Tổng hợp các nội dung liên quan đến việc thi tuyển vào ngân hàng!

• Thread starter mechipchip
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
M

meogarfield88

Guest
9/5/09
24
0
0
36
Ha Noi
e cũng thi vào acb hôm 22/1 vị trí giao dịch viên,mà sao hôm nay mới được gọi pv vậy nè.bác nào pv rùi chia sẻ ít kinh nghiệm đi.thanks

To di pvan tu hom 27 tet:wall:. Chi co 1 chi ma hom di coi thi day hoi 2-3 cau thui. Chu yeu la ban tu tin gioi thieu ve ban than tot la ok ma.

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

trangthuyle10

Guest
14/9/09
51
0
0
ha noi
Hôm bạn Trangthuyle10 tham gia pv thấy có nhìu ung viên ko? Mình pv ngày 25/02 thấy có nhìu bạn lắm, từ 2h-3h mà có khoảng hơn chục ng vào ra ý.
uh cám ơn bạn nhiều!Hôm mình đi PV cũng thấy nhiều ng đến lắm, ko biết họ tuyển có nhiều ko mà thấy chị Thuỳ Dương phòng nhân sự gọi điện mời ứng viên suốt cả buổi.Bạn pv tốt ko?

Q

qhuong228

Guest
12/5/08
13
0
0
Hanoi
Ui, hôm nay đi phỏng vấn về, tưởng theo kinh nghiệm các bạn chỉ bị hỏi 2,3 câu thôi, mình bị hỏi đến gần chục câu mà là cả 2 chị hỏi chứ ko chỉ một chị, gần 10p mới ra. Lo quá, nói nhiều nói dai có khi lại thành nói dại

T

thuhuong8686

Guest
19/2/10
10
0
0
hà nội
@ Hacao305: Ơ, bạn Hacao đc mời pv hôm nào vậy, tớ tưởng ngày 25/02 là ngày pv cuối cùng cho vị trí giao dịch viên rồi mà, những ng thi ngày 22/1 đều đc gọi pv trong ngày 22/02 và 23/02 rồi mà, trừ khi họ gọi cho bạn mấy lần mà ko đc họ mới hẹn bạn sang ngày khác để pv bổ sung thui mà, họ ko để cơ hội của các ứng viên bị bỏ qua.
@Magafield88: tớ ko bị hỏi câu ấy, nhg tớ bị hỏi câu, em có thích công việc làm bàn giấy ko? tớ bảo là em ko quan niệm thích hay ko thích, em chỉ quan niệm là đã là công việc của mình thì mình phải làm mà thôi, chị ấy nghe xong lắc đầu cười và hỏi thêm câu em có muốn hỏi chị những gì ko? tớ bảo ko thế là xong, tớ ra về nhẹ cả đầu vì chẳng có gì phải hi vọng cả, hé hé, trở về với công việc hiện tại cũng tốt mà!
@trangthuyle10: tớ pv ko tốt lắm đâu, tớ nghĩ là thế! Có lẽ họ phải phỏng vấn đến 500 ứng viên mất bạn ạ, danh sách ngày 24/02 nhìu dã man ý

T

thuhuong8686

Guest
19/2/10
10
0
0
hà nội
Ui, hôm nay đi phỏng vấn về, tưởng theo kinh nghiệm các bạn chỉ bị hỏi 2,3 câu thôi, mình bị hỏi đến gần chục câu mà là cả 2 chị hỏi chứ ko chỉ một chị, gần 10p mới ra. Lo quá, nói nhiều nói dai có khi lại thành nói dại

Vậy là bạn có vẻ khả quan hơn bọn tớ đấy? Bạn thi ngày 22/1 hay 23/1, hôm nay pv có đông ko bạn?

T

thuhuong8686

Guest
19/2/10
10
0
0
hà nội
Có bạn nào đc mời vào vị trí giao dịch viên ACB vào ngày 27/02 thì giơ tay nốt xem nào? Sao bọn này pv nhìu thế chứ, thấy cái danh sách ngày 25/2 ngắn nhất, chị Thùy Dương lại ngồi chơi Picachu nên bọn tớ ngồi chờ mà cứ kháo nhau là 25/02 là chốt sổ rồi:dance2:

H

hacao305

Guest
9/6/09
12
0
0
36
ha noi
tớ thi 22/01 mà, hẹn tớ chiều ngày 1/3 đi pv.mình đâu có thay sim đâu,nếu gọi thì chẳng có lý j mà ko biết.hic.nghe mà nản quá.
chúc mừng qhuong228 nhé, chắc là đậu rùi đó.

H

hacao305

Guest
9/6/09
12
0
0
36
ha noi
các bác ơi,lúc pv người ta hỏi những j vậy, có tí nghiệp vụ nào ko, ko biết bọn e nằm ở cuối cùng danh sách rồi có còn tí hy vọng nào ko nữa

Q

qhuong228

Guest
12/5/08
13
0
0
Hanoi
Oh, đang lo trượt mà lại chúc mừng gì mình, nói thật đấy, nói nhiều quá sẽ bộc lộ những điểm yếu ra.Hôm nay mình đến hơi muộn ko biết có đông không. Nhưng mình thấy đứa bạn mình phỏng vấn GDV 22, thì hôm 23 được gọi đi bổ sung hồ sơ rồi.

H

hacao305

Guest
9/6/09
12
0
0
36
ha noi
Oh, đang lo trượt mà lại chúc mừng gì mình, nói thật đấy, nói nhiều quá sẽ bộc lộ những điểm yếu ra.Hôm nay mình đến hơi muộn ko biết có đông không. Nhưng mình thấy đứa bạn mình phỏng vấn GDV 22, thì hôm 23 được gọi đi bổ sung hồ sơ rồi.

Người ta có quan tâm và để ý thì mới hỏi nhiều chứ ạ.:015:
mà sao lần nay acb làm rầm rộ thế nhỉ,làm mọi người loạn cả lên,e ko biết đường nào mà lần cả,chắc out rùi:wall:.mà người ta hỏi bác những j vậy mà lâu thế

T

thuhuong8686

Guest
19/2/10
10
0
0
hà nội
[Oh, đang lo trượt mà lại chúc mừng gì mình, nói thật đấy, nói nhiều quá sẽ bộc lộ những điểm yếu ra.Hôm nay mình đến hơi muộn ko biết có đông không. Nhưng mình thấy đứa bạn mình phỏng vấn GDV 22, thì hôm 23 được gọi đi bổ sung hồ sơ rồi]

Oài, vậy là họ cuốn chiếu luôn rồi, pv ngày nào mà thấy ok thì gọi luôn ý mà!

Sửa lần cuối:
T

thuhuong8686

Guest
19/2/10
10
0
0
hà nội
Các bạn ui, họ nói là 1 tháng mới có kqua nhg thực tế họ pv theo kiểu cuốn chiếu đấy bạn ạ, ngày hôm nào pv thấy ai ok thì hôm sau sẽ gọi luôn, 1 ngày họ pv cả 1 danh sách dài nhg cũng chỉ lấy 1-2 ng thôi ý, có khi có danh sách chẳng lấy đc ai cả. Thảo nào mà đến ngày 1/3 vẫn có bạn đc gọi đi pv tiếp! Vậy nên chúng mình chẳng phải chờ đợi làm gì cho nó mệt cả, trở lại với công việc hiện tại và chờ cơ hội khác vậy. Haiz, con đường đến với ngân hàng có vẻ gian nan phes đấy!

M

mailinh27

Guest
12/1/10
42
0
0
HN
Cả nhà có ai thi HDbank ko?
Ai thi rồi share kinh nghiệm tớ với nhé
Tớ thi tín dụng

N

namk6a3

Guest
27/2/10
8
0
1
35
hà nội
Còn 3 ngày nữa là mình thi vào bộ phận thanh toán quốc tế của NH VP Bank, các bạn có cách gì ko giúp mình với. Mình mơ ước vào NH lâu lắm rồi, lần này chẳng biết thi ra sao. Ai có kinh nghiệm giúp mình lĩnh vực kế toán và tiếng anh với. Mình lo quá !
Có ai giúp mình ko ? hic hic. Anh letrans ơi !
xin mọi người giúp đỡ mình cũng đang có xu hướng thi ngân hàng không nhưng chưa biết ôn và học những gì!
xin gửi mail cho mình nhé!
hainam110@gmail.com

N

ngoctoan1810

Guest
2/10/09
73
0
0
Hà Nội
t cũng thi tín dụng ở HD bạnk vào chiều thứ 2 tại HVNH,ai có kinh nghiệm share nha,ko biết đề thế nào nhở!ec..ec sáng thứ 2 p.vấn seabank chiều này HD cứ như chạy sô

M

mailinh27

Guest
12/1/10
42
0
0
HN
t cũng thi tín dụng ở HD bạnk vào chiều thứ 2 tại HVNH,ai có kinh nghiệm share nha,ko biết đề thế nào nhở!ec..ec sáng thứ 2 p.vấn seabank chiều này HD cứ như chạy sô

Bạn pv seabank đợt nào thế?

M

mailinh27

Guest
12/1/10
42
0
0
HN
Có phải đợt tuyển dụng tháng 1/2010 ko bạn?
HD cũng thi 3 môn IQ, TA và nghiệp vụ thôi

K

kusut

Guest
16/9/09
82
0
0
Ha Noi

chị ơi chị gửi cho em bản ôn cvqhkh và gdv được 0 ah?

N

nguyenthuydungnh

Cao cấp
7/9/09
281
0
0
Hà Nội
bac nao co tai lieu va kinh nghiem thi HDbank share cho anh em voi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều