Tổng hợp các nội dung liên quan đến việc thi tuyển vào ngân hàng!

• Thread starter mechipchip
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
J

july 28

Guest
26/11/09
6
0
0
huế
Bạn nào đã từng thi vị trí GDV tại NH An Bình cho mình hỏi cấu trúc đề thi và thời gian như thế nào?? Mình cảm ơn

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

nem88

Guest
13/12/09
5
0
0
36
VN
Có cái ngân hàng gọi cho tớ bảo là sáng mai đi phỏng vấn, phỏng vấn được thì mới vô vòng thi lý thuyết. quái nhở? sao lại chạy ngược đường thế?

M

meocoicmh

Guest
26/10/08
49
0
0
HA NOI
Bây giờ một số ngân hàng hay phỏng vấn sơ loại trước. Chắc nhiều hồ sơ quá nên họ mới làm vậy

D

daemon

Guest
4/10/09
6
0
0
Ha Noi
Ui vừa gọi điện SHB HN hỏi thì họ bảo là đã có kết quả rồi và cũng gọi điện tới những người đỗ rồi. Ở trong box mình có bác nào đỗ không vậy?

Ban oi, sang nay to goi dien cho bon SHB Ha Noi ho bao la van chua goi di lam ma. la nhi :015:

M

meocoicmh

Guest
26/10/08
49
0
0
HA NOI
Ban oi, sang nay to goi dien cho bon SHB Ha Noi ho bao la van chua goi di lam ma. la nhi :015:
Có thể là họ đã gọi những người đỗ rùi. Nhưng chưa gọi đi làm thôy. Chắc chẳng hy vọng gì nữa.

L

letuoanh

Trung cấp
26/9/09
58
0
0
36
Ha Noi
Tớ vào web mà vẫn chưa thấy gì bạn ơi. Chả hỉu đến lúc nào mới có kết quả đây. :022:

Tớ cũng thi Oceanbank đợt vừa rồi. Đứa bạn tớ thi đợt trước mình (hình như là đợt tháng 8), nó bảo người ta ở đấy thì dặn là 1 tuần sau các em xem kết quả trên Web nhưng mà hơn 20 ngày sau mới thấy có. Tớ chả biết là đến khi nào, nhưng chắc cũng phải hơi lâu lâu. Đành đợi vậy!

H

hanamichi301

Guest
29/9/09
48
0
0
37
Ha noi
box mình ko bạn nào vào CN hoàng quốc việt của agribank ah?chán thế:(

T

tamhoangle

Trung cấp
17/9/09
76
0
0
36
hà nội
NHNN có kết quả V2 rồi cả nhà nhé, tớ đỗ rồi, vui quá cơ

T

tamhoangle

Trung cấp
17/9/09
76
0
0
36
hà nội
Tình hình là tớ đính chính à nha, người đỗ không phải là chủ nick đâu, mà là một chị cùng công ty tớ. Chúc mừng chị iu nhé, em cũng sẽ cố gắng. :015::015::015:

yendel

yendel

Cao cấp
13/10/08
217
0
0
37
hanoi
nhà mình ơi, mình cũng đỗ NHNN rùi. hihi. may quá! cảm ơn các bạn nhiều lắm, đặc biệt bạn Saviola!

Sửa lần cuối:
A

alaala

Guest
30/9/09
34
0
0
Ha Noi
nhà mình ơi, mình cũng đỗ NHNN rùi. hihi. may quá! cảm ơn các bạn nhiều lắm, đặc biệt bạn Saviola!

ôi vậy ah, chúc mừng bạn Yendel nhé. Tớ phải cảm ơn bạn nhiều vì những thông tin mà ấy post lên rất hưu ích khi tớ thi acb (mặc dù giờ chưa biết có đố không...). Mong ấy sẽ thành công nhé.

yendel

yendel

Cao cấp
13/10/08
217
0
0
37
hanoi
ôi vậy ah, chúc mừng bạn Yendel nhé. Tớ phải cảm ơn bạn nhiều vì những thông tin mà ấy post lên rất hưu ích khi tớ thi acb (mặc dù giờ chưa biết có đố không...). Mong ấy sẽ thành công nhé.

thanks ấy nhiều! trong box mình đã đem lại cho mems nhiều thông tin hữu ích lắm!
Mình đã thi nhiều NH lắm rùi. ( khoảng 40 lần, ko nhớ lắm, nộp gần 80 bộ hồ sơ mà. ) thời buổi này, tự thi vào NH có dễ đâu.
Những bạn chưa đỗ đừng vội nản nhé! Thành công không hề dễ dàng mà!

S

saviola

Guest
9/10/09
44
0
0
hà nội

chuc mung yendel nhé! thế thì chúng ta là đồng nghiệp của nhau rùi nhỉ? hẹn gặp lại yendel ở 49 Lý Thái Tổ nhé!!!!!hjhj, vui quá nhỉ!!!:015:

A

alaala

Guest
30/9/09
34
0
0
Ha Noi
thanks ấy nhiều! trong box mình đã đem lại cho mems nhiều thông tin hữu ích lắm!
Mình đã thi nhiều NH lắm rùi. ( khoảng 40 lần, ko nhớ lắm, nộp gần 80 bộ hồ sơ mà. ) thời buổi này, tự thi vào NH có dễ đâu.
Những bạn chưa đỗ đừng vội nản nhé! Thành công không hề dễ dàng mà!

@yendel, một lấn nữa chúc mừng ấy. Không ngờ ấy đã chinh chiến nhiều như vậy, đúng là thành công không dễ dàng. CONGRATULATION :banana::banana::banana::banana::banana::banana:

(chắc giờ đang đi ăn nhậu...:D)

Sửa lần cuối:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA