Tổng hợp các nội dung liên quan đến việc thi tuyển vào ngân hàng!

• Thread starter mechipchip
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
N

nguyenthuydungnh

Cao cấp
7/9/09
281
0
0
Hà Nội
Hi cả nhà, cũng lâu lém rùi mình mới ghé qua nhà đươc, công việc bận wá, mình chắc cũng sắp thất nghiệp rùi, có ai mún nhập hội "đi tìm chân trời mới" với mềnh ko nhể!:angel2:

môi trường Agri ok mà, seo bác này lại mún tìm chân trời mới nhĩ?

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

nguyenthuydungnh

Cao cấp
7/9/09
281
0
0
Hà Nội
các bác ơi, em muốn mon men thi TTQT mà k biết có kham nổi k?:026:

Q

quanvan 285

Guest
26/5/10
1
0
0
39
TP.Hải Dương
Mình có 1 hóa đơn thu hộ phí với số tiền chưa thuế GTGT là:12.483.090đ.Thuế GTGT là: 480.244đ. Nhưng thuế suất lại không ghi bao nhiêu %.Khi khai thuế GTGT thì mình sẽ khai là: Tiền chưa thuế:12.483.090đ, thuế suất 3%, thuế GTGT:480.244đ.Mình khai như vậy có đúng ko? Bạn nào biết giúp mình với.Hu...

L

linhkawaihp

Trung cấp
31/5/10
114
0
0
hai phong
hik, ngay mai minh di fong van vao vi tri ke toan giao dich vien cua vpbank. Ma o Hai Phong minh nop ho so va duoc goi di fong van, ko biet la sau khi fong van roi co fai thi viet nua ko. cac ban giup minh voi, mong lung qua

H

Hoang Nguyen Ngoc

Trung cấp
27/8/09
185
0
0
Ha Noi
hehe. để tuần này tớ lên nghía xem mặt mũi bạn ấy thế nào nhé. Tớ chưa biết tên hết tất cả mọi người. Mà k biét bạn ấy làm vị trí gì của phòng KHDN vậy?

t cung~ ko ro~ dau, chi? biet lam phong KHDN

T

tranghq

Guest
16/9/08
4
0
0
Hà Nội
Các bác ơi, em chuẩn bị đi phỏng vấn vị trí PFC ở ACB mà ko biết họ sẽ hỏi về các vấn đề j. bác nào có kinh nghiệm đi PV rồi tư vấn giúp em với. pls :046:

T

tuanhvtc

Trung cấp
13/5/08
132
0
0
36
HN
Lâu ko vào wkt. Box này vẫn hot nhất. Ông tuananhvtc dạo này làm ăn thế nào. Ông Hoàng Nguyên Ngọc thì chán sacom đến mũi rồi. Nói chung là làm NH ở đâu cũng same same nhau cả. Thu nhập cũng tương đương, quan trọng nhất là môi trường làm việc ấy.
haiz
bận tối mắt tối mũi mà nhiều quá.bác dạo này thế nào?bị áp doanh số chưa nhẩy?
nhanh thật đó vậy là gần 1năm rưỡi rùi đó. có lẽ em sẽ chuẩn bị chọn xem nơi nào nhảy đây. làm cái gì quá lâu cũng chán bác ạ.
ngày xưa thích quan hệ khách hàng nhưng giwof có vẻ ko khoái lắm.giwof em đang thích phòng nguồn vốn nên đang tìm hiểu bác ạ.
bác hoang nguyen ngoc vao sacom mà ko khoái à.?e thì căm con mụ tuyển lắm nó ko cho mình qua vòng hồ sơ vì chiều cao mới cay chứ..mà mình thì đủ chuẩn toàn bị đánh tụt xuống.

D

duong3duy

Guest
22/9/08
10
0
0
36
QN
haiz
nhanh thật đó vậy là gần 1năm rưỡi rùi đó. có lẽ em sẽ chuẩn bị chọn xem nơi nào nhảy đây. làm cái gì quá lâu cũng chán bác ạ.
ngày xưa thích quan hệ khách hàng nhưng giwof có vẻ ko khoái lắm.giwof em đang thích phòng nguồn vốn nên đang tìm hiểu bác ạ.
bác hoang nguyen ngoc vao sacom mà ko khoái à.?e thì căm con mụ tuyển lắm nó ko cho mình qua vòng hồ sơ vì chiều cao mới cay chứ..mà mình thì đủ chuẩn toàn bị đánh tụt xuống.

thế hóa ra bọn sacom này coi trong ngoại hình hơn nội hình ah bác?:wall: ặc

V

vankhoa1209

Trung cấp
11/9/09
121
0
16
37
hà nội
haiz

Bác chán làm NH rồi à? mà quay ra quảng cáo "sữa bột chấm vê en nờ" thế,:004::004:. Chỗ nào cũng có cái áp lực riêng mà bác. Đợt trc em nhắn tin cho bác, chả thấy nói năng j, chán chả buồn chết.

D

donqxote

Guest
3/12/09
9
0
0
Hà nội
cả nhà ơi, có ai hum nay đi thi bên Sacombank không?
Hum wa họ gọi tớ hn đi thi mà tớ quên mất là 1h hay 1h30 rùi :((

M

Member123

Trung cấp
12/1/09
73
0
6
Hà Nội
Hic. Cho mình hỏi có bạn nào nộp hồ sơ vào vib tuyển dụng tháng 5 được gọi đi thi chưa vậy :060:

L

letuoanh

Trung cấp
26/9/09
58
0
0
36
Ha Noi
uhm, hỏi giùm mình nha:1luvu: thx ấy nhìu :015:
hôm pv mình hỏi thì bảo tuần này có kq mà đến nay vẫn chưa thấy cái chi :angel: chắc lại fail :dance2:

Vẫn thế bạn ạ.Lần trước tớ thi thì từ 7 - 10 ngày, mà cũng đúng hẹn. Nếu ai không trúng tuyển, họ sẽ gửi thư cảm ơn, nói chung trúng hay trượt mình đều được biết chứ không im thin thít và lặn mất tăm như một vài NH khác.
Bạn chú ý, đôi khi thư nhảy vào phần Spam mà mình không để ý. Năm ngoái tớ bị như vậy, đầu tiên tưởng trượt, thất vọng tràn trề, sau check lại phần Spam, mừng vui khôn tả, vì lúc ấy thất nghiệp cũng lâu rồi mà. Giờ thì...híc

M

manly7984

Guest
24/7/09
41
0
0
40
Hanoi
Có ai được gọi pv Gpbank vị trí GDV lần 2 k nhi? Mình pv lần thứ nhất tưf hôm 19/3 giờ mới gọi pv tiếp. Chẳng hiểu pv ntn nhỉ? Có ai biết lương và thưởng GP thé nao k?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA