Cần file Excel in hoá đơn tài chính trên máy in kim?

• Thread starter depedro
  • Ngày gửi
H

huongloan020190

Sơ cấp
16/1/11
8
0
1
34
thành phố hồ chí minh
Các bạn thử File này xem sau đó chỉnh theo hóa đơn nha.
Ban đầu mình cũng cực khổ với máy in này lắm.
Phải chỉnh đi chỉnh lại mới dc

Đính kèm

• FILE HD IN KIM.xls
    49 KB · Lượt xem: 406
Khóa học Quản trị dòng tiền
P

PHAMTHITHUHANG

Guest
4/2/08
1
0
1
bien hoa
Đưa địa chỉ email đây gởi cho. Pho to ra A4 giống hệt như vậy, rồi thử. Lưu ý: Hoá đơn TC làm bằng giấy mỏng, nên khi căn sẽ có xê dịch chút xíu. Vì vậy cư kiên nhẫn căn từ từ là OK.
cho mình xin file in hóa đơn bằng máy in kim. cám ơn ad (phamthithuhang1234@gmai.com)

S

Sally_Nguyễn

Guest
8/8/15
17
1
3
30
các bạn lấy hóa đơn photto ra a4 nhiều bản rồi in thử là dc mak, nhưng trên hd nó mỏng nên cco sự xê dịch 1 chút thôi, mình có 1 mẫu bạn nào cần mình gửi tham khảo

X

xuannguyen1202

Guest
24/9/16
1
0
1
34
Mình đang rất cần file Excel để in hoá đơn trên máy in kim
có thể gửi cho mình vs được không ạ
Mail: xuannguyen014@gmail.com
Thanks

thinhvd

thinhvd

Cao cấp
25/11/09
1,336
234
63
Hà Nội
bluesofts.net
Mình đang cần file excel để in hđ trên máy in kim (Epson LQ-310) bạn nào có vui lòng gửi mail về giúp mình địa chỉ: nguyentrang13993@gmail.com Mình cảm ơn :D
cái này bạn căn cứ theo mẫu của bên bạn để tự bào chế ra thôi. Chứ đi xin nó chỉ cần lệch 1 tí thôi là đã phải chỉnh lại cả đống rồi

N

nguyentrang13993

Guest
13/2/14
7
0
1
Đồng Nai
cái này bạn căn cứ theo mẫu của bên bạn để tự bào chế ra thôi. Chứ đi xin nó chỉ cần lệch 1 tí thôi là đã phải chỉnh lại cả đống rồi
Dạ, ý em là muốn xin file làm cơ sở trước từ đó em sẽ tự điều chỉnh theo mẫu HĐ bên em ạ

K

kế toán HT

Guest
21/3/17
5
1
3
30
cả nhà cho e hỏi công ty e đang định mua máy in về in hóa đơn vs phiếu xuất kho thì cần form mẫu in như thế nào với lại công ty e còn mấy chục quyển hóa đơn giờ muốn in hóa bằng máy thì cần làm tờ trình hay gì ko. với lại tư vấn giúp e nên mua loại máy in kim nào thì dc ạ?
Thank cả nhà...

K

Kin7

Cao cấp
8/5/15
5,196
987
113
cả nhà cho e hỏi công ty e đang định mua máy in về in hóa đơn vs phiếu xuất kho thì cần form mẫu in như thế nào với lại công ty e còn mấy chục quyển hóa đơn giờ muốn in hóa bằng máy thì cần làm tờ trình hay gì ko. với lại tư vấn giúp e nên mua loại máy in kim nào thì dc ạ?
Thank cả nhà...
Bạn nên suy nghĩ trc khi đặt câu hỏi.

H

Hằng NA

Cao cấp
8/8/17
236
40
28
28
Đưa địa chỉ email đây gởi cho. Pho to ra A4 giống hệt như vậy, rồi thử. Lưu ý: Hoá đơn TC làm bằng giấy mỏng, nên khi căn sẽ có xê dịch chút xíu. Vì vậy cư kiên nhẫn căn từ từ là OK.
Anh/Chị cho em xin file excel in hóa đơn bằng máy in kim với ạ , em cảm ơn
Mail em là : nguyenhangdl95@gmail.com

H

Hằng NA

Cao cấp
8/8/17
236
40
28
28
Anh/Chị cho em xin file excel in hóa đơn bằng máy in kim với ạ , em cảm ơn
Mail em là : nguyenhangdl95@gmail.com

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA