Tổng hợp các nội dung liên quan đến việc thi tuyển vào ngân hàng!

• Thread starter mechipchip
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
B

bestinme

Guest
9/1/10
20
0
0
ha noi
mà cả nhà ơi, ngoctoan thi Tín dụng là Hội trg H, còn GDV thi Hội trường A5 đấy, t vừa hỏi đc bên webkinhte, share cho bạn nèo chưa bit! :) chuk cả nhà thi tốt ná! :D
Bạn xem bên web kinh tế link nào vậy share đi?

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

thanhhang87

Guest
5/8/09
122
0
0
36
ha noi
Mình có hỏi nhưng họ không nói bạn ạ, linkmiu share kinh nghiệm cho mọi người đi

lần trc tớ hỏi bạn Linkmiu thì bạn ý bảo có lúc thi IQ và AV thui, có khi thi cả AV, IQ và nghiệp vụ, nghiệp vụ là tự luận

N

ngoctoan1810

Guest
2/10/09
73
0
0
Hà Nội
ec..ec về địa điểm ko phải lo đâu các chiến hữu cứ đến HVNH lúc 13h30 là được,...hic.,.hic em quê Hài dương ,ngân hàng tuyển nhiều về HD có ai về ko ?chán HN rùi!

N

ngoctoan1810

Guest
2/10/09
73
0
0
Hà Nội
mà đợi trước bạn t thi GDV hôm trước thi,hôm sau p.vấn luôn thi có IQ và tiếng Anh thôi,ko biết đợi này thế nào!

M

manly212

Cao cấp
16/9/09
289
0
0
Hà Nội
hi box,có ai biết cái anh HDbank thì nghiệp vụ thi trắc nghiệm hay tự luận nhỉ!

J

jinny87

Guest
10/5/09
28
0
0
hn
hi box,có ai biết cái anh HDbank thì nghiệp vụ thi trắc nghiệm hay tự luận nhỉ!

Hồi mình thi HDbank tháng 6 năm ngoái thì thi IQ,EQ,Anh văn và nghiệp vụ. Nghiệp vụ trắc nghiệm + 1 hay 2 câu hỏi như: liệt kê các sản phẩm tiền gửi của HDbank...Trắc nghiệm thì chủ yếu là tính lãi suất gửi tiết kiệm VND, ngoại tệ, vàng hoặc lãi suất cho vay

N

nguyenthuydungnh

Cao cấp
7/9/09
281
0
0
Hà Nội
Ở đây có bạn nào thi phân tích tín dụng ở ACB được gọi phỏng vấn chưa? Mình ko nhớ là thi ngày cụ thể nào nữa hic chỉ nhớ hôm đấy trời mưa...

bạn thi phân tích tín dụng ởợc ACB goi PV rùi à?

H

hongmar

Guest
19/1/10
56
0
0
37
Hải Dương
Hôm tớ được gọi đi thi ở Hd tớ hỏi thì anh đó bảo thi IQ, Tiếng anh và nghiệp vụ! Không rõ nghiệp vụ là tự luận hay trắc nghiệm

H

hongmar

Guest
19/1/10
56
0
0
37
Hải Dương
@ngoctoan: cậu cũng nộp seabank hải dương à? Tớ nộp trước tết mà chưa thấy họ í ới gì cả? Cậu đi phỏng vấn vào thứ 2 này ở Hà Nội hay Hải Dương í

H

hailinh87

Trung cấp
20/8/09
97
0
6
36
Hà Nội
http://webkinhte.com/forum/forumdisplay.php?f=215
đây là link của webkinhte, có nhìu cái hay và bổ ích về thi ngân hàng lém, share để cả nhà tham khảo na! :) mà hình như Seabank đợt tuyển Quý I vừa rồi gọi đi thi ùi à, có bạn nào đc gọi đi thi hay sơ tuyển k, hô lên 1 tiếng cho a e bit vs, chăk t lại out từ vòng gửi xe ùi, hợ hợ! T.T

H

hailinh87

Trung cấp
20/8/09
97
0
6
36
Hà Nội
hi, Linh à, tớ nè, thứ 2 này lại gặp nhau rùi, tớ cũng thi GDV, hội trường A5 tầng 2

hi, lại gặp Hằng ùi à, duyên bọn mìn to phết í nhở! ^^ mà Hằng nộp Seabank đợt trc Tết đã thấy gọi chưa, t thấy có bạn bảo gọi ùi đấy, hình như t lại out ùi, hix hix! =.=

T

teenlibra2909

Guest
22/9/09
41
0
0
36
Ha Noi
bạn thi phân tích tín dụng ởợc ACB goi PV rùi à?

Ko, tớ ko nhớ ngày nên hỏi thôi, người ta bảo 1 tháng rưỡi sau ngày thi là gọi nên mình tính xem đã được 1 tháng rưỡi chưa, có ai biết số điện thoại của ACB ko để mai mình hỏi thử?

H

hongmar

Guest
19/1/10
56
0
0
37
Hải Dương
tớ cũng hỏi đứa bạn mai phỏng vấn seabank, nó bảo nó thi rồi, từ lâu chứ k phải đợt tuyển này! Đợt này còn gia hạn thêm ngày nộp hồ sơ mà

C

cuncute

Guest
27/2/10
3
0
0
Hà Nội
Ko, tớ ko nhớ ngày nên hỏi thôi, người ta bảo 1 tháng rưỡi sau ngày thi là gọi nên mình tính xem đã được 1 tháng rưỡi chưa, có ai biết số điện thoại của ACB ko để mai mình hỏi thử?

ACB vẫn đang pv giao dịch viên mà bạn, chắc pv GDV xong họ sẽ gọi đến phân tích tín dụng bạn ạ!

L

linkmiu

Trung cấp
24/9/09
86
0
0
ha noi
Hồi mình thi HDbank tháng 6 năm ngoái thì thi IQ,EQ,Anh văn và nghiệp vụ. Nghiệp vụ trắc nghiệm + 1 hay 2 câu hỏi như: liệt kê các sản phẩm tiền gửi của HDbank...Trắc nghiệm thì chủ yếu là tính lãi suất gửi tiết kiệm VND, ngoại tệ, vàng hoặc lãi suất cho vay
đúng vậy, chắc chắn có bài tập tính lãi suất tiền gửi đấy các bạn ah, ngoài ra còn có thể có bài tập tính NPV, IRR với ứng viên thi vị trí CVQHKH

T

thanhhang87

Guest
5/8/09
122
0
0
36
ha noi
hi, lại gặp Hằng ùi à, duyên bọn mìn to phết í nhở! ^^ mà Hằng nộp Seabank đợt trc Tết đã thấy gọi chưa, t thấy có bạn bảo gọi ùi đấy, hình như t lại out ùi, hix hix! =.=

tớ cũng ko thấy tin tức j ở seabank cả, chả nhẽ mình bị loại khỏi vòng hồ sơ thật :D, hic, có bạn nào đc gọi đi thi rùi hả cậu? ko biết nó thi hôm nào mà nhanh thế nhỉ

B

baongocxinh

Guest
24/2/10
33
0
0
ha noi
Vậy là bạn có vẻ khả quan hơn bọn tớ đấy? Bạn thi ngày 22/1 hay 23/1, hôm nay pv có đông ko bạn?
hic , hôm tớ phỏng vấn có chị điệu đà thôi ngoài ra ko có chị điệu nào nữa , tưởng tạch lòng bùn man mác thế mà thứ 7 vừa roài lại được chị thùy dương gọi điện yêu cầu gởi lý lịch ứng viên và mới thứ 2 tuần sau đi phỏng vấn tiếp ( cứ băn khoăn quá là tại sao mình trả lời chán chết mà được gọi , hay mình xinh quá :d) chết cuời

C

cuncute

Guest
27/2/10
3
0
0
Hà Nội
hic , hôm tớ phỏng vấn có chị điệu đà thôi ngoài ra ko có chị điệu nào nữa , tưởng tạch lòng bùn man mác thế mà thứ 7 vừa roài lại được chị thùy dương gọi điện yêu cầu gởi lý lịch ứng viên và mới thứ 2 tuần sau đi phỏng vấn tiếp ( cứ băn khoăn quá là tại sao mình trả lời chán chết mà được gọi , hay mình xinh quá :d) chết cuời

Bạn đi pv lại rùi về chia sẻ cho bọn tớ với nhé, vậy nghĩa là bạn đã trúng tuyển rồi đấy, chúc mừng bạn!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA