Hỏi & đáp liên quan đến phần mềm HTKK V130.1 - ngày 16/3

• Thread starter phantuannam
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Khóa học Quản trị dòng tiền
nghimaikhongra

nghimaikhongra

Guest
29/3/07
211
0
0
Hà Đông
D

DUCHUY

Trung cấp
15/5/06
145
1
18
54
Ho Chi Minh
Ở PM HTKK khi nhập 10%.hay số hóa đơn bạn phải định dạng (tô đen) ở Excell rồi Fomat-Cell-Text.Sau đó lấy dữ liệu là xong

E

emchiconbaoto

Guest
1/11/05
45
0
0
TPHCM
có bà con nào chỉ em cách xuất từ HTKK trở lại excel giùm không? trong hướng dẫn có nói dùng PDF writer, mà sao em chạy không được nhỉ?

E

emchiconbaoto

Guest
1/11/05
45
0
0
TPHCM
Bạn mở phần mềm lên nhấp vào nút "Kết xuất" để chọn đường dẫn lưu file từ HTKK.

Là sao thưa bác? em làm rồi mà ra excel mở chẳng thấy gì cả? bác làm ơn chỉ cụ thể hơn đi

L

LyHoangLy

Sơ cấp
1/10/08
6
0
1
Thủ Đức, TPHCM
Là sao thưa bác? em làm rồi mà ra excel mở chẳng thấy gì cả? bác làm ơn chỉ cụ thể hơn đi

Bạn mở phần mềm HTKK lên, mở kỳ kê khai thuế cần xuất ra file excel, sau đó nhấp vào nút "Kết xuất", máy tính sẽ cho ra hộp thoại: Save in, file name,.....ô cuối cùnglà Save as type: chọn Excel file(*.xls). Sau đó bạn chọn Save.
Chúc thành công.

V

VAN TBHN0708

Trung cấp
28/7/08
68
0
6
Ha noi
Chào cả nhà! Cả nhà cho em chen ngang 1 chút: Cho em hỏi làm sao có thể cài đặt 2,3,4... hoặc hơn nữa phần mềm HTKK thuế trong 1 máy tính.
Vidụ: em làm bcáo thuế của 3 công ty mà em lại chỉ có 1 máy tính, mà cty nào cũng sd phần mềm HTKK, em cài thêm thì máy ycầu phải gỡ bỏ phần mềm cũ đã có sẵn trong máy. Cả nhà có cách gì júp em với??????
Cảm ơn cả nhà!!!!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA