Tổng hợp các nội dung liên quan đến việc thi tuyển vào ngân hàng!

• Thread starter mechipchip
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
B

banking

Trung cấp
12/9/09
68
0
0
Hà Nội
Có ai nộp HS kiểm toán nội bộ Bắc Á ko. Nó vừa gọi tớ thứ 7 này đi thi nè. Có ai có kinh nghiệm thi NH này share tớ với nha. thankss :015:

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

Hoang Nguyen Ngoc

Trung cấp
27/8/09
185
0
0
Ha Noi
pà con ơi!! đã ai đi lấy qđ của GP chưa zây??hx lương chính thức của GP sao thấp quá vậy??

M

meosieuin

Trung cấp
26/9/08
72
0
0
37
ha noi
cho tớ hỏi đi thi ở MSB có giống như là đi thi đại học ko nhỉ? hjx mình ghét nhất thi cử lại chưa đi thi lần nào, bây giờ đang rất căng thẳng, cứ vào phòng thi nào mà ko khí như khi đi thi đại học thì.... hồn bay lên mây rùi huhuu

B

bupbebanggia

Guest
20/8/09
27
0
0
HN
co Bac nao PV seabank dot nay khong? doi lau qua suot rut roi hehe. ho bao thong lich trong mot ngay gan day nhat ma cha thay j? lam an chan qua ko chuyen nghiep chut nao
họ bảo 19 sẽ thông báo trên web mà
tui pv xong bít chắc oạch rùi nên hông chờ đợi:dance2:

B

bupbebanggia

Guest
20/8/09
27
0
0
HN
Có ai nộp HS kiểm toán nội bộ Bắc Á ko. Nó vừa gọi tớ thứ 7 này đi thi nè. Có ai có kinh nghiệm thi NH này share tớ với nha. thankss :015:
tui thi Kiểm toán nội bộ của seabank và shb đều qua hết đây
tui thấy cả 2 NH đề thi kiểm toán là tổng hợp của kế toán và tín dụng
Bắc Á tui k nộp hs, nh cứ yên tâm đi, cố gắng nhớ lại tí là oki thui mà

T

TDTNH

Guest
23/7/09
339
0
0
hà nội
V

voiconchauphi1411

Cao cấp
1/8/09
228
0
0
36
Hà nội
pà con ơi!! đã ai đi lấy qđ của GP chưa zây??hx lương chính thức của GP sao thấp quá vậy??
Hix, bao nhiêu mà thấp thế hả bạn, hôm phỏng vấn họ hỏi lương mong muốn tớ bảo 4-5tr, các anh chị không bình luận gì luôn ( tớ đoán là tớ nổ hơi cao), h tớ chỉ lo không đỗ, chứ lương mới vào thì phải thấp rồi, ngân hàng bé mà. Lạy trời, lương 2tr5-3tr em cũng làm. Đúng vị trí mình thích làm là làm có hứng nhất, bạn tớ làm vietinbank lương 9tr mà ăn rùi đòi bỏ đấy, vì làm chán quá, không khí thì không thoải mái, gò bó kiểu nhà nước. Túm lại chưa đi làm nên tớ cũng chỉ chém gió thế thôi, hì. Vừa được Liên việt gọi đi phỏng vấn chuyên viên giao dịch sản phẩm phái sinh, cái ngân hàng ngâm hồ sơ của mình 2 tháng mới gọi đi thi, hơn 1 tháng sau mới có kết quả, có ai trong này cùng thi đợt với mình không nhỉ?

K

kapi

Guest
18/1/07
14
0
0
36
ha noi
bạn nào biết cho mình hỏi nhé, vietbank tuyển chuyên viên kiểm soát tín dụng, như mình mới ra trường chưa có kn ji thì có apply vị trí này đc ko nhỉ, hay lại phí 1 bộ hs :(.

M

muchalucha17

Sơ cấp
31/7/09
8
0
1
Hanoi
Có bạn nào được gọi đi pv ở Tech vị trí teller ko? chiều nay người ta gọi điện bảo tớ mai đi pv luôn, gấp quá chả biết chuẩn bị cái j, đã thế lại còn phỏng vấn sơ sơ ngay qua điện thoại nữa chứ!:wall:

T

TDTNH

Guest
23/7/09
339
0
0
hà nội
Ối vừa nhận được hung tin là thi trượt công chức, đứa kém điểm mình lại đỗ do là con thương binh, tý sặc, tập trung vào ngân hàng thôi, đời rất dở nhưng vẫn phải niềm nở!

Q

Quynh mam

Guest
16/6/09
96
0
0
36
ha noi
Ối vừa nhận được hung tin là thi trượt công chức, đứa kém điểm mình lại đỗ do là con thương binh, tý sặc, tập trung vào ngân hàng thôi, đời rất dở nhưng vẫn phải niềm nở!

bác này lạc quan iu đời ghê.
e fai học tập thôi

K

kothemlayvo

Sơ cấp
12/9/09
19
0
0
37
hatinh
cho tớ hỏi đi thi ở MSB có giống như là đi thi đại học ko nhỉ? hjx mình ghét nhất thi cử lại chưa đi thi lần nào, bây giờ đang rất căng thẳng, cứ vào phòng thi nào mà ko khí như khi đi thi đại học thì.... hồn bay lên mây rùi huhuu
ko dau ban a.thi ngoi sat nhau lam, mot nguoi mot de, co quay phim chup anh nua nen nho lau lau nhin len cuoi ro tuoi nha. hehe. to cung tranh thu cuoi duoc mot cai tuoi phet day.

K

kothemlayvo

Sơ cấp
12/9/09
19
0
0
37
hatinh

tất cả thí sinh ngối một phòng bạn ạ, chia ra từng vùng, hihi, nói chung cũng bình thường mà, đừng sợ. bạn thi gdv hay gì? tớ up đề lên rùi bạn làm chắc là giồng đó vì từ tháng 2 tới giờ mà còn giống nữa.

Z

zenar

Guest
22/5/09
28
0
0
Ha Noi
Tình hình là tớ vừa đi pv Mizuho về. hic. tớ đi muộn cả nhà ạ. chán thế. tớ pv đầu tiên. 30' một người. mà tớ tới muộn rõ 10 phút. rõ là trượt luôn rùi. chán quá!:wall::wall::wall::wall::wall::wall::wall:

Thế bạn dc hỏi những j vậy? Hix. Đông k?

T

thanhhuyen14687

Guest
17/7/09
45
0
0
hà nội
Tớ mới nhận đc thông báo của HO VPbank báo CN đi thi test vị trí kinh doanh tiền tệ, có bạn nào giống mình ko vậy? mà ko bít ôn gì đây, hic, bạn nào thi VPB rồi share kinh nghiệm với

T

TDTNH

Guest
23/7/09
339
0
0
hà nội
Tớ mới nhận đc thông báo của HO VPbank báo CN đi thi test vị trí kinh doanh tiền tệ, có bạn nào giống mình ko vậy? mà ko bít ôn gì đây, hic, bạn nào thi VPB rồi share kinh nghiệm với

Mình lại chả biết thế nào họ gọi 26 đi test vị trí kiểm tóan nội bộ, chả biết tí nào về cái vị trí này cả, mà test về kiểm tóan thì tạch đầu thớt, nếu iq gmat thì okie, có bác nào biết gì về thi VP bank này không giúp bọn mình với :015:

S

SylvieN

Guest
27/12/08
15
0
0
Hanoi
Co ai chia se "cam xuc" thi cu VietNam Tin Nghia hom qua voi to k?

ùi..hôm qua ấy đi thi rùi à? Làm bài viết có khó không ấy? chia sẻ ít đi...hihi.. tớ nộp hồ sơ mà ko được gọi chắc ko qua rùi..n vẫn muốn bít xem đề thế nào :)

B

bonnob

Trung cấp
18/8/09
72
0
0
Hanoi
Bạn cho mình hỏi, bạn được mấy phẩy thía. t nghe nói là bnè tòan gọi nữ trên 8,0 đi thi thui, chắc ko hope gì rùi

tớ nữ, 8,5 nè, có đc gọi đâu, chán, mai qua đó xem danh sách thử xem thế nào. ấy có xem lun k, tớ xem lun cho

S

SylvieN

Guest
27/12/08
15
0
0
Hanoi
có ai nôp viet nam thuong tin qua mail ngày 24/8 ma duoc goi thi chua?noi cho to de to con xac dinh tach tiep

ấy cũng nộp vào vietbank à...tớ cũng nộp đợt đấy..sao chẳng có thông tin gì nhỉ...chả hiểu thế nào.!

S

SylvieN

Guest
27/12/08
15
0
0
Hanoi
Eo ơi..công nhận là sốt ruột thật..cứ nộp rùi chờ dài cả cổ...:(

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều