Mỗi tuần một chuyên đề

Các thành viên ở Biên Hòa - Đồng Nai vào điểm danh nào

• Thread starter tranvanhung
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Khóa học Quản trị dòng tiền
zeny

zeny

Người mê chơi nhất
3/10/03
113
0
16
42
Biên Hoà
Mọi người cứ cafe trước, 7 rưỡi em mới tới được :015:

vanvu

vanvu

Trung cấp
16/10/04
116
0
0
Đồng Nai
Tối nay e không đi được rồi....tiếc quá....:food-smil
Chúc mọi người vui vẻ nha :food-smil

Truong Nguyen

Truong Nguyen

Vạn sự tùy duyên
28/7/06
3,125
522
113
Hà Nội
tramhuongtuegiac.vn
Các bạn vào điểm danh tiếp nào để tối nay chúng ta gặp mặt chứ nhỉ:two::021:

Truong Nguyen

Truong Nguyen

Vạn sự tùy duyên
28/7/06
3,125
522
113
Hà Nội
tramhuongtuegiac.vn
+ Tiếc quá tối qua không có máy chụp hình để chụp hình các mem Biên Hòa đưa lên đây cho pà kon chiêm ngưỡng, nhất là 2 cô bạn của chị zeny và Kimyen 83, chậc tiếc quá, chúc cả nhà ngày mới tốt lành:flower::0frown:

voxuanthanh

voxuanthanh

xuongrongda
Để hoạt động địa phương tại Biên Hòa có phong trào hơn nữa, đồng thời tạo tình thân ái giữa các anh chị em tại địa phương Biên Hòa. Xuân Thanh xin đề sướng mọi người chúng ta nên lập 1 quỹ "địa phương".Ai tham gia hội, mỗi tháng trích 50.000đ nộp cho Hội trưởng hội địa phương "ATM919"( bằng tiền mặt hoặc chuyển khoản).Khoản quỹ này sẽ được trích mua quà chúc mừng sinh nhật cho thành viên của hội.
XuanThanh xin mọi người cho ý kiến nhé!

N

NXD

Guest
Ý kiến hay đấy!
Anh em nào làm bảng báo cáo vụ họp mặt vừa rồi đi chứ! Cho anh em biết thêm thông tin với

vanvu

vanvu

Trung cấp
16/10/04
116
0
0
Đồng Nai
Để hoạt động địa phương tại Biên Hòa có phong trào hơn nữa, đồng thời tạo tình thân ái giữa các anh chị em tại địa phương Biên Hòa. Xuân Thanh xin đề sướng mọi người chúng ta nên lập 1 quỹ "địa phương".Ai tham gia hội, mỗi tháng trích 50.000đ nộp cho Hội trưởng hội địa phương "ATM919"( bằng tiền mặt hoặc chuyển khoản).Khoản quỹ này sẽ được trích mua quà chúc mừng sinh nhật cho thành viên của hội.

Anh Thanh có ý kiến như vậy là quá hay rồi. Vậy xin ATM919 ý kiến về phương thức tổ chức và góp tiền như thế nào để mọi người cùng tham gia nha.:beer:

tranvanhung

tranvanhung

Gãi ngứa
20/2/04
2,976
10
38
21
Biên Hoà - Đồng Nai
Trời, có người bị đổi giới tính rồi kìa.

Anh Thanh có ý kiến như vậy là quá hay rồi. Vậy xin ATM919 ý kiến về phương thức tổ chức và góp tiền như thế nào để mọi người cùng tham gia nha.:beer:

Ngày hôm qua anh em Biên Hòa đã có buổi gặp mặt, tuy nhiên do mới là bữa đầu nên mọi người có vẻ còn bỡ ngỡ, hi vọng lần sau thì sẽ tốt hơn.

Ý kiến của voxuanthanh cũng tốt vì như thế chúng ta sẽ có thêm quỹ họat động dù rằng khỏan đóng góp hàng tháng này không lớn lắm. Hi vọng các bạn khác cũng ủng hộ ý tưởng này.

Để tiện liên lạc cũng như có thêm thông tin mình đề nghị ATM chủ động liên lạc lại với các bạn để lấy thông tin thật của từng cá nhân tại Biên Hòa - Đồng Nai và mong các bạn vui lòng cung cấp.

voxuanthanh

voxuanthanh

xuongrongda
Má ui con đã bị đổi giới tính rùi:wall: nam mô a di đà phật.
@All: Xuân Thanh đưa ra mức đóng Góp quỹ như thế, nếu ai có ý kiến gì khác thì lên tiếng nhá các pác.

vanvu

vanvu

Trung cấp
16/10/04
116
0
0
Đồng Nai
Má ui con đã bị đổi giới tính rùi:wall: nam mô a di đà phật.
@All: Xuân Thanh đưa ra mức đóng Góp quỹ như thế, nếu ai có ý kiến gì khác thì lên tiếng nhá các pác.

Ối trời mình bị hố rùi..:wall::wall:
:smile3::smile3:
Trăm ngàn lần xin lỗi Xuân Thanh nha...:sorry::sorry:

Truong Nguyen

Truong Nguyen

Vạn sự tùy duyên
28/7/06
3,125
522
113
Hà Nội
tramhuongtuegiac.vn
Rất cảm ơn ý kiến của voxuanthanh:
- ATM919 có ý kiến như sau:
+ Đề cử chị Zeny làm thủ quỹ.
+ Mỗi thành viên sẽ đóng góp vào quỹ mỗi tháng 50.000 đ số tiền hàng tháng các thành viên đóng góp sẽ chuyển vào số TK ngân hàng của chị Zeny.
+ Số tiền đó sẽ dùng để mua quà SN cho các thành viên hoặc dùng để tổ chức các buổi họp mặt các thành viên.
- Đồng Nai có rất nhiều thành viên nhưng ít khi thấy các bạn lên tiếng hoặc tham gia các buổi họp mặt, ATM hy vọng qua những buổi họp mặt các thành viên chúng ta sẽ hiểu biết về nhau hơn, cũng như thông qua các buổi họp mặt chúng ta có những thắc mắc, khó khăn trong công việc có thể cùng thảo luận để tìm ra hướng giải quyết tốt nhất cho các thành viên.

Nhờ các bạn biểu quyết cho ý kiến!

tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com

Alo...cho hỏi hội trưởng, người ngoài địa hạt Biên Hòa khi lên đó chơi hay tham gia có phải đóng phí không ah?:wall:

HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
595
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
Mình đề nghị một ý hay cho các bạn. Các bạn thử xem xét việc hợp tác trong CLB để viết bài cộng tác cho trang tin của webketoan (sắp hoạt động). Một bài viết được đăng sẽ được trả "nhuận bút" ít nhất là bằng tiền đóng quỹ của 6 người. Các bạn viết nhiều vào có khi còn dư tiền để :beer:

Truong Nguyen

Truong Nguyen

Vạn sự tùy duyên
28/7/06
3,125
522
113
Hà Nội
tramhuongtuegiac.vn
Mình đề nghị một ý hay cho các bạn. Các bạn thử xem xét việc hợp tác trong CLB để viết bài cộng tác cho trang tin của webketoan (sắp hoạt động). Một bài viết được đăng sẽ được trả "nhuận bút" ít nhất là bằng tiền đóng quỹ của 6 người. Các bạn viết nhiều vào có khi còn dư tiền để :beer:

Rất cảm ơn bác đã đề nghị ý kiến rất hay, các thành viên có ý kiến như thế nào về đề nghị của Bác Hải Tâm hãy lên tiếng nhé!

voxuanthanh

voxuanthanh

xuongrongda
Alo...cho hỏi hội trưởng, người ngoài địa hạt Biên Hòa khi lên đó chơi hay tham gia có phải đóng phí không ah?:wall:
Anh ui...Tùy lòng hảo tâm hà.

voxuanthanh

voxuanthanh

xuongrongda
Ý kiến của pác Haitam rất hay, mọi người thấy thế nào? xin cho ý kiến nhé.

B

BeGay

Guest
17/5/08
0
0
0
41
Đồng NAi
Xin chào cả nhà ! Mình là thành viên mới của WKT , mình cũng ở BH-DN ,cho mình tham gia hội với nhé .
YH :flywithme2011
SDT : 01688.730794

voxuanthanh

voxuanthanh

xuongrongda
Xin chào cả nhà ! Mình là thành viên mới của WKT , mình cũng ở BH-DN ,cho mình tham gia hội với nhé .
YH :flywithme2011
SDT : 01688.730794
Chào mừng bạn gia nhập vào hội.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA