Tổng hợp các nội dung liên quan đến việc thi tuyển vào ngân hàng!

• Thread starter mechipchip
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
M

manly212

Cao cấp
16/9/09
289
0
0
Hà Nội
hi..hi đề nghị các mem đừng tiết lộ danh tính ra nhé...tai mắt vạch rừng mà...có gì tin nhắn cá nhân thôi...Giang hồ hiểm ác mà

Khóa học Quản trị dòng tiền
Y

yenmeo

Guest
23/10/07
451
0
0
hanoi
lương thưởng ko đc tốt, thưởng ko đc cao, t làm TD, bạn thi tuyển vtrí j??

Thế bác đã xin nghỉ bên sacom rồi hả bác:058::058::058:, em nge nói lương bên ý cũng khá cao mà nhỉ? Thế bác TDTNH cũng nghỉ luôn rồi hả bác :wall::wall::wall:

H

hana5987

Guest
8/4/10
27
0
0
36
Hà Nội
hjx, hok bạn nào reply mình ah :(. ở đây ko ai vừa rùi thi vpb mà có kq rùi ah :|
bít là có khi ng` ta chỉ báo ng` pass còn fail thì ko có j` đâu mà cứ ngóng, haiz

X

xirocam

Guest
25/9/09
76
0
0
vinh
tớ cũng nghe 1 chị nói lương sacom thấp nên chị ấy chuyển sang SHB. Tớ cũng mới biết lương của SHB. CŨng khá cao so với mạt chung của ngân hàng, môi trường cũng tốt. Các bạn nghiên cứu xem sao

H

Hoang Nguyen Ngoc

Trung cấp
27/8/09
185
0
0
Ha Noi
Thế bác đã xin nghỉ bên sacom rồi hả bác:058::058::058:, em nge nói lương bên ý cũng khá cao mà nhỉ? Thế bác TDTNH cũng nghỉ luôn rồi hả bác :wall::wall::wall:

ahh, bạn yenmeo, lâu lắm mới gặp, vẫn làm bên MB chứ???bạn quen với yaiba (bác Quỳnh) đúng ko nhỉ?? uhm sacom thực ra thì tuỳ từng CN. lương cũng chỉ là 1 khía cạnh thôi, có CN lương cao, CN lương thấp hơn, có thể 1 người vào sacom và thấy hợp, có thể người khác thì ko, còn nhiều vấn đề phải nhắc đến mà. TĐTNH cũng đang có dự định như t thôi:015:

H

Hoang Nguyen Ngoc

Trung cấp
27/8/09
185
0
0
Ha Noi
tớ cũng nghe 1 chị nói lương sacom thấp nên chị ấy chuyển sang SHB. Tớ cũng mới biết lương của SHB. CŨng khá cao so với mạt chung của ngân hàng, môi trường cũng tốt. Các bạn nghiên cứu xem sao

chuẩn đoá, lương shb đc đó, thằng bạn t cũng làm dưới pgd mà lương cũng hơn 6tr đấy ;):1luvu:

X

xirocam

Guest
25/9/09
76
0
0
vinh
chuẩn đoá, lương shb đc đó, thằng bạn t cũng làm dưới pgd mà lương cũng hơn 6tr đấy ;):1luvu:

bên SHB lương chi nhánh,pgd hay hội sở cũng ngang nhau thoai. SHB mới lên lương.hehe.LÚc chiều thấy chị ấy bảo Hỗ trợ tín dụng tiền lương cộng mấy khoản lặt vặt khoảng 6,5tr.Tín dụng thì cao hơn 1 bậc.tớ thấy so với mặt bằng chung là cao. Không biết thưởng thì thế nào

K

khatviec

Sơ cấp
17/10/09
17
0
0
Quang Ninh
Hi cả nhà, cũng lâu lém rùi mình mới ghé qua nhà đươc, công việc bận wá, mình chắc cũng sắp thất nghiệp rùi, có ai mún nhập hội "đi tìm chân trời mới" với mềnh ko nhể!:angel2:

H

hailinh87

Trung cấp
20/8/09
97
0
6
36
Hà Nội
sacom t thấy nhìu bạn đỗ ùi bỏ lém, theo những j` t bit là như thía, t có bit 1 con bạn là bạn của bạn t, học khoa NH trg t-TC, làm gdv bên Sacom từ tháng 10 năm ngoái, nó cũng mới bỏ ùi, nó kêu áp lực mà lương thấp, môi trg cũng chán, làm chính thưk ùi tất tất đc tầm 4tr, thg cũng chán đời. nhưg lại có 1 ông ng` iu con bạn học ĐH vs t thì lại làm Sacom đến hơn 3 năm ùi, làm TD, TD Sacom ăn lương theo dư nợ hay seo í, lương ông í t thấy lên ầm ầm, nhưg chẳng thấy ngày nèo trong tuần về trc 9h tối cả, rất nhìu tuần đi làm cả ngày cn lun. nói chung cũng tùy chi nhánh thui, nhưg tựu chung lại thì t thấy nhìu ng` làm Sacom cũng k khoái lém, hi! :D

Y

yenmeo

Guest
23/10/07
451
0
0
hanoi
ahh, bạn yenmeo, lâu lắm mới gặp, vẫn làm bên MB chứ???bạn quen với yaiba (bác Quỳnh) đúng ko nhỉ?? uhm sacom thực ra thì tuỳ từng CN. lương cũng chỉ là 1 khía cạnh thôi, có CN lương cao, CN lương thấp hơn, có thể 1 người vào sacom và thấy hợp, có thể người khác thì ko, còn nhiều vấn đề phải nhắc đến mà. TĐTNH cũng đang có dự định như t thôi:015:

Tớ vẫn làm MB, bác yaiba tớ cũng quen trên webketoan như bác thui. Đợt này MB đang tuyển ở Hội sở, hay bác đăng ký vào phát, mấy phòng đó thiếu men nên trọng men lắm đó

P

pth42i2

Guest
9/2/10
16
0
0
35
Hà Nội
theo mọi người thì sinh viên mới ra trường thì đăng kí tuyển dụng vị trí nào là đẹp? giao dịch viên? thẩm định? quan hệ khách hàng???mình còn mơ hồ về sự nghiệp của mình quá

Y

yenmeo

Guest
23/10/07
451
0
0
hanoi
theo mọi người thì sinh viên mới ra trường thì đăng kí tuyển dụng vị trí nào là đẹp? giao dịch viên? thẩm định? quan hệ khách hàng???mình còn mơ hồ về sự nghiệp của mình quá

Còn tùy trình độ học vấn, kiến thức Anh văn,... của bạn khi tốt nghiệp là như thế nào mới biết được bạn à:angel:

N

ngbuithien

Sơ cấp
9/8/09
3
0
0
35
Vinh
Tớ vẫn làm MB, bác yaiba tớ cũng quen trên webketoan như bác thui. Đợt này MB đang tuyển ở Hội sở, hay bác đăng ký vào phát, mấy phòng đó thiếu men nên trọng men lắm đó

bình thường thì MB tuyển tín dụng vào tháng mấy hả chị, đợt tháng 3 vừa rồi em không biết để nộp, tiếc quá, hic.

Y

yenmeo

Guest
23/10/07
451
0
0
hanoi
bình thường thì MB tuyển tín dụng vào tháng mấy hả chị, đợt tháng 3 vừa rồi em không biết để nộp, tiếc quá, hic.

Mỗi năm mỗi khác bạn à, nên bạn theo dõi trên vnba là có tất cả thông tin tuyển của các NH mà :angel::angel::angel:

H

Hoang Nguyen Ngoc

Trung cấp
27/8/09
185
0
0
Ha Noi
sacom t thấy nhìu bạn đỗ ùi bỏ lém, theo những j` t bit là như thía, t có bit 1 con bạn là bạn của bạn t, học khoa NH trg t-TC, làm gdv bên Sacom từ tháng 10 năm ngoái, nó cũng mới bỏ ùi, nó kêu áp lực mà lương thấp, môi trg cũng chán, làm chính thưk ùi tất tất đc tầm 4tr, thg cũng chán đời. nhưg lại có 1 ông ng` iu con bạn học ĐH vs t thì lại làm Sacom đến hơn 3 năm ùi, làm TD, TD Sacom ăn lương theo dư nợ hay seo í, lương ông í t thấy lên ầm ầm, nhưg chẳng thấy ngày nèo trong tuần về trc 9h tối cả, rất nhìu tuần đi làm cả ngày cn lun. nói chung cũng tùy chi nhánh thui, nhưg tựu chung lại thì t thấy nhìu ng` làm Sacom cũng k khoái lém, hi! :D

cũng tuỳ CN thôi bạn àh, và cũng tuỳ vào từng người nữa, chứ ko phải cứ 10 người vào sacom thì cả 10 người đều chán sacom, có người làm 3 năm lương lên, còn có người 3 năm mà lương vẫn thế :015: đó là điều hết sức bt, nói chung là mình làm nơi nào cảm thấy thoải mái là ok, lương chỉ là 1 khía cạnh thôi

H

Hoang Nguyen Ngoc

Trung cấp
27/8/09
185
0
0
Ha Noi

hihi, t đang định nộp đấy, bạn xem nên nộp vị trí j?? chuyên viên phát triển sp DN or chuyên viên quản lý khối SME???? khéo hum đó nhờ bạn nộp hộ nhỉ, vì năm ngoái tớ nộp MB mà chả hỉu sao bị loại hsơ từ vòng gửi xe :wall: :wall: :wall:

H

Hoang Nguyen Ngoc

Trung cấp
27/8/09
185
0
0
Ha Noi
bên SHB lương chi nhánh,pgd hay hội sở cũng ngang nhau thoai. SHB mới lên lương.hehe.LÚc chiều thấy chị ấy bảo Hỗ trợ tín dụng tiền lương cộng mấy khoản lặt vặt khoảng 6,5tr.Tín dụng thì cao hơn 1 bậc.tớ thấy so với mặt bằng chung là cao. Không biết thưởng thì thế nào

thằng bạn t làm HO SHB lương 7 8 tr thì phải, chưa cộng lặt vặt @-)

X

xirocam

Guest
25/9/09
76
0
0
vinh
thằng bạn t làm HO SHB lương 7 8 tr thì phải, chưa cộng lặt vặt @-)
nếu làm tín dụng thì chắc là đc. hoặc nếu làm trên 1 năm rồi thì cũng đc từng í hoặc hơn.hehe. tớ mới lóp ngóp vào nên chưa biết cặn kẽ lắm

H

Hoang Nguyen Ngoc

Trung cấp
27/8/09
185
0
0
Ha Noi
nếu làm tín dụng thì chắc là đc. hoặc nếu làm trên 1 năm rồi thì cũng đc từng í hoặc hơn.hehe. tớ mới lóp ngóp vào nên chưa biết cặn kẽ lắm

mới vào shb àh, CN nào, thix nhỉ :1luvu:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA