Bốn biển là nhà!

• Thread starter luckyluck866
  • Ngày gửi
Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
hì, nhầm chút mà ...

Woman hay women nhỉ?:biggrin:
Ờ, viết nhầm. Một người mà oánh máy nhầm thành nhiều người :045: Mà khoái chạy theo bắt bài tớ nhỉ :023:

Khóa học Quản trị dòng tiền
kakaka

kakaka

Trung cấp
17/7/08
177
0
0
Việt Nam
Ờ, viết nhầm. Một người mà oánh máy nhầm thành nhiều người :045: Mà khoái chạy theo bắt bài tớ nhỉ :023:

...chạy theo đòi nợ:005: he he he

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
...chạy theo đòi nợ:005: he he he
Ặck, tôi kiện ông vì tội vu khống bây giờ nhá. Ai nợ nần gì hả ????
( Xin lỗi cả nhà bệnh khoái phá nhà của em lại tái phát rồi - spam :sorry:)

Bong05

Bong05

Bà già khó tính
6/1/07
1,921
11
38
Nam Dinh
Ặck, tôi kiện ông vì tội vu khống bây giờ nhá. Ai nợ nần gì hả ????
( Xin lỗi cả nhà bệnh khoái phá nhà của em lại tái phát rồi - spam :sorry:)

Cóc đi đâu cũng có người đòi nợ và có cả cái đuôi đi theo đòi nợ nhể??????????:043:

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Cóc đi đâu cũng có người đòi nợ và có cả cái đuôi đi theo đòi nợ nhể??????????:043:
Híc, em là con cháu mấy đời của Chúa CHỔM mà chị :biggrinda ( mà bị vu khống là chủ yếu thoai ...:011:)

morningstar

morningstar

SIMPLE LIFE
23/1/07
99
0
0
Nơi con tầu ra khơi
Em đây ạ. Em dạo này hay loăng quăng ngoài đường lắm nên ko được online mấy. Thi thoảng chỉ vào thăm nhà được tí lại đi.
Tối qua em nằm mơ nhà mình gặp nhau hoành tráng lắm. Cóc và Gấu nhìn tương đồng về cân nặng,hehe. Chị Hằng "hoa khôi" được Bác T.g chăm sóc kỹ lưỡng lắm (Bác Tg này to gan thật đấy) :biggrinda.Mấy em trẻ thì được các chú Long, Bác Luck, Chú Hùng...chăm sóc thật chu đáo và ...có 1 đôi hình thành. Mỗi em là còi nhất đội nên được ưu tiên ăn nhiều thứ ngon nhất:mrstraetz
Không biết giấc mơ của em khi nào trở thành hiện thực nhỉ,hehe!

Hôm qua em mơ thấy chị Luyện ngồi nướng cá cho em ăn, hihi...
Còn chị Bông ngồi quạt cho em mummum. Còn 1 man nữa ngồi rót rượu cho em mà em không nhìn thấy mặt là ai. Iu hai chị nhìu nhìu, hehe... Ước gì giấc mơ đó thành hiện thực nhỉ :ladiesman

Sửa lần cuối:
Bong05

Bong05

Bà già khó tính
6/1/07
1,921
11
38
Nam Dinh
To chị Luyện: Hôm qua em mơ thấy chị ngồi nướng cá cho em ăn, hihi...
Còn chị Bông ngồi quạt cho em mummum. Iu hai chị nhìu nhìu, hehe... Ước gì giấc mơ đó thành hiện thực nhỉ :ladiesman
Vâng! Mơ thía ai chả mơ đc! Có mà chị cho mấy cái đá đít ấy! Quạt cho em à! Đúng là mơ!:029:

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
To chị Luyện: Hôm qua em mơ thấy chị ngồi nướng cá cho em ăn, hihi...
Còn chị Bông ngồi quạt cho em mummum. Iu hai chị nhìu nhìu, hehe... Ước gì giấc mơ đó thành hiện thực nhỉ :ladiesman
Chị Mai mơ khôn thật đấy. Vừa có người nướng cá cho ăn rồi mà còn thêm 1 bà ngồi quạt cho nữa ... Có lẽ tối nay về em cũng phải mơ thế để cho 2 mợ kia lao động mới được ....:biggrinda

Bong05

Bong05

Bà già khó tính
6/1/07
1,921
11
38
Nam Dinh
Chị Mai mơ khôn thật đấy. Vừa có người nướng cá cho ăn rồi mà còn thêm 1 bà ngồi quạt cho nữa ... Có lẽ tối nay về em cũng phải mơ thế để cho 2 mợ kia lao động mới được ....:biggrinda
Em cần lao động hay c cần lao động nhỉ? Hê hê?
C còi mà! Em mơ về nướng cá cho c nhé!:014:

morningstar

morningstar

SIMPLE LIFE
23/1/07
99
0
0
Nơi con tầu ra khơi
Vâng! Mơ thía ai chả mơ đc! Có mà chị cho mấy cái đá đít ấy! Quạt cho em à! Đúng là mơ!:029:

Huhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhu.............. chị Luyện ơi, cả nhà ơi, chị Bống bắt nạt Mai...... :011:

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Em cần lao động hay c cần lao động nhỉ? Hê hê?
C còi mà! Em mơ về nướng cá cho c nhé!:014:
Chị cần lao động vì tội bắt nạt em út í ... còn em thì chiều nào chẳng múa roài. Ngồi nướng cá để mà thèm rồi tâm hồn ăn uống lại nổi lên thì có mà chít àh.... híc, nghĩ mà thèm ...:046:

Bong05

Bong05

Bà già khó tính
6/1/07
1,921
11
38
Nam Dinh
Hu hu cả nhà ơi vào mà xem! Ai bắt nạt ai nhỉ? Bống hiền lành thía mừ bắt nạt đc ai chứ! Bị đổ tội oan > Hu hu
Oan uổng quá hu hu!:boldred::boldred::boldred:

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Hu hu cả nhà ơi vào mà xem! Ai bắt nạt ai nhỉ? Bống hiền lành thía mừ bắt nạt đc ai chứ! Bị đổ tội oan > Hu hu
Oan uổng quá hu hu!:boldred::boldred::boldred:
Nhìn ba cái con đỏ đỏ kia nhảy tưng tưng là biết oan uổng đến thế nào rồi cả nhà nhỉ :045:

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Nhà gì mà toàn thấy mấy ẻm "gái". thế tớ chui zô :sleep::sleep::sleep::sleep:

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Đang vui vẻ ... Tự nhiên gặp chướng ngại vật .... Cụt hết cả hứng .... Thôi tớ lặn cho nước nó trong. Ai đó rảnh rỗi thì trông nhà giúp nhá ....:wall:

kakaka

kakaka

Trung cấp
17/7/08
177
0
0
Việt Nam
@Cóc: để kaka trông nhà giúp cho:ladiesman

@Lẻ: thấy chị em phụ nữ là sáp vào thế ku:028:

VŨ THỊ TUYẾT MAI

VŨ THỊ TUYẾT MAI