Cần file Excel in hoá đơn tài chính trên máy in kim?

• Thread starter depedro
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
T

thuyvinhwebkt

Guest
9/1/09
1
0
1
tphcm
Đưa địa chỉ email đây gởi cho. Pho to ra A4 giống hệt như vậy, rồi thử. Lưu ý: Hoá đơn TC làm bằng giấy mỏng, nên khi căn sẽ có xê dịch chút xíu. Vì vậy cư kiên nhẫn căn từ từ là OK.
Nhờ bạn giúp gửi cho mình theo email sau nhé: vietwin.hcm@gmail.com. Mình dùng máy in Epson LQ 310.
Cảm ơn bạn rất nhiều!

M

Mai Lam

Guest
18/9/06
1
0
1
hanoi
Mình cũng xin file Excel để in hóa đơn bạn vui long gửi về địa chỉ tthanhmai@gmail.com giúp mình nhé.

Cảm ơn bạn nhiều.
Mai

T

thunguyencp

Guest
16/10/15
1
0
1
38
mình muốn xin phần mềm in hóa đơn, vì viết hóa đơn bằng tay không được rõ lắm, có bạn nào giúp mình với!!!! nguyenhoaithucp@gmail.com

K

Kin7

Cao cấp
8/5/15
5,196
987
113
Cái này mình phải tự thiết kế.
Vì mỗi mẫu hóa đơn có kích thước khác nhau.
Tốt nhất là tự thiết kế.

M

Ms Them

Guest
10/11/15
2
0
1
38
Đưa địa chỉ email đây gởi cho. Pho to ra A4 giống hệt như vậy, rồi thử. Lưu ý: Hoá đơn TC làm bằng giấy mỏng, nên khi căn sẽ có xê dịch chút xíu. Vì vậy cư kiên nhẫn căn từ từ là OK.

M

Ms Them

Guest
10/11/15
2
0
1
38
Đưa địa chỉ email đây gởi cho. Pho to ra A4 giống hệt như vậy, rồi thử. Lưu ý: Hoá đơn TC làm bằng giấy mỏng, nên khi căn sẽ có xê dịch chút xíu. Vì vậy cư kiên nhẫn căn từ từ là OK.[/QUOT
Bạn cho mình xin với nhà, địa chỉ mail của mình them1085@gmail.com.
Cảm ơn bạn nhiều

N

Ngoc Mai Hưng Yên

Guest
11/9/15
2
0
1
30
Công ty mới đang rục rịch chuẩn bị chuẩn sang hóa đơn tự in, các anh/chị cho em hỏi là nên mua máy in loại nào và quy trình để in hóa đơn như nào vậy ạ, em nghe nói phải dùng đến file excel mà em k hiểu lắm, mong anh/chị tư vấn giúp em với ạ

K

Kin7

Cao cấp
8/5/15
5,196
987
113
Công ty mới đang rục rịch chuẩn bị chuẩn sang hóa đơn tự in, các anh/chị cho em hỏi là nên mua máy in loại nào và quy trình để in hóa đơn như nào vậy ạ, em nghe nói phải dùng đến file excel mà em k hiểu lắm, mong anh/chị tư vấn giúp em với ạ
Nếu bạn dùng phần mềm thì bảo ng ta setup luôn cho.

K

Kin7

Cao cấp
8/5/15
5,196
987
113
Bên em không dùng phần mềm ạ, không biết phải xử lý sao vậy ạ
Vậy thì bạn tự thiêt kế lấy 1 file excel in trên máy in kim đấy.
Tự thiết kế ra.
Mình cũng từng phải tự thiết kế như vậy,

S

svnvn2007

Sơ cấp
1/2/10
9
2
3
36
Hà Nội
Em cũng đang tự thiết kế mà chưa căn được chuẩn, a c nào thiết kế rồi cho em hỏi ví dụ dòng 1 căn ok rồi, dùng chức năng page break để thay đổi độ rộng dòng 2 ( độ rộng dòng 1 không đổi ) hay dùng chức năng nào thêm để thiết kế cho nhanh, thanks hoặc có form nào cho gửi giúp em nguyencongha8191@gmail.com

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA