Tổng hợp các nội dung liên quan đến việc thi tuyển vào ngân hàng!

• Thread starter mechipchip
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
C

CreditBank

Guest
11/8/09
3
0
0
Ha Noi
Đã có ai được gọi đi thi ở PGBank chưa? Ai đã được rồi thì nhắn mình nhé. Đợi lâu quá, hichic

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

Hoang Nguyen Ngoc

Trung cấp
27/8/09
185
0
0
Ha Noi
Bạn Ngọc ơi bạn chia sẻ ít kinh nghiệm cho mng thi ở MSB đi :1luvu:

hihi,thực ra thì lúc cũng ko có bí quyết j cả,chỉ mỗi cái là trc khi đi thi thì t ôn hết các môn hc liên quan đến ngvụ mà t đã hc ở trg` (t hc chnganh tín dụng mà:dance2:). thi ngvụ của MSB ko khó đâu,c cũng nên tìm hiểu tất cả các vb pháp luật liên quan đến NH (qd 493,457,03,1627...) TA của MSB khá là khó,nhg chi nhánh chỉ thi ở trình độ B-C thôi,bạn chắc TA thì ko lo đâu,đc cái t cũng thi nh` nơi rồi nên đi thi mình quen,tự tin là đc,good luck!!!

M

manly212

Cao cấp
16/9/09
289
0
0
Hà Nội
tôi thi sacombank được có 59d,ko biết đỗ ko?bà con ơi cho hỏi Vietbank còn nhận hồ sơ không nhỉ!

D

daiuy

Guest
13/9/09
56
0
0
38
hanoi
vietbank nhan ho so lien tuc ma, khong thay han nop ho so dau

M

meoham

Guest
20/8/09
24
0
0
Hà Nội
hihi,thực ra thì lúc cũng ko có bí quyết j cả,chỉ mỗi cái là trc khi đi thi thì t ôn hết các môn hc liên quan đến ngvụ mà t đã hc ở trg` (t hc chnganh tín dụng mà:dance2:). thi ngvụ của MSB ko khó đâu,c cũng nên tìm hiểu tất cả các vb pháp luật liên quan đến NH (qd 493,457,03,1627...) TA của MSB khá là khó,nhg chi nhánh chỉ thi ở trình độ B-C thôi,bạn chắc TA thì ko lo đâu,đc cái t cũng thi nh` nơi rồi nên đi thi mình quen,tự tin là đc,good luck!!!

tks bạn nhé, thế còn pv thì thế nào hả bạn? mà ngân hàng này có lâu k hả bạn?

B

bomyeu2008

Guest
14/7/08
97
0
0
Dong da, ha noi

ấy ơi! bạn có tài liệu dạng bài tập tín dụng không?có thể share cho tớ được không?thank bạn nhìu!
Cả nhà ơi có ai pv habubank thứ 2 tuần trước mà được gọi đi làm rồi không nhỉ? hơn một tuần rồi mà chả thấy tăm hới gì cả!hjx:wall:

A

anhdao291287

Guest
23/6/09
31
0
0
36
Hà Nội
Tình hình là tớ được Vietnamtinnghia gọi đi phỏng vấn rùi. Ngân hàng nè lúc nộp hồ sơ thì đợi rõ lâu, mà đến vòng nè làm ăn nhanh thía, có chưa đầy 2 ngày đã biết kq vòng viết. Hope lần nè may mắn chút.

D

dzung23

Sơ cấp
23/6/09
28
0
0
36
Hà nội
hôm nay tớ lên lấy giấy báo dự thi ở vcb Hoàn Kiếm rồi mọi ng ạ, thứ 7 này thi, 7r có mặt tại HO của nó đấy, thi ở tầng 19. Tớ thấy ở ngay ngoài tầng 8 chỗ mình nộp hồ sơ hôm trc cũng có bảng danh sách tên nhg ng đi thi. Nếu h này mọi ng chưa thấy gọi hay cứ đánh liều lên trên đấy xem có tên mình ko?Tiện nếu có tên thì vào lấy giấy dự thi luôn, ko thì coi như hưởng hơi mát mát ta ra về. hì:1luvu:

T

thuytt714

Sơ cấp
11/6/08
18
0
0
Hà Nội
Agribank chả bít đợt này tuyển thế nào nhỉ, cả nhà bảo có nên nộp hsơ không, tớ chỉ sợ phí 1 bộ hsơ nữa thui.Hjx

N

nhung02

Guest
23/6/09
21
0
0
Hà Nội
Cả nhà ơi có ai có tin tức gì của VCB HÀ Nội không? lâu wa rùi, hix.

B

banking

Trung cấp
12/9/09
68
0
0
Hà Nội
Tình hình là tớ được Vietnamtinnghia gọi đi phỏng vấn rùi. Ngân hàng nè lúc nộp hồ sơ thì đợi rõ lâu, mà đến vòng nè làm ăn nhanh thía, có chưa đầy 2 ngày đã biết kq vòng viết. Hope lần nè may mắn chút.

Họ hẹn bạn mấy h thế, mai tớ cũng pvấn

A

anhdao291287

Guest
23/6/09
31
0
0
36
Hà Nội
hôm nay tớ lên lấy giấy báo dự thi ở vcb Hoàn Kiếm rồi mọi ng ạ, thứ 7 này thi, 7r có mặt tại HO của nó đấy, thi ở tầng 19. Tớ thấy ở ngay ngoài tầng 8 chỗ mình nộp hồ sơ hôm trc cũng có bảng danh sách tên nhg ng đi thi. Nếu h này mọi ng chưa thấy gọi hay cứ đánh liều lên trên đấy xem có tên mình ko?Tiện nếu có tên thì vào lấy giấy dự thi luôn, ko thì coi như hưởng hơi mát mát ta ra về. hì:1luvu:

Bạn cho mình hỏi, bạn được mấy phẩy thía. t nghe nói là bnè tòan gọi nữ trên 8,0 đi thi thui, chắc ko hope gì rùi

yendel

yendel

Cao cấp
13/10/08
217
0
0
37
hanoi
Tình hình là tớ vừa đi pv Mizuho về. hic. tớ đi muộn cả nhà ạ. chán thế. tớ pv đầu tiên. 30' một người. mà tớ tới muộn rõ 10 phút. rõ là trượt luôn rùi. chán quá!:wall::wall::wall::wall::wall::wall::wall:

U

unique

Sơ cấp
29/5/09
46
0
6
Ha noi
co Bac nao PV seabank dot nay khong? doi lau qua suot rut roi hehe. ho bao thong lich trong mot ngay gan day nhat ma cha thay j? lam an chan qua ko chuyen nghiep chut nao

I

inzaghi

Guest
10/9/08
27
0
0
hà nội
Tình hình là tớ vừa đi pv Mizuho về. hic. tớ đi muộn cả nhà ạ. chán thế. tớ pv đầu tiên. 30' một người. mà tớ tới muộn rõ 10 phút. rõ là trượt luôn rùi. chán quá!:wall::wall::wall::wall::wall::wall::wall:

cứ bình tĩnh ấy ạ, muộn mà họ vẫn cho pv cơ mà, ấy nói tốt ko, cứ hi vọng và tiếp tục nộp chỗ khác nữa, tớ cũng thế mà hôm tớ thi thấy có mấy bạn bảo có cả chị đang làm cho PWC cũng thi thế thì tớ chẳng còn hi vọng gì, mà hnay có đông ko hả ấy,

P

phuong28284

Guest
30/3/09
65
0
0
Ha noi
To tach rui! A kay that! co ket qua rui

T

thanhhuyen14687

Guest
17/7/09
45
0
0
hà nội

ko lo đâu bạn ạ, quan trọng là chất lượng pv thôi, cứ hi vọng đi
Mà bạn giỏi thế, hâm mộ quá đi!hic, t còn bị loại từ vòng hs, chắc tại đợt đó chưa có chứng chỉ t.a. Bạn cho t hỏi hs của bạn có Sáng láng ko thế, toeic bao nhiu điểm hả bạn

D

daiuy

Guest
13/9/09
56
0
0
38
hanoi

ban oi,ban nop ho so khi nao vay?ban nop truc tiep hay qua mail, tu luc nop den luc thi la bao lau ha ban?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA