Các thành viên ở Biên Hòa - Đồng Nai vào điểm danh nào

• Thread starter tranvanhung
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
zeny

zeny

Người mê chơi nhất
3/10/03
113
0
16
42
Biên Hoà
Rất cảm ơn ý kiến của voxuanthanh:
- ATM919 có ý kiến như sau:
+ Đề cử chị Zeny làm thủ quỹ.
+ Mỗi thành viên sẽ đóng góp vào quỹ mỗi tháng 50.000 đ số tiền hàng tháng các thành viên đóng góp sẽ chuyển vào số TK ngân hàng của chị Zeny.

:052: Chị nhớ hôm bữa uống cafe chị giao nhiệm vụ cho em mà sao bữa nay chuyển qua chị lẹ quá vậy?

Các thành viên đều ở Biên Hoà nên hôm nào cafe thì tiến hành thu tiền quỹ khỏi phải chuyển vào TK cho đỡ rắc rối mọi người nhỉ?

Khóa học Quản trị dòng tiền
Truong Nguyen

Truong Nguyen

Vạn sự tùy duyên
28/7/06
3,125
522
113
Hà Nội
tramhuongtuegiac.vn
:052: Chị nhớ hôm bữa uống cafe chị giao nhiệm vụ cho em mà sao bữa nay chuyển qua chị lẹ quá vậy?

Các thành viên đều ở Biên Hoà nên hôm nào cafe thì tiến hành thu tiền quỹ khỏi phải chuyển vào TK cho đỡ rắc rối mọi người nhỉ?

Dạ! Như vậy mỗi tháng chúng ta sẽ họp mặt một lần hay là mỗi tuần ạ? Em có ý kiến mình nên thành lập CLB webketoan Đồng Nai không biết ý kiến các pác như thế nào?:dance2: tạm thời chúng ta có 15 thành viên.

thanhvunt

thanhvunt

http://thanhvunt.com
22/1/06
2,077
10
0
Nha Trang
thanhvunt.com
Ờ đúng áh, thu cho nguyên cả năm chứ chẳng nhẽ thu lắt nhắt lỡ ông nào trốn cafe thì seo. Thà thu nhầm còn hơn bỏ xót, câu này ngành thuế khoái nhất, ha ha ha :rotfl:

tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com
Ờ đúng áh, thu cho nguyên cả năm chứ chẳng nhẽ thu lắt nhắt lỡ ông nào trốn cafe thì seo. Thà thu nhầm còn hơn bỏ xót, câu này ngành thuế khoái nhất, ha ha ha :rotfl:

Cái lão già này dạo giờ spam gớm nhỉ, chổ nào cũng có mặt :wall:

tranvanhung

tranvanhung

Gãi ngứa
20/2/04
2,976
10
38
21
Biên Hoà - Đồng Nai
Trùi ơi, 2 lão già này không được spam đâu nhé.

Trường: Anh nghĩ chỉ có thể họp mặt 1 tháng/ 1 lần thôi em vì anh thấy mọi người khá bận. Trường hợp đột xuất cần hội họp thì nhắn tin lại cho mọi người em à.

Có lẽ chúng ta phải làm 1 cái như kiểu nội quy CLB để mọi người thực hiện họăc đại lọai là thỏa thuận gì đó để họat động được ổn định. Vụ này Zeny và Trường xem có làm được k nhé.

voxuanthanh

voxuanthanh

xuongrongda
Có lẽ chúng ta phải làm 1 cái như kiểu nội quy CLB để mọi người thực hiện họăc đại lọai là thỏa thuận gì đó để họat động được ổn định. Vụ này Zeny và Trường xem có làm được k nhé.
Thanh em nhất trí với "ác min".Phải có nội quy hoặc thỏa ước tập thể để hoạt động được ổn định anh nhở.
Hiii...kính anh 1 ly:beer:

Truong Nguyen

Truong Nguyen

Vạn sự tùy duyên
28/7/06
3,125
522
113
Hà Nội
tramhuongtuegiac.vn
Trùi ơi, 2 lão già này không được spam đâu nhé.

Trường: Anh nghĩ chỉ có thể họp mặt 1 tháng/ 1 lần thôi em vì anh thấy mọi người khá bận. Trường hợp đột xuất cần hội họp thì nhắn tin lại cho mọi người em à.

Vậy chúng ta lấy ngày nào đây Anh Hùng? Em thích Trăng tròn( tức là cái gì cũng tròn và đầy) hihi ý kiến của các thành viên thế nào ạ?:beer:

L

Le Trung Truc

Guest
28/10/05
3
0
1
Đà Lạt
hú lô, cho em tham gia với
Đt của em : 0984 55 66 99
:dogrun:

O

oanh110726

Guest
4/4/08
64
0
0
Văn Điển
Alô alô, không cho em tham gia em boxì mọi người luôn đó :wall:.
Em là : xukacuncut (nick yahoo)
Dt: 0613 954 216
Có "bù khú" ở đâu nhắn tin cho em tham gia zới nhá, em là em ham zui lắm hix :biggthump

O

oanh110726

Guest
4/4/08
64
0
0
Văn Điển
quên không hỏi, có bạn nào ở Đồng Nai tham gia Offline hè 2008 thì alô cho mình nhé, mình cũng muốn đi nhưng chẳng quen biết ai cả, khổ ghê cơ, ham zui mà cũng vất vả thế đấy hixhix

zeny

zeny

Người mê chơi nhất
3/10/03
113
0
16
42
Biên Hoà
quên không hỏi, có bạn nào ở Đồng Nai tham gia Offline hè 2008 thì alô cho mình nhé, mình cũng muốn đi nhưng chẳng quen biết ai cả, khổ ghê cơ, ham zui mà cũng vất vả thế đấy hixhix

:hehe: tớ cũng đi offline đây, yên tâm đi nha, cứ chơi tới bến là được rồi :lol:

Cả nhà mình đâu rồi mà sao để nhà cửa vắng hoe thế này?
@Trường: em làm xong danh sách các thành viên chưa, gửi cho chị 1 bản.
@Anh Hùng: thế bi giờ lấy ngày nào làm ngày off định kì hả anh Hùng?

N

nguyenlinhvl

Guest
11/12/06
25
0
0
36
ĐỒNG NAI
Em cũng ở Biên Hòa đây (cụ thể là Bửu Long). Em mới tốt nghiệp Trung cấp Kế Toán, nhưng em chưa đi làm. Anh Chị nào biết giới thiệu em làm với. Thanks. Email: kt1070507@yahoo.com

H

hoanglan123

Guest
29/9/07
22
0
1
HCM
Cho mình pon chen với nha. có thông tin mới thì nhắn tin cho mình - M!Y : hoang_lan_ak

phamthuyanh

phamthuyanh

Trung cấp
1/12/05
54
0
0
Dấu chấm hỏi ???
Các thành viên ở Biên Hoà- Đồng Nai vào điểm danh nào

Nhân tiện thành lập box riêng cho các địa phương, mời các bạn thành viên đang làm việc họăc sống tại Biên Hòa hoặc các khu vực khác tại Đồng Nai vào điểm danh nhé.

Xin chào đồng hương,
Mình là Thùy Anh, cũng ở BH lun đó,mình mới gia nhập vào webketoan và cũng mới "hành nghề" kế toán được 29 ngày.:flower:.Rất mong các bạn đồng hương chiếu cố.:thanx:
Email: phamthuyanh_bh@yahoo.com.sg
Phone: 0945889325

tranvanhung

tranvanhung

Gãi ngứa
20/2/04
2,976
10
38
21
Biên Hoà - Đồng Nai
Tối thứ 7 ngày 14/06/2008 này hẹn nhau đi uống cà fê nha Zeny.

Trường mấy hôm nay đi đâu rồi nhỉ mà không thấy lên tiếng.

Theo anh thì mình nên hẹn nhau vào tuần giữa tháng để họp mặt là tốt nhất, tụi em thấy thế nào ?

O

oanh110726

Guest
4/4/08
64
0
0
Văn Điển
Tối thứ 7 ngày 14/06/2008 này hẹn nhau đi uống cà fê nha Zeny.

Trường mấy hôm nay đi đâu rồi nhỉ mà không thấy lên tiếng.

Theo anh thì mình nên hẹn nhau vào tuần giữa tháng để họp mặt là tốt nhất, tụi em thấy thế nào ?

Ô, vậy chỉ có tranvanhung va zeny đi thôi hay là sao nhỉ?:025::dance2:

N

NBC

Guest
15/2/06
27
1
1
Dong Nai
Cho mình vào tham gia, mình cũng đang làm kế toán tại một công ty xây lắp ở Biên Hòa đây.
Rất mong được chia sẻ và giao lưu cùng các bạn. Ngẫm đi nhìn lại thấy nghề kế toán cũng chua chát lắm nên có bạn bè chia sẻ thì hay quá.
địa chỉ mail của mình: nguyenbacuong1402@gmail.com, nguyenbacuong2003@yahoo.com
điện thoại: 0903763997
Mình còn đang độc thân nên sẵn sàng ăn chơi lắm, có ăn chơi hay party gì thì nhớ nhắn mình.
Chúc các bạn vui khỏe và thành công

tranvanhung

tranvanhung

Gãi ngứa
20/2/04
2,976
10
38
21
Biên Hoà - Đồng Nai
Ô, vậy chỉ có tranvanhung va zeny đi thôi hay là sao nhỉ?:025::dance2:

Vụ cà fê này là tổ chức cho tòan thể các thành viên Biên Hòa chứ không phải cho riêng ai, bạn đừng hiểu lầm nhé.

Trường ơi, em hẹn lại với các bạn khác luôn nhé vì anh không có số điện thọai.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA