Bốn biển là nhà!

• Thread starter luckyluck866
  • Ngày gửi
Bong05

Bong05

Bà già khó tính
6/1/07
1,921
11
38
Nam Dinh
Chị nhắc đến món cá khô HP mà em lại bực mình... Mấy bác cứ quà cáp cho nhau mà không nhớ gì đến em hết .... hu hu hu ... Vừa rồi kế hoạch về HP xử lý món NGAO của em bị thất bại thảm hại roài .. hic .....

Em bảo ăn kiêng mừ! Mà Cóc ko bít ăn cá nhỉ? Chỉ có mèo già mới bít ăn cá thui!:052:

Khóa học Quản trị dòng tiền
Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Em bảo ăn kiêng mừ! Mà Cóc ko bít ăn cá nhỉ? Chỉ có mèo già mới bít ăn cá thui!:052:
Chài, cứ thử đưa đay xem Cóc lụm nhanh hơn hay Mèo già nhanh hơn nhá :036: Kiêng khem gì chứ ? Đừng có lấy lý do ... híc híc híc .. KIỆN ĐÊ ....:026::026::026:

P/S: Sáng nghe tin Rồng tróc vảy bị ốm hử? Sao thế nhóc? :1luvu:

@ tôi::029:
Sáng mệt quá tuyên bố hùng hồn không nói chuyện với ai hết, thế mà từ sáng giờ 8 bà cố luôn ặck ặck ... Đúng là lưỡi không xương ... trăm đường nói phét :004:

Sửa lần cuối:
Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Chị Bống đi đâu về sao không có quà cáp gì dậy ta!
Đi tu sư huynh ạ .. Chắc đang thèm thịt cầy lắm đây :004: Mà mình cũng quên khoản quà cáp nhỉ. Pà Bống đâu òi .... Ra đây ngay ... Chạy không thoát đâu :017:

catsamac

catsamac

Trung cấp
15/7/08
61
0
6
tp hcm
Có em đây nè, chị đi lâu wa làm ngày nào em cũng chạy vô nhà điểm danh rồi coi nhà xong chạy ra lại nè.hiiiiiii

Sửa lần cuối:
Bong05

Bong05

Bà già khó tính
6/1/07
1,921
11
38
Nam Dinh
Cả nhà yên tâm nhé! Tớ mua đủ quà cho mọi người đang để ở đây roài! Mời cả nhà hẹn nhau đến nhận nhé!
:thanx:
@ Cóc: C có phải trốn quà bao giờ đâu nhể ? He he

HuuLong

HuuLong

Guest
8/9/05
124
0
0
DaLat
www.danketoan.com
:eyepop::eyepop::eyepop::eyepop::eyepop::eyepop::eyepop::eyepop::eyepop::quiet::quiet::quiet::quiet::quiet:

Sửa lần cuối:
Bong05

Bong05

Bà già khó tính
6/1/07
1,921
11
38
Nam Dinh
Chị Bống này không tự giác gì cả, phải để đòi mới nói là có quà! Chuyển quà đi nèo!
:now::now:! Ai nói chuyển quà cơ chứ! Mời cả gia đình Biển đến nhà tớ để nhận nhé!:thanx:
Có đủ quà cho cả nhà, ko thiếu của ai, kể cả thành viên mới!

Bong05

Bong05

Bà già khó tính
6/1/07
1,921
11
38
Nam Dinh
:banana::banana::banana:xoá BB đê...
ngứa mắt lắm
ko chịu đc
em xem cái topic này có hơn trước ko
ngày gàng bệ rạc
Trích nguyên văn:
nhất trí giải tán BLN
giải tán BBLN deeee
Rồng tróc vảy copy cái này ở chỗ nào nhể? Hư quá :wall:

ngocluyen12

ngocluyen12

Guest
24/4/07
704
0
0
Hai phong
Mơ với chả mộng :wall::wall::wall: Giờ em thành người mẫu òi. Bữa nào chụp hình mới nhất gửi cho chị chiêm ngưỡng. Chị ko lăn ra ngất em ... về luôn:005:
Mà bà này mơ khôn thật đấy, toàn thấy lợi cho mình không? Còi nhất mà ăn nhiều nhất thì ... ngồi một chỗ à ...:048:Yêu cả nhà nhìêu nhiều ... Ôm hôn mỗi người một cái nhá ( trừ các bác nam ra nhá :mrstraetz)

Ưu ái mới được ăn nhiều,hihi! Tại còi mà nên được ưu tiên. Mà ngồi một chỗ ăn có sao đâu
To Chị Bong05: Chị ơi hết cá chưa em mua em gửi nhé!

Bong05

Bong05

Bà già khó tính
6/1/07
1,921
11
38
Nam Dinh
Ưu ái mới được ăn nhiều,hihi! Tại còi mà nên được ưu tiên. Mà ngồi một chỗ ăn có sao đâu
To Chị Bong05: Chị ơi hết cá chưa em mua em gửi nhé!

Suỵt em nói nhỏ thui! Kẻo Cóc cụ lại nghe thấy nó tỵ!
Để khi c ra c mang về đỡ tốn tiền gửi nhé!:boldred::boldred::boldred:
Hic! Cóc cụ đừng đọc chỗ này kẻo lại thấp thỏm muốn bám càng c nhé!

morningstar

morningstar

SIMPLE LIFE
23/1/07
99
0
0
Nơi con tầu ra khơi
Suỵt em nói nhỏ thui! Kẻo Cóc cụ lại nghe thấy nó tỵ!
Để khi c ra c mang về đỡ tốn tiền gửi nhé!:boldred::boldred::boldred:
Hic! Cóc cụ đừng đọc chỗ này kẻo lại thấp thỏm muốn bám càng c nhé!

chị Bong ui, khi nào ra HP chị nhớ mua cho em mấy thứ chị hứa nhé. Hihi,..
Hôm trước em đến nhà chị Luyện mà chẳng thấy nướng cá cho em ăn. Ghét quá,... :wall::wall:

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
@ đồng chí Bong05 và đồng chí Ngocluyen12:
2 Mợ này lại xúm vào bắt nạt em hử??? ..... :011::011::011: Hiện tại em đang mệt chưa có hứng chiến đấu. Để mai khoẻ khoẻ đã, :033:Grừ... grừ ... Miệt quá ....

Bong05

Bong05

Bà già khó tính
6/1/07
1,921
11
38
Nam Dinh
chị Bong ui, khi nào ra HP chị nhớ mua cho em mấy thứ chị hứa nhé. Hihi,..
Hôm trước em đến nhà chị Luyện mà chẳng thấy nướng cá cho em ăn. Ghét quá,... :wall::wall:
Con bé này lại quote lại chỗ đấy cho cóc cụ nhìn thấy! Ắc thế ko bít
@ cóc: Nào ai dám bắt nạt cóc cụ cơ chứ!:wall::wall::wall:
Nếu gọi là bắt nạt thì sorry em nhé!

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Con bé này lại quote lại chỗ đấy cho cóc cụ nhìn thấy! Ắc thế ko bít
@ cóc: Nào ai dám bắt nạt cóc cụ cơ chứ!:wall::wall::wall:
Nếu gọi là bắt nạt thì sorry em nhé!
à ha.... túm được roài nhá. Định bỏ qua mà còn cố tình nhắc lại hả ???
Mà cóc yêu chứ ko phải cóc cụ nhá :025:

ngocluyen12

ngocluyen12

Guest
24/4/07
704
0
0
Hai phong
@ Bong05: Em thương Cóc nên chưa gửi đó, em sợ ăn nhiều cân lại tăng ko hãm được lúc đó lại bị ăn mắng.:015:
@ Morningstar: Chị già rồi lẩm cẩm nên hay quên. Hôm sau sang chị bù nhé! Mà chị có quên thì nhắc khéo khéo vào,hehe!
@ Coc yêu: Toàn bị em bắt nạt thì có, có bao giờ bắt nạt em đâu - Sợ cậu của trời lắm.:004:

gautrang202

gautrang202

Guest
2/11/06
277
0
0
www.vicuocsong.net
Giờ mới vào nhà, cứ như là kẻ trộm rón rén từng bước chân. Thời gian qua, em thiệt rất là ít vào nhà mình lắm. ai có quà cáp gì thế? cho em ăn chung với. (con mực thì nói con mực, nói con cá mực làm em phải suy nghĩ chả biết đấy là con gì, thiệt tình).

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
@ Bong05: Em thương Cóc nên chưa gửi đó, em sợ ăn nhiều cân lại tăng ko hãm được lúc đó lại bị ăn mắng.:015:
@ Morningstar: Chị già rồi lẩm cẩm nên hay quên. Hôm sau sang chị bù nhé! Mà chị có quên thì nhắc khéo khéo vào,hehe!
@ Coc yêu: Toàn bị em bắt nạt thì có, có bao giờ bắt nạt em đâu - Sợ cậu của trời lắm.:004:
Grừh... Lại tranh thủ bôi xấu người ta roài :016::016::016: Ack, mà em là women chính cống sao làm cậu ông trời được ta? A di đà phật, thiện tai, thiện tai ....:1nono:

kakaka

kakaka

Trung cấp
17/7/08
177
0
0
Việt Nam
Grừh... Lại tranh thủ bôi xấu người ta roài :016::016::016: Ack, mà em là women chính cống sao làm cậu ông trời được ta? A di đà phật, thiện tai, thiện tai ....:1nono:

Woman hay women nhỉ?:biggrin:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA