Bốn biển là nhà!

• Thread starter luckyluck866
  • Ngày gửi
morningstar

morningstar

SIMPLE LIFE
23/1/07
99
0
0
Nơi con tầu ra khơi
Em chao car nha! em dang trong rung, em ko the cai duoc font Vietkey vi down qua lau luon. Em phai lan looij 5km "di ngua" moi ra duoc den quan internet hic hic.

Chuc nha minh an Ram dam am va hanh phuc nha. Yeu ca nha.

Ram thang 7! moij nguoi ve doan tu voi gia dinh con em dang bo vo giua rung. Nhin gia dinh nha nguoi ta dam am ben mam com hom ram ma e thay chanhj long qua . Goi dien ve gap me ma ko noi duoc cau nao, nuoc mat chi truc khoc, lan dau tien di xa ma nho nha nhu the nay. "ME OI, BO OI CON NHO NHA QUA!"

Em Trang đi mô thía?

Khóa học Quản trị dòng tiền
luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
867
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
Yêu thương là thế đấy...:ladiesman

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
:flower1:Tu tại nơi tâm..chúc cả nhà 1 mùa Vu Lan thật đầm ấm bên gia đình!:flower1:

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Gửi sư huynh...

Cóc thức khuya làm gì thế nhỉ!
Í, giờ em mới thấy câu hỏi của sư huynh ... Hì, hôm đó cãi lộn với ông xã nên tức mình onl kiếm bạn để xả cơn tức ... thế mà hổng có ai hết .... híc híc híc ...:sad:

catsamac

catsamac

Trung cấp
15/7/08
61
0
6
tp hcm
Chúc cả nhà cuối tuần dzui dzẻ!
Hôm qua nhà mình có ai đi chùa ko.em đi lên tới nhưng mùi nhang nhiều wa thế là em đi ra.hiiii

G

giotnangcuoithu

User tự cấm truy cập
Chúc cả nhà cuối tuần dzui dzẻ!
Hôm qua nhà mình có ai đi chùa ko.em đi lên tới nhưng mùi nhang nhiều wa thế là em đi ra.hiiii

Có hôm qua đi lên chùa........nhưng cũng may là lựa chùa vắng đi và thế là......được thắp vài nén nhang cầu khấn cho gia đình bình an (hehehe lần này ko cầu duyên vỉ đầu năm cầu duyên bảo mình năm nay vẫn...........ổng chề hichic) Bùn dễ sợ:005:

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Tuần mới nhiều niềm vui mới, nhiều thành công mới nhé cả nhà!:ladiesman

maitrinh

maitrinh

Cao cấp
14/11/06
313
0
16
TPHCM
Chúc cả nhà tuần mới nhiều niềm vui.

ngocluyen12

ngocluyen12

Guest
24/4/07
704
0
0
Hai phong
Chúc cả nhà một tuần mới nhiều niềm vui!

morningstar

morningstar

SIMPLE LIFE
23/1/07
99
0
0
Nơi con tầu ra khơi
Chúc cả nhà tuần mới nhiều niềm vui và hạnh phúc nhé!

catsamac

catsamac

Trung cấp
15/7/08
61
0
6
tp hcm
Tính chúc cả nhà nhiều niềm vui mà thấy mọi người chúc hết rùi.Vậy em chúc cả nhà nhiều may mắn.hhiiiiiiii

gautrang202

gautrang202

Guest
2/11/06
277
0
0
www.vicuocsong.net
Tuần mới bắt đầu bằng cơn mưa thiệt to lúc 4g sáng, kèm theo là mưa dầm đến tận 10g trưa, được tí âm u đến 4g chiều rồi lại râm râm đến tận giờ này, Chả biết là gì nữa, chả biết niềm vui gì nữa. Chúc cả nhà luôn ấm.

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Vào nhà ... Chẳng có gì xem. Chỉ thấy toàn những lời chúc... Chúc nhiều thế để làm gì? Có làm nhà ấm lên không? ..... Hình như mình cũng vô trách nhiệm ....

Bong05

Bong05

Bà già khó tính
6/1/07
1,921
11
38
Nam Dinh
Một tháng xa nhà, một tháng chỉ ngó nghiêng không nói gì? Và sau một tháng quay về thấy! Nhà sắp mốc roài!
Rồng tróc vảy đâu oài
Voi còi đâu nhỉ
Cóc ơi! Còn đủ béo để làm ruốc ko?
Luyện đâu nhỉ
Mai HP, Mai Tp.HCM đâu roài
Lút ky + lút ky đâu hình như hai người này sắp có đám cưới!
Giao nhiệm vụ cho Gấu chả thấy nói giề là seo nhỉ?????????
Và bao nhiêu thành viên nữa ???????????
Mai Trinh, Mèo cưng, cay man, giọt nắng.................
Hu hu tớ đếm nhiều ko hết vậy mừ.......................

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
1 giai đoạn trầm ...

Một tháng xa nhà, một tháng chỉ ngó nghiêng không nói gì? Và sau một tháng quay về thấy! Nhà sắp mốc roài!
Rồng tróc vảy đâu oài
Voi còi đâu nhỉ
Cóc ơi! Còn đủ béo để làm ruốc ko?
Luyện đâu nhỉ
Mai HP, Mai Tp.HCM đâu roài
Lút ky + lút ky đâu hình như hai người này sắp có đám cưới!
Giao nhiệm vụ cho Gấu chả thấy nói giề là seo nhỉ?????????
Và bao nhiêu thành viên nữa ???????????
Mai Trinh, Mèo cưng, cay man, giọt nắng.................
Hu hu tớ đếm nhiều ko hết vậy mừ.......................
Hình như ai bây giờ cũng đang xem lại chính mình rồi chị ạ. Em cũng vậy thôi. Hy vọng đây chỉ là giai đoạn trầm trong bước phát triển của gia đình Biển. Mọi người đang nạp năng lượng thật đầy để chuẩn bị cho một bước nhảy vọt đấy chị ạ. Em hy vọng thế ...:ezpi_hear

ngocluyen12

ngocluyen12

Guest
24/4/07
704
0
0
Hai phong
Luyện đâu nhỉ

Em đây ạ. Em dạo này hay loăng quăng ngoài đường lắm nên ko được online mấy. Thi thoảng chỉ vào thăm nhà được tí lại đi.
Tối qua em nằm mơ nhà mình gặp nhau hoành tráng lắm. Cóc và Gấu nhìn tương đồng về cân nặng,hehe. Chị Hằng "hoa khôi" được Bác T.g chăm sóc kỹ lưỡng lắm (Bác Tg này to gan thật đấy) :biggrinda.Mấy em trẻ thì được các chú Long, Bác Luck, Chú Hùng...chăm sóc thật chu đáo và ...có 1 đôi hình thành. Mỗi em là còi nhất đội nên được ưu tiên ăn nhiều thứ ngon nhất:mrstraetz
Không biết giấc mơ của em khi nào trở thành hiện thực nhỉ,hehe!

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Em đây ạ. Em dạo này hay loăng quăng ngoài đường lắm nên ko được online mấy. Thi thoảng chỉ vào thăm nhà được tí lại đi.
Tối qua em nằm mơ nhà mình gặp nhau hoành tráng lắm. Cóc và Gấu nhìn tương đồng về cân nặng,hehe. Chị Hằng "hoa khôi" được Bác T.g chăm sóc kỹ lưỡng lắm (Bác Tg này to gan thật đấy) :biggrinda.Mấy em trẻ thì được các chú Long, Bác Luck, Chú Hùng...chăm sóc thật chu đáo và ...có 1 đôi hình thành. Mỗi em là còi nhất đội nên được ưu tiên ăn nhiều thứ ngon nhất:mrstraetz

Mơ với chả mộng :wall::wall::wall: Giờ em thành người mẫu òi. Bữa nào chụp hình mới nhất gửi cho chị chiêm ngưỡng. Chị ko lăn ra ngất em ... về luôn:005:
Mà bà này mơ khôn thật đấy, toàn thấy lợi cho mình không? Còi nhất mà ăn nhiều nhất thì ... ngồi một chỗ à ...:048:
Yêu cả nhà nhìêu nhiều ... Ôm hôn mỗi người một cái nhá ( trừ các bác nam ra nhá :mrstraetz)

Bong05

Bong05

Bà già khó tính
6/1/07
1,921
11
38
Nam Dinh

Ặc ặc! Luyện ơi! Ẻm nói thía này thì Chị Hằng nào đó sẽ bị vợ anh T.g cho mấy cái gậy thì toi! Hu hu mà rằng thì là mà ! Có một đôi hình thành là ai thía nhỉ??? C lại mơ thấy hai đôi cơ đấy!
Cóc ơi cóc! Có ai mơ mà ko có lợi cho mình đâu nhỉ? He he
Tớ lại mơ thấy món cá khô HP roài!:069:

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Ặc ặc! Luyện ơi! Ẻm nói thía này thì Chị Hằng nào đó sẽ bị vợ anh T.g cho mấy cái gậy thì toi! Hu hu mà rằng thì là mà ! Có một đôi hình thành là ai thía nhỉ??? C lại mơ thấy hai đôi cơ đấy!
Cóc ơi cóc! Có ai mơ mà ko có lợi cho mình đâu nhỉ? He he
Tớ lại mơ thấy món cá khô HP roài!:069:
Chị nhắc đến món cá khô HP mà em lại bực mình... Mấy bác cứ quà cáp cho nhau mà không nhớ gì đến em hết .... hu hu hu ... Vừa rồi kế hoạch về HP xử lý món NGAO của em bị thất bại thảm hại roài .. hic .....

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA