Tổng hợp các nội dung liên quan đến việc thi tuyển vào ngân hàng!

• Thread starter mechipchip
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
N

nem88

Guest
13/12/09
5
0
0
36
VN
Ấy ơi, đừng nản lòng sớm thế, tớ là dân ngoại đạo 100% luôn ( tớ học kế toán dn) nhưng vẫn thi đỗ nè, cố gắng lên ấy nhé, ko có j là ko thể cả, kiên trì thi một số nơi đi ấy ah

ầu, thanhz bạn yenmeo nhìu nhìu ha, tớ vẫn đang tích cực đây, nhưng mà chắc phải đợi năm sau mất thôi, hì, chúc bạn mèo 1 ngày làm việc tốt nhé

Khóa học Quản trị dòng tiền
J

july 28

Guest
26/11/09
6
0
0
huế
sáng ni cái ABBANK nhắn tin tớ bảo là 2 ngày nữa tới tham dự sơ tuyển, tham dự sơ tuyển là làm chi hè, đến thi hay chỉ gặp mặt thôi? Bạn nào có biết hình thức thi cử của ngân hàng này là j chỉ tớ với, đây là lần đầu tớ nộp HS đi NH, nên thấp thỏm quá.hizzz

H

hanamichi301

Guest
29/9/09
48
0
0
37
Ha noi
Xin chia bun với mấy bạn bị phân về Đông anh, sóc sơn nhé!hqua tớ đến có bạn còn bị đi HCM cơ, bảo về chuẩn bị lun đi để tuần sau còn nhận việc:047:khổ thân thế.
May mà tớ đc về CN Hoàng quốc việt, có bạn nào cũng cùng CN jong minh ko??mà có ai bit Cn này làm ăn ra sao ko?????

T

thanhhang87

Guest
5/8/09
122
0
0
36
ha noi
hì, tớ đang coi đến phần thanh toán đó, coi cho hỉu nó là cái j đã. Tớ thấy bạn yenmeo động viên tụi mình kìa, thanhz bạn í cái đã, bọn mình cùng cố gắng nhé ^^
hì hì , ko những cố gắng mà tớ còn rất quyết tâm đầy này, quyết tâm nghỉ việc ở nhà ôn thi nè, hì hì:angel::angel::angel:

Sửa lần cuối:
T

thanhhang87

Guest
5/8/09
122
0
0
36
ha noi
Huhu, tớ cũng ở Hoàng Mai nè. Đăng ký chi nhánh Hoàng Mai luôn. huhu. Chả hiểu làm sao cả. Thế ấy có đi làm không? Tớ cũng thi đỗ Tổng Công ty vàng agribank rùi. Nhưng vẫn thik môi trường ngân hàng hơn. hic, ko biết thế nào nữa đây. Cuộc sống thật khó khăn.[mờ tớ nghe nói agri Đông Anh mạnh lắm đó]
Thôi coi như gặp may là nó không phân mình về chi nhánh nội thành, rồi từ chi nhánh đó lại phân tiếp đi những nơi vớ vẫn nữaCậu nói rõ chỗ này được hôk. Tớ tưởng nội thành là ngon rùi mà. Hic hic

Theo tớ hiểu thì ý bạn Neo11 bảo là: nhỡ đâu đc phân vào Agri Nội Thành thì lúc đầu tất nhiên là mình rất vui và xin nghỉ việc chỗ làm hiện tại để làm ở Agri Nội Thành, nhưng khi đến đó làm bọn nó mới điều mình đi đến những nơi khác ( ko khéo chuyển đến vùng sâu vùng xa thì..........) Thế là coi như vừa mất việc ở chỗ làm cũ, mà lại bị nó chuyển đến Agri còn xa tít ( theo tớ chắc ko đến nỗi thế đâu cậu ạ, thích thì cậu cứ làm đi, biết đâu Agri Gia Lâm lại tốt, các chi nhánh nội thành chưa chắc có môi trường tốt đâu, toàn con ông cháu cha, nó ko điều chuyển mình mà cứ thái độ này nọ sọ kia, kì thị mình thì cũng khổ mà )

Sửa lần cuối:
H

hoangkhanhminh

Guest
16/7/09
35
0
0
36
hanoi
hôm qua mình đến Agri Tây Đô, họ bảo phải có phiếu xét nghiệm HIV và viêm gan B để hoàn thành hồ sơ. Không biết các chi nhánh khác có thể không, mà mình cũng ko biết xét nghiệm thế này có phức tạp, lâu không, ở đâu mọi người nhỉ để còn biết đường xin nghỉ chỗ đang làm.

T

thanhhang87

Guest
5/8/09
122
0
0
36
ha noi
hôm qua mình đến Agri Tây Đô, họ bảo phải có phiếu xét nghiệm HIV và viêm gan B để hoàn thành hồ sơ. Không biết các chi nhánh khác có thể không, mà mình cũng ko biết xét nghiệm thế này có phức tạp, lâu không, ở đâu mọi người nhỉ để còn biết đường xin nghỉ chỗ đang làm.

ở các phòng khám và các sở y tế của mỗi quận đều có khám mấy cái này đấy cậu, hình như xét nghiệm cái này mất 30k thui, tớ thấy cô hàng xóm nhà tớ hay đi khám lắm, tốt nhất là khi đi khám thì cậu đừng ăn j nhé, chứ ăn j rùi họ lại cho ngồi chờ hoặc đuổi về hôm sau đến thì phiền

M

meoiu87

Sơ cấp
26/6/09
28
0
0
haiphong
@web mình có ai biết về hợp đồng thương mại và giải quyết tranh chấp hợp đồng thương mại ko? mình đang làm về cái này nhưng mà mù tịt vấn đề này. Giúp mình với :026:
c có wen ai học Ngoại thươg thì nhờ họ sang bên thư viện tìm cho. Cái này nhiều lắm!hi

Y

yenmeo

Guest
23/10/07
451
0
0
hanoi
c có wen ai học Ngoại thươg thì nhờ họ sang bên thư viện tìm cho. Cái này nhiều lắm!hi
Tớ đang làm bài tập, có đủ tài liệu rùi nhưng hok bit làm như thế nào cả, hik, có ai giúpm ình với:026::026::026:

H

hoangkhanhminh

Guest
16/7/09
35
0
0
36
hanoi
ở các phòng khám và các sở y tế của mỗi quận đều có khám mấy cái này đấy cậu, hình như xét nghiệm cái này mất 30k thui, tớ thấy cô hàng xóm nhà tớ hay đi khám lắm, tốt nhất là khi đi khám thì cậu đừng ăn j nhé, chứ ăn j rùi họ lại cho ngồi chờ hoặc đuổi về hôm sau đến thì phiền

cảm ơn bạn nhiều nhé

T

thanh20

Guest
14/8/08
28
0
0
38
hanoi

cậu ơi hôm tớ đến nhận qd người ta cho số điện thoại của ông trưởng phòng hành chính nhân sự ở đấy bảo liên lạc trước hoặc đến trực tiếp luôn. cậu có liên lạc trước ko hay đến trực tiếp luôn vậy, tớ chưa đến định thứ 5 này mới đến. thế cậu có biết khi nào thì cậu đi làm ko, thế đến đây có phải kí hợp đồng thử việc luôn ko. lần đầu nên tớ bỡ ngỡ quá. cảm ơn cậu nhé.:013:

H

hoangkhanhminh

Guest
16/7/09
35
0
0
36
hanoi
cậu ơi hôm tớ đến nhận qd người ta cho số điện thoại của ông trưởng phòng hành chính nhân sự ở đấy bảo liên lạc trước hoặc đến trực tiếp luôn. cậu có liên lạc trước ko hay đến trực tiếp luôn vậy, tớ chưa đến định thứ 5 này mới đến. thế cậu có biết khi nào thì cậu đi làm ko, thế đến đây có phải kí hợp đồng thử việc luôn ko. lần đầu nên tớ bỡ ngỡ quá. cảm ơn cậu nhé.:013:

cậu cứ liên lạc trước với ông trưởng phòng hành chính nhân sự luôn đi, khoan đã đến. hôm trước tớ gọi điện cho họ không được nên mới đến,họ yêu cầu phải hoàn thiện một hồ sơ xin việc đến nộp cho họ càng sớm càng tốt. có gì rồi họ sẽ hướng dẫn tiếp cậu ạ.

Sửa lần cuối:
S

saviola

Guest
9/10/09
44
0
0
hà nội
có b nào hôm trc đi khám skhoe ở NHNN biết lịch nộp giấy xác nhận ko nhỉ? quê t hơi xa nên xin hơi lâu, ko biết khi nào phải nộp nhỉ?

T

tamhoangle

Trung cấp
17/9/09
76
0
0
36
hà nội
có b nào hôm trc đi khám skhoe ở NHNN biết lịch nộp giấy xác nhận ko nhỉ? quê t hơi xa nên xin hơi lâu, ko biết khi nào phải nộp nhỉ?

Bạn saviola cho tớ hỏi hôm trước có nhiều bạn đến khám sức khoẻ ko?

V

Voimamut87

Guest
16/11/09
20
0
0
Ha noi
Ui vừa gọi điện SHB HN hỏi thì họ bảo là đã có kết quả rồi và cũng gọi điện tới những người đỗ rồi. Ở trong box mình có bác nào đỗ không vậy?

M

meocoicmh

Guest
26/10/08
49
0
0
HA NOI
Ui vừa gọi điện SHB HN hỏi thì họ bảo là đã có kết quả rồi và cũng gọi điện tới những người đỗ rồi. Ở trong box mình có bác nào đỗ không vậy?
Thế hả bạn. Thế là mình lại trượt trỏng vó rùi! :026:

yendel

yendel

Cao cấp
13/10/08
217
0
0
37
hanoi
hic, tuần mới mà với mình như là chủ nhật í.
nhà mình xem phim The pursuit of Happiness đi, xem xong thấy có thêm nhiều nghị lực lắm!!!

H

hoangkhanhminh

Guest
16/7/09
35
0
0
36
hanoi
:wall:

lại trượt nữa rồi! chán thật.huhu:026:

cố gắng lên bạn. ông cha ta có câu: "thất bại là mẹ thành công" mà. hì. coi như một lần mình rút kinh nghiệm. tớ thi tới hơn chục NH mới đậu, đừng nản chí nhé.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA