Tổng hợp các nội dung liên quan đến việc thi tuyển vào ngân hàng!

• Thread starter mechipchip
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Y

yenmeo

Guest
23/10/07
451
0
0
hanoi
Thông tin nội bộ là mọi người đừng nộp tín dụng và kế toán của agri Hoang Quốc Việt nữa nhé, đã có suất sẵn rồi (đứa bạn tớ có người quen, đi nộp tại đó thì thấy họ bảo thế)

Khóa học Quản trị dòng tiền
C

cherly66

Guest
12/8/09
18
0
0
36
Lào Cai
Quái, sao bọn Bắc Á tín dụng không có tên mình nhỉ, lại mất bộ hồ sơ rồi, ai thi tín dụng, định chế tài chính, chuyên viên đầu tư và tài trợ dự án thì lên web mà xem nhé. Công nhận là con gái 87 trong danh sách này chẳng có mấy, định thử sang thi tín dụng mà bị chặn hết đường thế này nhỉ.

ấy ơi, cho tớ hỏi là vào web cua bon ngân hàng bắc á xem danh sach ở chỗ nào thế. hic tớ vào web của nó mà có thấy gi đâu nhỉ. cái trang web nào thía.

Y

yaiba2106

Guest
16/4/08
64
0
0
Hà Nội
Thông tin nội bộ là mọi người đừng nộp tín dụng và kế toán của agri Hoang Quốc Việt nữa nhé, đã có suất sẵn rồi (đứa bạn tớ có người quen, đi nộp tại đó thì thấy họ bảo thế)

Nói chung là mọi người muốn cho mình thêm 1 cơ hội thì cố đi nộp còn đừng nên hy vọng quá vào cái ngân hàng này. Tớ có đứa bạn mẹ nó làm giám đốc 1 chi nhánh Agribank, nên tớ cũng biết sơ sơ về ngân hàng này :wall:

T

TDTNH

Guest
23/7/09
339
0
0
hà nội
Nói chung là mọi người muốn cho mình thêm 1 cơ hội thì cố đi nộp còn đừng nên hy vọng quá vào cái ngân hàng này. Tớ có đứa bạn mẹ nó làm giám đốc 1 chi nhánh Agribank, nên tớ cũng biết sơ sơ về ngân hàng này :wall:

Con vua thì lại làm vua
Con sãi ở chùa thì quét lá đa

Tầm con sãi như mình thì tự phải cố gắng tự đi tìm việc thôi đú sao được, thi sao được với con vua!

H

Hoang Nguyen Ngoc

Trung cấp
27/8/09
185
0
0
Ha Noi
bên NH Bắc Á xét tuyển hsơ kỉu j ấy nhỉ, bao nhiu đứa bạn của t nộp vào đó, trong đó có t, hsơ hơi bị đẹp thế mà cũng ko có tên,liệu có COCC k nhẻy:004:

V

voiconchauphi1411

Cao cấp
1/8/09
228
0
0
36
Hà nội
ấy ơi, cho tớ hỏi là vào web cua bon ngân hàng bắc á xem danh sach ở chỗ nào thế. hic tớ vào web của nó mà có thấy gi đâu nhỉ. cái trang web nào thía.
Danh sách đây bạn nè.

Đính kèm

• Danh sach tuyen sinh.xls
    69.5 KB · Lượt xem: 17
V

vttrung

Sơ cấp
11/11/08
10
0
0
Hà Nội
Việc thi cử thì cứ thi thôi chứ đâu cũng có cài cắm, mình nằm trong số có kết quả vượt trội thì sẽ ok thôi.

M

mebixinh

Guest
10/9/09
13
0
0
Hà Nội
Mọi người ơi TTQT GP Bank đã ai được gọi chưa nhỉ? Chẳng biết đường nào mà lần... huhu :wall:

T

TDTNH

Guest
23/7/09
339
0
0
hà nội
Bọn VIB lại tuyển đấy có bác nào thích thì nộp! đừng nộp online

V

voiconchauphi1411

Cao cấp
1/8/09
228
0
0
36
Hà nội
bên NH Bắc Á xét tuyển hsơ kỉu j ấy nhỉ, bao nhiu đứa bạn của t nộp vào đó, trong đó có t, hsơ hơi bị đẹp thế mà cũng ko có tên,liệu có COCC k nhẻy:004:
Ủa, bạn con trai mà cũng ko được gọi à, điêu nhỉ. Bắc Á trụ sở chính ở Nghệ An, toàn tuyển trung cấp với cao đẳng kinh tế, con các cụ trong í thì gửi một số suất ngoài này, lương khá ổn, bà giám đốc siêu giỏi, làm ăn tốt. Hix, đợt trước mẹ bảo có thử đến nhờ người quen vào Bắc Á không, mặt cứ câng lên là con không thèm, hix, thế đấy, giờ bị loại hồ sơ.

Y

yaiba2106

Guest
16/4/08
64
0
0
Hà Nội
Việc thi cử thì cứ thi thôi chứ đâu cũng có cài cắm, mình nằm trong số có kết quả vượt trội thì sẽ ok thôi.

Điều này thì chắc chắn rồi. Nhưng thật sự tớ không hiểu được sao cái Agibank lại đông con cháu thế không biết nữa, nhìn đâu cũng thấy con em :wall:
Hay tại Agibank vỡ kế hoạch nhỉ? :two:

C

cherly66

Guest
12/8/09
18
0
0
36
Lào Cai
hix đúng là không biết bên bắc á sơ tuyển hồ sơ kiểu gì nữa. hix sau hàng tháng trời chờ đợi mà giờ lại bị out từ vòng gửi hồ sơ thế mới đau chứ.

I

itcrazy

Guest
18/7/09
87
0
0
HP
viettel bà định thi vào vị trí nào vì tôi thấy nó mới tuyển kế toán, tài chính xong mà. Còn HT mobile và Gtel đang tuyển mà ko thik ah, mobifone cũng mới tuyển xong mà ko nộp àh.
Ủa, mấy cái chỗ này thông tin ở đâu vậy bạn? Sao tớ ko thấy nhỉ?

H

Hoang Nguyen Ngoc

Trung cấp
27/8/09
185
0
0
Ha Noi
Ủa, bạn con trai mà cũng ko được gọi à, điêu nhỉ. Bắc Á trụ sở chính ở Nghệ An, toàn tuyển trung cấp với cao đẳng kinh tế, con các cụ trong í thì gửi một số suất ngoài này, lương khá ổn, bà giám đốc siêu giỏi, làm ăn tốt. Hix, đợt trước mẹ bảo có thử đến nhờ người quen vào Bắc Á không, mặt cứ câng lên là con không thèm, hix, thế đấy, giờ bị loại hồ sơ.
sr các bạn Nghệ An ở forum này nhé nhg theo mình biết Bắc Á là NH của ng` Nghệ An, thằng bạn mình cũng ng` Nghệ An và có ng` quen trong đó nên bi h đi làm đc vài tháng rồi,vào có vẻ khá dễ dàng,còn lúc nãy vào xem hsơ thì thấy có tên thằng bạn # cũng ở Nghệ An mà nếu so hsơ thì làm j đẹp = bon t:015: hx, thế đấy

B

bupbebanggia

Guest
20/8/09
27
0
0
HN
bà kon ui có ai bít NH nào chủ yếu lấy theo kq thi, pv chỉ là hình thức k bảo mình với, thanks cả nhà:mrstraetz

B

bomyeu2008

Guest
14/7/08
97
0
0
Dong da, ha noi
Trời, cứ gọi là ....sao cơ?
Tớ có 2 con bạn Agri.
Một đứa 1.8t/tháng, đứa kia 2,3 tr/tháng (đã vào biên chế)
Đều chi nhánh cấp 1 Agri.
Hit.

Con bạn tớ làm SGD 1, nó làm tín dụng lương tháng là hơn 5tr, mà quý nào cũng có thưởng, thời gian không gò bó, tầm 5h là vi vu về nhà rồi! còn chi nhánh thì tớ không biết. Làm NHNN thì lương không bằng thưởng quý đâu! Mà năm ngoái lớp tớ đậu rất nhìu vào Agri, không phải ai cũng có mqh đâu. Tớ năm ngoái do đi làm 1 nh khác nên lười mà cũng nghĩ là Agri nổi tiếng COCC nhưng rồi nó vẫn lấy nhìu! năm ngoái chỉ tiêu chỉ lấy 50 vậy mà cuối cùng lấy 90 đấy, cho nên tớ nghĩ COCC thì nó có chỉ tiêu, người thi tốt vẫn có thể đậu mà nên cả nhà cố gắng lên, học dẫn là vừa, tớ thì chỉ muốn làm ổn định và nhàn một tý để còn học thêm gì đó nữa, cũng không tham tiền:036:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA