Offline Miền Bắc đê!!!!!!!

• Thread starter Vualua
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Khóa học Quản trị dòng tiền
goodbye3007

goodbye3007

Love to be loved
8/5/08
164
1
18
Nơi nào có anh
Ông VL đúng là VL:wall:, đem con bỏ chợ. Có khi làm kế hoạch đi Đảo chơi 2 hôm T7&CN nhỉ?:dance2:

Vụ này chẳng nhẽ lại bỏ sao chứ?
Ko còn pác nào tổ chức ah?

loboglory

loboglory

Cao cấp
17/12/04
286
2
18
40
Ha noi
Lâu lắm em cũng không nhìn thấy bóng dáng ông anh rồi đó hihi.

Việc đầu tàu là đương nhiên, đó là việc quyết định nhất, tại sao chúng ta ở Hn mà lại thiếu một đầu tàu thực thụ? phải chăng... :1nono::deal:, cũng lâu rồi không tham gia ... :sorry:.

Những đồng chí là "chiên da" offline không hiểu trốn đâu rồi? Sự hưởng ứng chỉ vậy? :1nono:

Anh làm đầu tầu đi!

dangkhoaquan

dangkhoaquan

Cao cấp
Một người nào đó đứng ra làm đầu tàu đi, không thì mọi người chia nhau công việc, ai cũng muốn đi nhưng chẳng ai muốn đứng ra thì tốt nhất ko nên đi

H

haivanit

Guest
19/12/07
34
0
6
39
Hà Nội
Các bác tổ chức đi đâu thế, thể lệ tham gia ntn thì cho em chung vui với nhé!

Vualua

Vualua

Geosynthetics
18/12/03
307
8
18
51
Hà Nội
www.asx.com.au
Đem con bỏ chợ lúc nào em? Anh vấn đang theo dõi đây mà. Chắc là chiều chủ nhật này tụ tập cái nhỉ?

Nhân tiên đây mình xin kêu gọi những bạn nào có điều kiện vui lòng tham gia vào BTC nhé. Lần này không tổ chức cùng ngày với vụ Nha Trang thì tha hồ tung tăng, sợ gì! :))

Bong05

Bong05

Bà già khó tính
6/1/07
1,921
11
38
Nam Dinh
Update thêm địa điểm: Khu du lịch sinh thái ngập nước Vân Long (Ninh Bình). vào Tràng An mà chén thịt dê thì phê phải biết!

Khu này thì em ủng hộ 100%. Năm ngoái đã đi khảo sát cho TG để dự định offline năm ngoái đó!
Sau vì nhiều vấn đề nên mới đổi chương trình anh ạ! Khu du lịch này đẹp tuyệt!

loboglory

loboglory

Cao cấp
17/12/04
286
2
18
40
Ha noi
Đem con bỏ chợ lúc nào em? Anh vấn đang theo dõi đây mà. Chắc là chiều chủ nhật này tụ tập cái nhỉ?

Nhân tiên đây mình xin kêu gọi những bạn nào có điều kiện vui lòng tham gia vào BTC nhé. Lần này không tổ chức cùng ngày với vụ Nha Trang thì tha hồ tung tăng, sợ gì! :))

Họp trước đi anh ơi!
Thời gian và địa điểm anh chọn đi!
Có gì a gọi em nhé:
Nguyễn Tuấn Vinh 0989283020!

phuongthao2784

phuongthao2784

Trung cấp
21/3/08
95
0
6
39
Vinh Phuc
Các bác ơi em cũng đang làm tại HN (còn quê em tận Vĩnh Phúc cơ). Em còn nhỏ và mới vào nghề kế toán được 2 tháng thui , kinh nghiệm chưa có gì, em cũng mới tham gia WKT. Hôm nay mới vô xem hoạt động offline của MB. Nhung ko rõ cái hoạt động này đã có tổ chức chưa vậy các bác? Nếu chưa cho em xin 1 xuất với. Em ít đi du lịch nên ko biết ở đâu để mà đưa đề xuất. Vì thế các bác có kinh nghiệm tham khảo xem chỗ nào gần gần chút mà có thể đi vào cuối tuần thì tiến hành kế hoạch cho mọi người đi (không nên đi xa quá về mệt lém các bác nhỉ). Nếu kế hoạch này thực hiện được các bác vui lòng nhắn tin cho em tham gia cùng với nhé (sđt của em 0988.145.278)

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Thêm 1 phiếu cho đi Vân Long - Ninh Bình trong 2 ngày !
Thiếu chân nào thì ới em nhé bác Vualua !!!

tuan_duong

tuan_duong

Guest
21/3/05
22
0
1
Ha Noi
Em xin xung phong làm tình nguyện viên. Cần gì bác VL ới em nhé. Giờ em được ở HN rồi, thèm ăn chơi quá !

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
Update thêm địa điểm: Khu du lịch sinh thái ngập nước Vân Long (Ninh Bình). vào Tràng An mà chén thịt dê thì phê phải biết!
Không thấy anh đưa lên ngày giờ cụ thể thì biết đường mô mà lần hả anh? Ùm... ham dzui MN xin 1 chân bay ra góp mặt nếu thời điểm thích hợp! :)

Chúc toàn thể anh chị em MB có một cuộc offline hoành tráng, vui vẻ, thoải mái và... an toàn! hí hí hí

DVD

DVD

Kẻ khù khờ thế kỷ
Chương trình có vẻ không ổn, không có người đứng ra tổ chức, nghĩ lại những lần offline vui vẻ trước mà thấy thiệt thòi cho các bạn tham gia sau này :)
Sao lại thế nhỉ, chắc tại mọi người bận quá đây mà, nếu tổ chức năm nay mình cũng đi một chuyến. Có gì các bác ới em tiếng nhé.

Bong05

Bong05

Bà già khó tính
6/1/07
1,921
11
38
Nam Dinh
Sao lại thế nhỉ, chắc tại mọi người bận quá đây mà, nếu tổ chức năm nay mình cũng đi một chuyến. Có gì các bác ới em tiếng nhé.
Bác này vừa đi Nha Trang về lại mún off tiếp roài!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA