Tổng hợp các nội dung liên quan đến việc thi tuyển vào ngân hàng!

• Thread starter mechipchip
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
H

hellfan

Guest
24/8/09
12
0
0
Hà Nội
hum trước bên Sacombank gọi báo chiều nay đi test ở 248B Phố Huế, cơ mà em ko nghe rõ là vào ca nào, 13h hay 14h nữa. Em apply vào vị trí Thẩm định, có bác nào cũng thi vi trị đó thì cho em bít thời gian vào ca nào ko :

Khóa học Quản trị dòng tiền
Q

qchip

Guest
13/9/09
66
0
0
Hà Nội
he he, hom nay to cung duoc goi di test ơ 248 Pho Hue. ca thi la 14h ban ah

H

hellfan

Guest
24/8/09
12
0
0
Hà Nội
bác cũng apply vào vị trí Thẩm định ạ, chiều thứ 6 vừa rồi đag đi trên đường có việc nên em ko nghe rõ lắm, nghe mag máng là 2h. Sáng nay gọi lại bên Sacombank để hỏi, ngta bảo có nhiều ca, và bảo là hum trước em nghe như nào thì cứ đến như thế chứ ngta ko xem lại jờ jấc cho :(

N

nhung02

Guest
23/6/09
21
0
0
Hà Nội
Có bác nào được VCB hà nội gọi chưa nhỉ,ới một tiếng cho em bit là mình lại tạch roài.:025:

B

bonnob

Trung cấp
18/8/09
72
0
0
Hanoi
có ai b' thông tin j về vcb hoàn kiếm gọi đi thi chưa, hix, lâu thế

Y

yohanna

Trung cấp
25/6/09
88
0
0
Hà Nội
tớ đọc trang trước thấy mọi người nói là vietin tuyển mà, tớ vừa vào được web nhưng cũng k thấy gì cả....
bạn ơi, trang trước là các bạn ý nói về Vietbank, ko phải Vietin đâu bạn ạ.
Hit hit

T

thunguyenn

Guest
22/8/09
3
0
0
36
ha noi
bạn ơi, trang trước là các bạn ý nói về Vietbank, ko phải Vietin đâu bạn ạ.
Hit hit

chết, tớ nhầm, hic, srr cả nhà nha ... vietin có khi tuyển đủ rùi họ k tuyển nữa đâu nhỉ ???

A

anhdao291287

Guest
23/6/09
31
0
0
36
Hà Nội
có bạn nào được tinnghiabank gọi đi thi tín dụng chưa?? hic hic, nộp hồ sơ lâu quá rồi mà chả có tin tức j. thấy mấy bạn đc gọi đi thi kế toán. chả lẽ mình lại trượt vòng hồ sơ rồi à :wall:
Thía thì đúng là bạn fall rùi, vì theo như mình biết sáng ne đã thi tuyển vị trí tín dụng rùi...

D

daiuy

Guest
13/9/09
56
0
0
38
hanoi
có ai thi msb ko? t nop may lan ma chang thay goi di thi gi ca????
len web cua no thi toan thay thong tin tuyen dung, chang thay thong tin thi gi ca???
hay la no goi dien nhi????
ban nao biet thi noi cho minh voi,hic

H

Hoang Nguyen Ngoc

Trung cấp
27/8/09
185
0
0
Ha Noi
cả nhà ơi!!t trúng tuyến MSB hội sở rồi, vui quá :angel::angel::angel:

T

TDTNH

Guest
23/7/09
339
0
0
hà nội
cả nhà ơi!!t trúng tuyến MSB hội sở rồi, vui quá :angel::angel::angel:

Chúc mừng bạ nhá, thế là không có cơ hội làm đồng nghiệp rồi, hôm nay cũng vừa thi Sacombank về, có 66 điểm bọ, chán :wall:

N

nhocconbao

Guest
7/9/09
14
0
0
Ho Chi Minh
Chúc mừng bạ nhá, thế là không có cơ hội làm đồng nghiệp rồi, hôm nay cũng vừa thi Sacombank về, có 66 điểm bọ, chán :wall:

De thi co lam ko ha ban, nghiep vu cho co rong lam ko va tieng anh nhu the nao???

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA