Tổng hợp các nội dung liên quan đến việc thi tuyển vào ngân hàng!

• Thread starter mechipchip
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
T

tuanhvtc

Trung cấp
13/5/08
132
0
0
36
HN
T vừa được SHB gọi mai đi pv vị trí CV phát triển sp, có ai cũng được gọi ko, đang phân vân ko biết có nên đi ko vì họ bắt phải nộp cả bộ hồ sơ hoàn chỉnh luôn Click here to enlarge
chà vậy là mình tạch rồi ta??đã có ai vị trí chuyên viên quan hệ khách hàng được gọi chưa

Khóa học Quản trị dòng tiền
B

baongocxinh

Guest
24/2/10
33
0
0
ha noi
hi

Bạn vào vị trí nào? nếu là giao dịch, hỗ trợ tín dụng thì lương học việc là 3 triệu 7 ( cả phụ cấp ăn trưa ), thử việc là 4,2 triệu, chính thức là 5,5 triệu. Còn nếu là tín dụng thì hơn 5 trăm. nói chung là chế độ cũng được.

nàng ơi tớ cũng làm seaban
k này , huhu làm giao dịch viên bùn mún chết đây tớ vừa xem tên của nàng ngoài hội sở , ko bít nàng ở
ở phòng nào

T

thuhntl

Guest
26/4/10
2
0
1
HN
có bạn nào nộp hs vào tech đợt này k, mai tớ đi pv sơ tuyển đây. lượn web tt với wkt thấy chê tech nhiều lắm, đâm ra lại thấy lo lo :D

H

hoayenthuy

Guest
7/5/10
7
0
0
Hà nội
bạn thuhntl ơi bạn nộp hs vào tech ở vị trí nào đấy? sao đi pv sớm thế nhỉ mình cũng nộp hs vào tech vị trí GDV, bạn pv thế nào rùi?

H

hoayenthuy

Guest
7/5/10
7
0
0
Hà nội
cả nhà ui có ai đang làm GDV ở ngân hàng rùi cho tớ hỏi các nghiệp vụ chủ yếu của giao dịch là gì thế, cách tính lãi suất thì có giống khi mình học kinh tế vĩ mô k? tại tớ học kế toán doanh nghiệp giờ mún làm ở ngân hàng nên đều mơ hồ mọi thứ. thanks mọi người nhá

H

haln025

Sơ cấp
13/10/09
8
0
0
Ha noi
Mọi người ơi, cho tớ hỏi thi vào Ngân hàng Phương Nam (Southern Bank) vị trí Nhân viên Tín dụng thì thi viết hay thi trắc nghiệm? Nên ôn những phần nào? Chủ nhật này tớ thi rùi!!! Help me!!!

M

mikiaya

Guest
12/8/10
1
0
0
Hà Nội
Các anh chị ơi! cho em hỏi với ạ ^^ em sắp phỏng vấn vị trí quản lý rủi ro ở SHB mà em chưa có kn làm việc trong ngành NH, các anh chị có thể cho em biết chi tiết hơn về công việc này và những kỹ năng cần có để làm tốt cv này được ko ah, trên web giới thiệu về vị trí dự tuyển sơ sài quá ah! Em xin cảm ơn!

I

ildivo

Trung cấp
22/9/08
75
1
8
35
Anywhere
hu hu, thế này ko bít đâu mà lần, đề nghĩ bác mod tách riêng thành từng ngân hàng cho tiện theo dõi. Chứ em mún tìm thông tin thi vào Habubank mà hơn nghìn trang, có được vài trang có tin về HBB, ko tập trung, như này mất thời gian tìm kiểm quá. Hu hu

C

cuncun87

Guest
27/11/10
1
0
0
36
hải dương
Các bạn ah, mình muốn hỏi ý kiến các bạn chút,tầm tháng 7/2010 mình đã pv vị trí GDV tại PG rồi nhưng out, giờ họ lại tuyển tiếp vẫn chi nhánh cũ, mình lại định nộp nữa xem sao ( cú vì không bít sao mà loại nữa, không hứa hẹn, kô công khai chờ dài cổ) nhưng mình thắc mắc là trong mẫu đơn xin việc của họ có ghi đã từng ứng tuyển vào ngân hàng này chưa? mình nên khai thế nào đây?các bạn chỉ giáo cho mình với, Cảm ơn nhìu nhìu

V

vc288

Guest
16/9/10
2
0
0
Ha Noi
Bạn thi GDV ở ACB đợt nào mà được gọi đi phỏng vấn vậy? mình thi cuối tháng 1 thấy ng ta bảo 1tháng 15 ngày mới có kết quả mà. Hix thế này chắc lại rớt rồi

các anh chị ơi, có ai thi vào ACB, vị trí giao dịch viên k ạ, e sắp thi rồi mà k biết cấu trúc đề thi ra làm sao, chia sẻ giúp e với ạ, e cảm ơn nhìu ạ !

V

vc288

Guest
16/9/10
2
0
0
Ha Noi
các anh chị ơi, có ai thi vào ACB, vị trí giao dịch viên k ạ, e sắp thi rồi mà k biết cấu trúc đề thi ra làm sao, chia sẻ giúp e với ạ, e cảm ơn nhìu ạ !

hix, sao chả ai trả lời e thế ! buồn quá đi !

G

go2change

Guest
29/9/10
3
0
0
tphcm
có ace thi vào indovina bank ko? Ở đây họ phỏng vấn thế nào ấy nhở? Không biết lương lậu thế nào? Ngân hàng này sao ít thông tin quá!

T

tuanhvtc

Trung cấp
13/5/08
132
0
0
36
HN
loa loa loa bà con có ai phỏng vấn ngân hàng phương nam ko ta.ko biết họ hỏi gì ai giúp cái

J

jinny87

Guest
10/5/09
28
0
0
hn
Các bạn cho mình hỏi học tín dụng thì học sách nào? của ai? Mình k học ngân hàng nên k bit quyen nao ok. Ra hieu sak thay nhieu va mông lung quá :(

R

roseten

Guest
15/12/10
1
0
0
Ha Noi
vào chia sẻ kinh nghiệm nào:dance2:

Nghe nói VCB thăng long tuyển năm ngoái à?năm nay có tuyển nữa k các bậc tiền bối:d mình ko có báo mà đọc, chỉ có tài liệu trên net thôi,nên ko update dc nhiều thông tin,có bạn nào biết share cho mọi ng với nhé!!đa tạ ngàn lần!!!!!!!!!11

bạn ơi,bây h mình vào lại web VCB HN thì ko vào dc thông tin td hồi tháng 7 /2009 đó,bạn vào sao mà xem dc đó bạn?

Sửa lần cuối:
Q

quely

Guest
3/11/10
2
0
0
tp Hồ Chí Minh
Hix mai mình đi làm bài test nè, không biết làm cái gì nữa. mình cũng học kế toán doanh nghiệp ra nên không biết một tý gì về kế toán ngân hàng hết. hên xui thôi!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA