Tổng hợp các nội dung liên quan đến việc thi tuyển vào ngân hàng!

• Thread starter mechipchip
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
T

tuyetnghia

Guest
19/7/09
1
0
0
hà nội
cả nhà ơi! có ai biết làm việc ở GP và MB thì ngân hàng nào tốt hơn k? ai biết thì giúp m trả lời nhé! vì mình đang cần gấp

Khóa học Quản trị dòng tiền
V

vickypham

Trung cấp
6/9/09
77
0
0
Hanoi
May Bank

Lâu lắm rồi mới ghé lại thăm các bạn ở đây :015:

Cho tớ hỏi có bạn nào nắm bắt được tình hình của May Bank ở HN không? Tớ đang quan tâm tới quy mô hoạt động của nó và chế độ đãi ngộ nhân viên để quyết định có apply hay không. Bạn nào có thông tin thì chia sẻ cho tớ nhé, tks :1luvu:

Tiện thể bạn nào đang làm việc tại MSB hoặc có người quen ở đó có thể cho tớ hỏi về môi trường làm việc và lương ở đó thế nào được không? Tớ đã làm sales 1 năm rồi, bây h đang suy nghĩ giữa việc tiếp tục sales hay tìm 1 vị trí back office. Tớ thấy MSB đang tuyển vị trí Chuyên viên hỗ trợ nghiệp vụ cho Ngân hàng doanh nghiệp nên cũng đang suy tính về vị trí này.

Sửa lần cuối:
V

vickypham

Trung cấp
6/9/09
77
0
0
Hanoi
Tớ thấy nhiều người nói làm ở MB ổn hơn :)

H

habuon89

Guest
7/6/10
3
0
0
34
thanh pho ho chi minh
chào các bạn ,bạn nào có tài liệu về kiểm toán ngân hàng gửi giúp mình với ?mình chuẫn bị thi rồi!Mong các ban giúp cho .

P

ptha

Guest
13/5/10
1
0
0
38
Hà Nội
Minh đang chuẩn bị thu HABUBANK. Đọc diễn đàn của mấy bạn vui thật! Minh ko học ktoan ngân hàng (KTDN), có bạn nào học KTDN mà đõ NH chưa, tiếp cho mình ít tinh thần lạc quan để chiến đấu thử. Từ trước tới nay chưa dám nghĩ vào thi vào NH vì nghĩ ko đỗ. he he! Thi HABUBANK có khó không mấy bạn?

M

manly212

Cao cấp
16/9/09
289
0
0
Hà Nội
hic...hic box này ảm đảm quá,,,chắc mọi người cũ đều ổn định hết rồi nhở.....chào thân ái các mem của box nha!

L

LuckyKe

Guest
21/8/09
4
0
0
Biên Hoà
Hix, mai đi PV ở DaiABank rùi, mà trước giờ mình học Kế toán DN ko ah.....Giờ chuyển sang lĩnh vực NH giống như phải học lại từ đầu vậy...Mai đi PV chắc bị quay như dế quá....

L

lifepro

Guest
30/6/10
1
0
0
36
ha noi
cả nhà ơi, có ai thi GP vào ngày 13 không, Lần đầu tiên mình thi mà không hiểu GMAT là cái quái gì, mình thi chuyên viên quan hệ khách hàng thì thi nghiệp vụ gì bà con nhỉ, giúp e với

B

bantaytrang

Guest
7/1/11
11
0
0
Đà Nẵng
mình vừa gửi mail đăng ký ứng tuyển VIB đợt tuyển dụng tháng 3 này. lo quá . lo quá. có ai cùng nộp đơn giống mình k vậy?

G

gianglily

Guest
18/2/11
2
0
0
Hà Nội
Có ai đi thi viết vị trí Giao dịch viên ở GPbank ngày 13 vừa rùi được gọi đi pv chưa?
@lifepro: hi, m cũng thi nhưng vị trí GDV, b đc gọi đi pv ko?m chưa thấy j cả, chắc tạch rùi, hjc :(
@bantaytrang: m cũng bon chen gửi mail vào đấy :p cũng chưa thấy gọi gì cả T.T

Sửa lần cuối:
P

phoenixsea

Guest
17/3/11
5
0
0
35
Hà nội
hix.chán nhỉ!sao webkinhte lại bị sập vậy bạn?mình cũng đang thi vào ngân hàng mấy hum nay ko vào dc webkinhte chán qua!

bạn thi vị trí gì vậy , t cũng nộp mà k thấy gọi

bạn Makyky cũng đang thi vào MSB p ko nhỉ?bạn có kết quả gì chưa?mấy hum k vào webkinhte dc cứ tưởng máy tính của mình làm sao, ko bit mọi người đã có kết quả gì chưa nhỉ?tớ pv vòng2 GDV hum 18/3 ko bit bao giờ có kết quả nữa, lo quá, xót ruột quá!

Sửa lần cuối:
M

mackyky

Guest
18/1/11
9
0
0
hà nội
hix.chán nhỉ!sao webkinhte lại bị sập vậy bạn?mình cũng đang thi vào ngân hàng mấy hum nay ko vào dc webkinhte chán qua!

bạn Makyky cũng đang thi vào MSB p ko nhỉ?bạn có kết quả gì chưa?mấy hum k vào webkinhte dc cứ tưởng máy tính của mình làm sao, ko bit mọi người đã có kết quả gì chưa nhỉ?tớ pv vòng2 GDV hum 18/3 ko bit bao giờ có kết quả nữa, lo quá, xót ruột quá!

bạn phỏng vấn vòng 2 MSB rùi ah, t cũng nộp đợt hết hạn 28/2 ý, nhưng chưa được gọi, chắc tạch hồ sơ rùi, chán ghê, ngày nào cũng hóng từ wkt giờ lại k vào được, hyc hyc

P

phoenixsea

Guest
17/3/11
5
0
0
35
Hà nội
bạn phỏng vấn vòng 2 MSB rùi ah, t cũng nộp đợt hết hạn 28/2 ý, nhưng chưa được gọi, chắc tạch hồ sơ rùi, chán ghê, ngày nào cũng hóng từ wkt giờ lại k vào được, hyc hyc

uhm.tớ pv vòng2 rùi từ thư6 tùân trước,họ bảo 2tuần mới có kết quả cơ. nhưng ko hiểu sao hôm nay mình lại nhận dc mail mời thứ4 này đi test GDV tiếp ko bit có phải mình tạch đợt pv vừa rồi ko nữa huhu lo quá!ko bít bao giờ thì lại có thể vào webkinhte nhỉ!có lẽ là họ chưa gọi bạn đó vì tớ thấy hôm t đi pv vẫn còn nhiều người di test và pv vòng 1 nữa cơ.chắc do nhiều người apply quá nên họ gọi dần dần đấy,cố gắng lên nha!chúc bạn Makyky may mắn nha!

M

mackyky

Guest
18/1/11
9
0
0
hà nội
uhm.tớ pv vòng2 rùi từ thư6 tùân trước,họ bảo 2tuần mới có kết quả cơ. nhưng ko hiểu sao hôm nay mình lại nhận dc mail mời thứ4 này đi test GDV tiếp ko bit có phải mình tạch đợt pv vừa rồi ko nữa huhu lo quá!ko bít bao giờ thì lại có thể vào webkinhte nhỉ!có lẽ là họ chưa gọi bạn đó vì tớ thấy hôm t đi pv vẫn còn nhiều người di test và pv vòng 1 nữa cơ.chắc do nhiều người apply quá nên họ gọi dần dần đấy,cố gắng lên nha!chúc bạn Makyky may mắn nha!
hy, cảm ơn bạn, cũng chúc bạn may mắn, cố gắng nhé

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,030
410
83
46
Ninh Thuận
Chủ đề này dài quá nhỉ ??? Thôi chắc đóng lại được rồi đấy admin ơi !! Sôi nỗi quá zời luôn rồi
hi hi : :036: angel:
Theo yêu cầu của một số thành viên cần tra cứu thông tin và các đề thi cập nhập từ các Ngân Hang, mình đóng topic này lại. Các bạn có thể tạo các topic trao đổi thông tin liên quan đến các NH cần apply vào.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA