Cần file Excel in hoá đơn tài chính trên máy in kim?

• Thread starter depedro
  • Ngày gửi
D

depedro

Guest
6/5/08
1
0
0
Hanoi
Ai có file .exl in hoá đơn tài chính trên máy in kim cho em xin với :mrstraetz:mrstraetz:mrstraetz:mrstraetz:mrstraetz:mrstraetz:mrstraetz
Vừa mới mua máy các bác ạ , căn mãi hok được mà không dám thử trên HĐTC :004::004: nên dùng cách này : di xin :036:

Khóa học Quản trị dòng tiền
P

phambang

Guest
21/4/08
38
2
0
BINH DUONG
Đưa địa chỉ email đây gởi cho. Pho to ra A4 giống hệt như vậy, rồi thử. Lưu ý: Hoá đơn TC làm bằng giấy mỏng, nên khi căn sẽ có xê dịch chút xíu. Vì vậy cư kiên nhẫn căn từ từ là OK.

thanhvunt

thanhvunt

http://thanhvunt.com
22/1/06
2,078
10
0
Nha Trang
thanhvunt.com
Bảo bên bán hướng dẫn chỉnh đầu kim nhẹ và xa ra một chút để phù hợp với 5 lớp giấy (3 liên hóa đơn + 2 lớp giấy than). Coi chừng bị rách hoặc đầu kim oánh thủng cả liên 1 tờ hóa đơn.

Vàng phai

Vàng phai

Guest
Cho mình hỏi , để in như vậy có cần phải đăng ký với chi cục thuế để tháo cuống hoá đơn không, giá một máy in kim tối thiểu là bao nhiu?VD một quyển hoá đơn một nủa đang viết dở nửa còn lại tháo ra in kịm có được không?

P

pplv

Guest
18/2/05
4
0
1
49
HCM
Công ty mình cũng in HĐ bằng máy in kim (Epson 2180), đương nhiên phải đăng ký với cục thuế để họ duyệt cho tháo liên 1 ra khỏi cùi hóa đơn

Viet Huong

Viet Huong

TV Ban Quản Trị / Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
28/7/05
3,687
1,372
113
50
TP.HCM
Cho mình hỏi , để in như vậy có cần phải đăng ký với chi cục thuế để tháo cuống hoá đơn không, giá một máy in kim tối thiểu là bao nhiu?VD một quyển hoá đơn một nủa đang viết dở nửa còn lại tháo ra in kịm có được không?

Hỏi ý kiến cán bộ thuế chuyên quản. Nếu họ yêu cầu làm công văn xin phép thì làm công văn gửi lên rồi chờ chấp thuận. Nhiều chi cục họ không cần CV, tự CB thuế thỏa thuận đồng ý là được áp dụng. Miễn là quản lý hóa đơn cho chặt vì tháo rời ra rồi, rất dễ thất lạc và bị rách.

Bạn có thể tham khảo thêm tại topic này http://www.webketoan.vn/forum/showthread.php?t=47725

haitvonline

haitvonline

Cuộc sống vui vẻ
Ai có file .exl in hoá đơn tài chính trên máy in kim cho em xin với :mrstraetz:mrstraetz:mrstraetz:mrstraetz:mrstraetz:mrstraetz:mrstraetz
Vừa mới mua máy các bác ạ , căn mãi hok được mà không dám thử trên HĐTC :004::004: nên dùng cách này : di xin :036:

Không biết HĐ của bạn là tự in hay mua sẵn. mà tốt nhất là bạn tự căn cho chuẩn. Cách đơn giản để thử là bạn photo HĐ ra thành nhiều bản thế là thử thoải mái.

Q

quakinhbieu

Guest
16/12/08
2
0
1
TpHCM
Ðề: Cần file Excel in hoá đơn tài chính trên máy in kim?

Mình đang cần quá. Vui lòng giúp mình với. Xin cám ơn nhiều
vudung040271@gmail.com

T

thanhluongvn

Sơ cấp
20/8/13
4
0
0
33
Hà Nội

Mình cũng đang cần lắm ai inbox cho mình với :(

L

likediamond

Sơ cấp
21/8/13
8
0
0
tp. hcm

Bạn ơi, cho mình xin file in hóa đơnvới nha. Địa chỉ mail là: lytrietanh@yahoo.com. Cám ơn bạn nhiều

anktdn

anktdn

Trung cấp
11/7/05
170
2
18
41
HCM

Mời các bạn tham khảo phần mềm in hóa đơn đặi in IHD-INVOICE đã triển khai tại nhiều DN trên toàn quốc, tại địa chỉ : http://pmavs.com/pages/phan-mem-in-hoa-don-dat-in-i.h.d-ver-2.0.phphy vọng đây là chương trình các bạn đang cần.

T

thanhblog

Sơ cấp
12/1/14
6
0
1
34
Quang Trị
caolysam.com

Đưa địa chỉ email đây gởi cho. Pho to ra A4 giống hệt như vậy, rồi thử. Lưu ý: Hoá đơn TC làm bằng giấy mỏng, nên khi căn sẽ có xê dịch chút xíu. Vì vậy cư kiên nhẫn căn từ từ là OK.

Email : thanhblog.info@gmail.com. bác gửi cho em tham khảo với. Thanks bác

M

MrTien

Trung cấp
9/6/09
82
0
0
40
Nha

Mỗi hoá đơn in ra là khác nhau, vì vậy bạn nên photo ra rồi làm thử cho đến khi nào chính xác thì thôi.
File của cty khác có đưa cho bạn thì khi in ra cũng bị lệch, không giống được, với lại mỗi máy in kim khi in lại có độ sai lệch nhất định.

L

Lien Giang

Guest
14/6/14
1
0
0
38
TPHCM

Xin chào Bạn phambang
mình là: liengiang03@yahoo.com.vn cho mình xin file excel để mình in hóa đơn trên hóa đơn đặt in bằng máy in Laser; lâu nay viết tay hoài mệt quá; Thanks Bạn nhiều

T

Tannhe

Sơ cấp
16/7/14
7
0
1
35
Cam Pha

Ai dùng máy in kim Epson LQ-680PRO thì viết địa chỉ mail mh gửi mẫu cho nhé!

M

mai.nt195

Guest
20/11/14
1
0
1
38
bạn ơi mình cũng đang cần, bạn cho mình xin với nha.mail của mình mai.nt195@gmail.com. của mình là LQ 310

I

insieutoc

Sơ cấp
21/12/10
6
0
1
HCM
Các bạn cần phần mềm in hóa đơn thử vào đây xem và dùng thử miễn phí nhé :
phần mềm in hóa đơn
Phần mềm dùng online, khách hàng tự thiết kế mẫu hóa đơn cho riêng mình. Có thể dùng cho máy in laser, máy in kim, theo hình thức đặt in và tự in.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA