị đc đi thi lại (1 số ít thôi) hi

Sao tiêu cực thế, ghét cái bọn cocc này. Mà không qua là thế nào bạn, dưới 50 điểm á :025:

T

trangthuyle10

Guest
14/9/09
51
0
0
ha noi
Đúng rồi bạn ạ, mấy bạn đấy toàn trên 40đ thôi. Đợt đầu quen biết đc thi (1 số thôi ko nhiều ng bị oan) để họ còn biết thi gì con ôn thi lại chứ, chỉ khổ những ng dài cổ ngồi chờ đc đi thi thôi.

T

TDTNH

Guest
23/7/09
339
0
0
hà nội
Đúng rồi bạn ạ, mấy bạn đấy toàn trên 40đ thôi. Đợt đầu quen biết đc thi (1 số thôi ko nhiều ng bị oan) để họ còn biết thi gì con ôn thi lại chứ, chỉ khổ những ng dài cổ ngồi chờ đc đi thi thôi.

Ôn lại thì cũng 40 điểm thôi mà, bó tay, đúng là nghèo và không quen biết cũng là cái tội sao trời ? :sad:

B

bonnob

Trung cấp
18/8/09
72
0
0
Hanoi
À tớ hỏi 1 chị bảo ai con gái mà nộp vị trí tín dụng Sacom thì 90% là không đạt bạn ạ, nên vào vị trí khác! Lấy tín dụng con trai thôi!

tại sao lại thế nhỉ? thế mà suốt ngày kêu bình đẳng

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA