Offline Miền Bắc đê!!!!!!!

• Thread starter Vualua
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
tuan_duong

tuan_duong

Guest
21/3/05
22
0
1
Ha Noi
Từ vụ Thác Đa đến giờ em chưa có dịp nào tham gia cùng các bác. Bác VL đứng lên tổ chức ăn chơi đê bác !!!!!

Khóa học Quản trị dòng tiền
Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Sau thời gian tương đối dài đưa ra ý kiến đi offline của webketoan Miền Bắc. Và bây giờ chúng ta cần chốt lại là gì?

1. Địa điểm

Chọn địa điểm rồi, chúng ta sẽ chốt về:

2. Thời gian

Sau đó, chúng ta cần lập ra một Ban tổ chức: lên kế hoạch chi phí, và các vấn đề phát sinh cho chuyến đi.

=> Rất mong các bạn không spam và chốt giùm cái địa điểm, thời gian offline, lúc đó mới lên kế hoạch tiếp theo được

Thân,

Bong05

Bong05

Bà già khó tính
6/1/07
1,921
11
38
Nam Dinh
Sau thời gian tương đối dài đưa ra ý kiến đi offline của webketoan Miền Bắc. Và bây giờ chúng ta cần chốt lại là gì?

1. Địa điểm

Chọn địa điểm rồi, chúng ta sẽ chốt về:

2. Thời gian

Sau đó, chúng ta cần lập ra một Ban tổ chức: lên kế hoạch chi phí, và các vấn đề phát sinh cho chuyến đi.

=> Rất mong các bạn không spam và chốt giùm cái địa điểm, thời gian offline, lúc đó mới lên kế hoạch tiếp theo được

Thân,
Tớ bỏ 1 phiếu cho địa điểm này:
Khu du lịch sinh thái ngập nước Vân Long (Ninh Bình). vào Tràng An mà chén thịt dê thì phê phải biết!
Địa điểm này đẹp và có nhiều chỗ để đi, để chơi, không khí tốt.
Tuy nhiên thời gian chọn cứ sau 20 hàng tháng là tốt nhất!

V

VanChau

Cao cấp
29/10/05
595
1
16
43
Ha Noi
www.prospace.com.vn
Em cũng bỏ phiếu cho Vân Long (nghe tên cũng muốn đến xem)

Thời gian đi hay nhất vào thứ 7, chủ nhật, nên em chọn ngày: 19-20/7 .

Bong05

Bong05

Bà già khó tính
6/1/07
1,921
11
38
Nam Dinh
Em cũng bỏ phiếu cho Vân Long (nghe tên cũng muốn đến xem)

Thời gian đi hay nhất vào thứ 7, chủ nhật, nên em chọn ngày: 19-20/7 .
Cả nhà ơi chừa cái ngày 20 ra đi!
Hic hic mấy ngày đó nhỡ Pmềm lại dở chứng thì hic hic lại bị ở nhà mất thui!:064:

goodbye3007

goodbye3007

Love to be loved
8/5/08
164
1
18
Nơi nào có anh
Kế hoạch này ko biết sẽ đi về đâu?
Lâu rồi mà vẫn chưa thống nhất được!
Em thì đi đâu cũng được, miễn là báo sớm để còn sắp sếp lịch nghỉ!

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Cả nhà ơi chừa cái ngày 20 ra đi!
Hic hic mấy ngày đó nhỡ Pmềm lại dở chứng thì hic hic lại bị ở nhà mất thui!:064:

Ngày 26-27/07 có vẻ hợp lý hơn. Ngày đó chúng ta cũng đã xong vụ thuế thu nhập doanh nghiệp tạm tính quý 2

goodbye3007

goodbye3007

Love to be loved
8/5/08
164
1
18
Nơi nào có anh
Ngày 26-27/07 có vẻ hợp lý hơn. Ngày đó chúng ta cũng đã xong vụ thuế thu nhập doanh nghiệp tạm tính quý 2

Vậy thì cứ quyết định như vậy ha! Cũng hợp lý quá còn gì nhỉ?

Bong05

Bong05

Bà già khó tính
6/1/07
1,921
11
38
Nam Dinh
Vậy lên kế hoạch cho 2 ngày đó đi em à!

Vualua

Vualua

Geosynthetics
18/12/03
307
8
18
51
Hà Nội
www.asx.com.au
Mọi người tiếp tục trao đổi nhé, chiều nay mình đi Sài gòn cuối tuần về sẽ lên chương trình. Kính mời tất cả các bạn quan tâm đến vụ off này tụ tập tại quán cafe Lộc 111 Phan Văn Trường vào lúc 20h Chủ nhật, ngày 29 tháng 06 năm 2008 để chúng ta quyết định việc tổ chức và lên chương trình.

Vụ này thấy nói Anhchuot tham gia và đang đề nghị được cầm cái :005:

tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com
Update thêm địa điểm: Khu du lịch sinh thái ngập nước Vân Long (Ninh Bình). vào Tràng An mà chén thịt dê thì phê phải biết!

Vân Long - Khu du lịch sinh thái đất ngập nước hấp dẫn - Tỉnh Ninh Bình
Vân Long và các vùng phụ cận còn có nhiều di tích văn hoá lịch sử nổi tiếng như đền Đức Thánh, khu danh thắng chùa và động Địch Lộng, đền thờ vua Đinh Tiên Hoàng, động Hoa Lư.

Ngoài hai hệ sinh thái chính, Vân Long còn có hệ sinh thái đồng ruộng, rừng trồng, nương rẫy và bản làng. Động thực vật ở Vân Long rất đặc trưng cho hai hệ sinh thái núi đá vôi và đất ngập nước của châu thổ sông Hồng. Vân Long có 457 loài thực vật bậc cao, thuộc 127 họ, có 8 loài được ghi trong sách đỏ Việt Nam; 30 loài thú trong đó 12 loài quí hiếm như voọc quần đùi, gấu ngựa, báo gấm; 9 loài bò sát được ghi trong sách đỏ Việt Nam. Vân Long cũng có khả năng hình thành một vườn chim vì có 62 loài, thuộc 32 họ.

Hiện ở đây có khoảng 250 con cò bợ, cò ruổi, cò trắng thường xuyên kiếm ăn. Đặc biệt ở Vân Long vẫn còn loài cà cuống, một loài côn trùng quí hiếm gần tuyệt chủng ở Việt Nam. Môi trường có cà cuống sống được coi là môi trường trong lành. Vân Long nơi có số lượng voọc quần đùi lớn nhất Việt nam, là hiện trường nghiên cứu voọc quần đùi tốt nhất của Việt Nam, được Quỹ Môi trường toàn cầu và Trung tâm cứu hộ các loài linh trưởng quý hiếm Cúc Phương hỗ trợ bảo tồn. Từ năm 1999, khu này đã được Sứ quán Hà Lan hỗ trợ 44.000 USD để bảo tồn đa dạng sinh học đất ngập nước.

Mới đây, tỉnh Ninh Bình đã xây dựng dự án bảo vệ đa dạng sinh thái đất ngập nước có tổng vốn đầu tư 12,5 tỷ đồng dành cho khu bảo tồn đất ngập nước Vân Long nằm ở đông bắc huyện Gia Viễn, tỉnh Ninh Bình cách Hà Nội 80 km về phía nam. Khu được bảo vệ nghiêm ngặt có diện tích gần 1870 ha, phục hồi rừng bằng biện pháp khoanh nuôi tái sinh tự nhiên, trồng cây bản địa tạo môi trường sống cho động vật hoang dã.

Vân Long được khai thác du lịch sinh thái từ 1998 và được phê chuẩn là khu bảo tồn đất ngập nước từ năm 1999./.

View source

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Mọi người tiếp tục trao đổi nhé, chiều nay mình đi Sài gòn cuối tuần về sẽ lên chương trình. Kính mời tất cả các bạn quan tâm đến vụ off này tụ tập tại quán cafe Lộc 111 Phan Văn Trường vào lúc 20h Chủ nhật, ngày 29 tháng 06 năm 2008 để chúng ta quyết định việc tổ chức và lên chương trình.

Vậy thì tốt quá, nhưng đề nghị di chuyển địa điểm cafe cái, nhà iem ở tít Hoàng Mai cơ.

A

Anhchuot

Lên thớt...
23/7/03
362
6
18
Hanoi
www.

Ặc ặc, lão này lên đây phét kinh.

Mọi người cùng vào bàn và lên chương trình đi, địa điểm thì cũng không quan trọng lắm đâu, quan trọng là tụ tập được đông đủ anh em và có khung chương trình vui chơi hợp lý, thu hút mọi người.

Khởi động nào các Mod ơi !!!

maco

maco

Newbie™
10/10/03
313
1
0
Van Don
www.vandonhospital.com

Mọi người cùng vào bàn và lên chương trình đi, địa điểm thì cũng không quan trọng lắm đâu, quan trọng là tụ tập được đông đủ anh em và có khung chương trình vui chơi hợp lý, thu hút mọi người.

Lâu rồi mới thấy Chuột lên tiếng, bác VL nói là tụ họp mà không để lại số đt thì sao biết để những người mới có thể alo cho bác để cùng bàn bạc được chứ?
Đường Phan Văn Trường sống mấy năm ở HN mà em cũng chưa bao giờ nghe đến cái tên này :wall:

Vualua

Vualua

Geosynthetics
18/12/03
307
8
18
51
Hà Nội
www.asx.com.au
Điện thoại: 0915681111, đường Phan Văn Trường là đường nối từ cây xăng Đại Học Sư Phạm ra Hoàng Quốc Việt, quán đối diện nhà hàng Mường Bi.

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30

Nói phét đấy, đừng tin :004::004: hehe. Mai không ở HN, nhưng mong là sẽ có buổi gặp mặt ok, tiền trạm trước địa điểm xem sao :friend:

Chuột tham gia chắc anh em phải kiếm cái gì "bẫy" mới được hehe, sợ mỗi bác Thanh :wall::wall:

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Nói phét đấy, đừng tin :004::004: hehe. Mai không ở HN, nhưng mong là sẽ có buổi gặp mặt ok, tiền trạm trước địa điểm xem sao :friend:

Chuột tham gia chắc anh em phải kiếm cái gì "bẫy" mới được hehe, sợ mỗi bác Thanh :wall::wall:

Năm ngoái đã cử người đi tiền trạm rùi hi hi

Ngày mai bác tham gia cafe được chứ. Nhưng anh Thanh ơi, xuống PVT xa quá, thân gái dặm trường. Di chuyển lên trung tâm 1 tẹo đi :D

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA